Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.
mòn đýt :( ngày 10 tiếng GGS lv gold vs Qlink mà 5-6$ đêy !

mình ngày gõ mười mấy tiếng dc co 4$ là cùng,
hnao rượu bia vào đánh dc có 100 codes la chịu ko nổi, dc có 0.1$ đi ngủ cho khoẻ

Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:
Muốn kiếm được nhiều thì cần phải có speed tốt, có kinh nghiệm với các dự án và soft gõ cũng quan trọng ko kém bạn. Chỉ có cách là bạn kiên trì và chịu khó học hỏi. Lúc trước mới tập gõ mình cũng chả dc bao nhiu, nhưng mà giờ đỡ rồi

capt là thể loại khổ nhất rồi. ra ngoai làm đỡ mệt hơn rất nhiều mà tiền lại cao hơn nhiều
Đúng, nhưng mà được cái tự chủ, muốn làm lúc nào cũng dc, ko thích lm thì ngủ, với lại kiên trì thì từ từ sẽ pro lên :D

NGÀY XUA MỚI VÔ GÕ CAP THẰNG EM GÕ LÂU RỒI NÓ NÓI, ANH MÀ LAM 1H KO DC 0.5$ THÌ ANH ĐƯG CỐ GẮNG LÀM GÌ CHO PHÍ SỨC

Mình cũng mới tập gõ được 4 hôm giờ lên tầm 800 code một giờ rồi:D , luyện nhiều trình sẽ lên thôi

bạn cho mình hỏi tạo group pix lâu ko tạo chỉ cần add acc con của mình vào là đc à
Để tạo 1 group bạn cần có id chủ.
ID chủ phải có 3$ mới mở được group được khoảng 5 invite. Sau đó lấy invite add vào nick thành viên.
Nick chơi solo không vào nhóm thì 1000 catcha đầu tiên sẽ tính = 0,5$ còn các captcha từ 1000 trở đi sẽ tính 1k/ 1$
Bạn cứ gõ nick id chủ lên 3$ rồi tạo nhóm.
giờ Pix siết chặt invite nên tốt nhất bạn tạo vài nhóm mà xài. Chờ thêm invite của bọn Pix lâu lắm.

Bây giờ pix có thể đánh bang soft rồi, newbie phải đầu tư mua acc chủ nhiều id, còn ko có thì làm lúc đầu hơi bị mệt. Vào group thì bị bóc lột. Chưa kể mua acc còn có thể bị scam nữa.:confused:

Bây giờ pix có thể đánh bang soft rồi, newbie phải đầu tư mua acc chủ nhiều id, còn ko có thì làm lúc đầu hơi bị mệt. Vào group thì bị bóc lột. Chưa kể mua acc còn có thể bị scam nữa.:confused:
Tự lập nick chủ rồi thuê người chiến lên 3$ cho nhanh :v

7h 1$ kolo thì ra ngoài làm part time chứ cái này nó liên quan đến gõ phím nhanh. Nếu làm đêm thì nhiều dự án 1$/h lắm, ban ngày thì thất thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week