Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.
7h 1$ kolo thì ra ngoài làm part time chứ cái này nó liên quan đến gõ phím nhanh. Nếu làm đêm thì nhiều dự án 1$/h lắm, ban ngày thì thất thường
bác cho e xin cái dự án làm đêm 1h 1$ của bác đang làm với

pix,gogetsome hay thậm chí mega. captcha này ăn nhau cái chăm chỉ hay không thôi, đừng thấy người khác than mà nản

newbie năm nào cũng như năm ấy, như 1 qui luật, tham gia captcha vào những dự án cơ bản là để tìm hiểu và nâng cao tốc độ gõ, thớt lập topic này để làm gì ? để khảo sát có bao nhiêu người đào ra tiền từ nghề này àk ? ... những ng kiềm từ 5$/ngày trở lên toàn là những ng kiên trì làm ít nhất là từ 6tháng -> trên 1 năm và thời gian trung bình mỗi ngày bỏ ra cũng phải 4h trở lên (tính theo trung bình vì không có dự án nào load vèo vèo cả ngày, trừ qlink và kolo, kolo vẫn tốt nhất, 4h là mình tính theo tất cả các dự án, có những dự án load tốt giá tốt thì không nói làm gì bạn tự tìm hiểu các topic ở ngoài rất đầy đủ). Mình hỏi thớt đã gõ kolo được hơn 1 tháng chưa ?. Mà mình nói thật với kinh nghiệm đi nhiều dự án, thì gần như các dự án đều có thể kiểm được 5$/ngày, chỉ có time là bao lâu thôi. Còn bạn bỏ 8h để có 1$ thì mình khuyên bạn nên ra ngoài tìm quán cafe phụ theo ca còn ngon hơn ấy >.<

Chắc lão vừa gõ vừa xem heo quá :D

các bác cứ chê kolo ghê thế,nó cũng ngon cho ai chăm mà,gõ nhiều có bonus chỉ cần add 3 acc gõ giờ hành chánh cũng nhanh gấp mấy lần login 10-15 acc gõ ban đêm của các dự án khác :v

Ngoa ban ngay lam binh thuong cung 1,3k cap/h có hôm xung máu dc tận 2k,cap ben kolo de go~ nua :p mà hồi xưa thôi,giờ em éo có rãnh mà ngồi gõ còng cả lưng,nứng cả tim mà ngày dc có 4 5$ :rolleyes:

các bác cứ chê kolo ghê thế,nó cũng ngon cho ai chăm mà,gõ nhiều có bonus chỉ cần add 3 acc gõ giờ hành chánh cũng nhanh gấp mấy lần login 10-15 acc gõ ban đêm của các dự án khác :v

Ngoa ban ngay lam binh thuong cung 1,3k cap/h có hôm xung máu dc tận 2k,cap ben kolo de go~ nua :p mà hồi xưa thôi,giờ em éo có rãnh mà ngồi gõ còng cả lưng,nứng cả tim mà ngày dc có 4 5$ :rolleyes:
chắc bác nghỉ gõ lâu rồi nè. giờ ko dễ ăn đâu bác ạ, ban ngày log 4 id thì tối đa chắc đc 600cap/h. mà nó quy định gõ đc 500capt mới cộng tiền một lần, lỡ chưa đủ 500capt mà bị ban thì vứt hết :D . Chưa kể tới việc em nó rất rất dễ bị ban, id mới vô chỉ cần gõ sai 1 capt là bị ban rồi @@ (tỉ lệ sai 3/1000 là bị ban). chưa nói đến việc ban ngày rate thấp lè tè ~0,34$ . bác nào làm kolo ban ngày mà đc 0,5$ 1 tiếng em gọi là thánh @@

Last edited:
chắc bác nghỉ gõ lâu rồi nè. giờ ko dễ ăn đâu bác ạ, ban ngày log 4 id thì tối đa chắc đc 600cap/h. mà nó quy định gõ đc 500capt mới cộng tiền một lần, lỡ chưa đủ 500capt mà bị ban thì vứt hết :D . Chưa kể tới việc em nó rất rất dễ bị ban, id mới vô chỉ cần gõ sai 1 capt là bị ban rồi @@ (tỉ lệ sai 3/1000 là bị ban). chưa nói đến việc ban ngày rate thấp lè tè ~0,34$ . bác nào làm kolo ban ngày mà đc 0,5$ 1 tiếng em gọi là thánh @@
0.5$/h ban ngày thì bt, chỉ có điều là nó ko tốt bằng dự án khác. Còn việc sai 3/1000 mã là banned thì bạn hiểu sai nghiêm trọng rồi. Tỷ lệ gõ sai captcha dưới 70% là bị banned, còn 3 /1000 là 3 error tức là lỗi do sai rules của nó. giả sử captcha số 01333 bạn cố tình nhập chữ addjdj thì nó tính 1 lỗi. đọc rules đi

Last edited:
có đứa cháu nó rãnh quá nên giờ đang cho nó gõ kolo,có dự án nào solo ngon ko share cho biết với :D

0.5$/h ban ngày thì bt, chỉ có điều là nó ko tốt bằng dự án khác. Còn việc sai 3/1000 mã là banned thì bạn hiểu sai nghiêm trọng rồi. Tỷ lệ gõ sai captcha dưới 70% là bị banned, còn 3 /1000 là 3 error tức là lỗi do sai rules của nó. giả sử captcha số 01333 bạn cố tình nhập chữ addjdj thì nó tính 1 lỗi. đọc rules đi
tại hôm nọ tạo thêm id gõ cho nhanh mà mới gõ 5 phút bị ban cmnr.
nó như vậy nè ai chịu nỗi @@ đâu phải minh cố tình sai đâu, gõ thiếu chữ h thôi mà bị ban acc :eek::eek::eek:

tại hôm nọ tạo thêm id gõ cho nhanh mà mới gõ 5 phút bị ban cmnr.
nó như vậy nè ai chịu nỗi @@ đâu phải minh cố tình sai đâu, gõ thiếu chữ h thôi mà bị ban acc :eek::eek::eek:

10 captcha sai 1 mà biểu :v,con cháu tui mới vào cũng 79 captcha sai 1

10 captcha sai 1 mà biểu :v,con cháu tui mới vào cũng 79 captcha sai 1
79 sai 1 cũng die rồi bác, gõ đúng 334 capt rồi sai 1 capt mới sống nổi. (3/1000 mà)
mới vô gõ sai liền còn đỡ tức bị sai ởi capt 333 :p
muốn nhanh phải log nhìu id -> gấp, dễ sai.
nói chung cái dự án này em thấy ko ổn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet