Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.
Bây giờ gõ web vẫn log nhiều acc được mà !
Thật đó, lấy Bonus thì Kolo mới nhiều tiền được !

Cở bonú 15% thùi là 0.5 thàng 0.575 ùi !

1000 bình thường biến thành 1150, nghỉ là ít chứ chiến 1 buổi 6 tiếng cũng tầm 8k thì lên thành 9200 ùi !

đúng là ngày xưa e làm trên web ít bị ban lắm, em làm trên web gõ được 2k code thì sai 2 lỗi thôi. nhưng mà ngặt nỗi làm trên web sao có ăn mấy bác. làm soft thì nhanh nhưng nó ko thông báo đầy đủ như trên web.
em muốn đóng góp ý kiến cá nhân là mấy bạn mới làm gõ chưa tốt thì ko nên làm kolo.
còn cái vụ lỗi đó thì em chưa hiểu đúng thật . cảm ơn bác @HT2402 đã giải thích cho e hiểu.
em cũng đã cố gắng làm 1 thời gian chứ đâu phải thể loại hùa đâu ạ, mấy bác bớt chém em :confused:
????? Kolo là dễ chiến nhất mà /................. .??????? Chắc phải sớm hoàn thành cái tut chiến chống ban cho mấy Member quá

Vãi, thế giờ bác kiếm được nhiều không ? :p Chắc bác có điều kiện sẵn..... Chứ em bước lên từ hai bàn một bên có 200k một bên có cái laptop Cũng Capt mà có thấy hại gì đâu, nhờ cạp cạp mà sau này em làm những công việc khác bây giờ kiếm được lương ôn định 20tr 1 tháng. :D
bước vào mmo bằng cái máy bàn chạy pentium 4 ăn rồi hư miết,
thấy mấy pro cheat chắc mau ra tiền quá nên nhảy vô cheat đầu tiên, thấy mâm nào thơm cũng la liếm.
Thường cheat ko cần hoặc ít vốn, nếu auto đc thì tốn thêm cái vps.

So với bạn bè cùng lớp học đại học thì mình cũng tự mua laptop mua xe mua điện thoai.... vậy là okie rồi :v.
Giờ mới tốt nghiệp Kỹ sư xây dựng đc 1 tháng mà vẫn bám trụ mmo đây :v, đợi mua được miếng đất rồi ra ngoài làm :))
Ôi ước mơ :3

bước vào mmo bằng cái máy bàn chạy pentium 4 ăn rồi hư miết,
thấy mấy pro cheat chắc mau ra tiền quá nên nhảy vô cheat đầu tiên, thấy mâm nào thơm cũng la liếm.
Thường cheat ko cần hoặc ít vốn, nếu auto đc thì tốn thêm cái vps.

So với bạn bè cùng lớp học đại học thì mình cũng tự mua laptop mua xe mua điện thoai.... vậy là okie rồi :v.
Giờ mới tốt nghiệp Kỹ sư xây dựng đc 1 tháng mà vẫn bám trụ mmo đây :v, đợi mua được miếng đất rồi ra ngoài làm :))
Ôi ước mơ :3
Ừm thì mình năm 2 Đại học sư phạm TP.HCM !

Tut kiểu này thì giết người ùi, Kolo ăn thì ăn cái Bonus , Bonus 15% là có thể kiếm tiền ok 5%/ 6 tiếng ùi ! Nếu chỉ Enter 500 mà chuyển acc khác thì tiêu luôn cái Bonus mà làm gì sợ Kolo Lock thế ...... ! Mai úp cái Top Workers! Bạn nghỉ là đánh tốt thì cứ chiến bình thường ,
Vãi, làm ngày login 20id chưa full sp, đòi bn nữa thánh alaliba? Gõ rồi để đó thu đc tiền đã, ngày làm đều tay thì acc nó lên 30k code ăn bn cố định ko ngon hơn à?

????? Kolo là dễ chiến nhất mà /................. .??????? Chắc phải sớm hoàn thành cái tut chiến chống ban cho mấy Member quá
ăn bn kiểu đó nó banned 1 cái thôi là vứt. nói thế thôi chứ vẫn chiến pix. còn kolo giải lao vô múa vài đường trả tiền net

ăn bn kiểu đó nó banned 1 cái thôi là vứt. nói thế thôi chứ vẫn chiến pix. còn kolo giải lao vô múa vài đường trả tiền net
Vãi, làm ngày login 20id chưa full sp, đòi bn nữa thánh alaliba? Gõ rồi để đó thu đc tiền đã, ngày làm đều tay thì acc nó lên 30k code ăn bn cố định ko ngon hơn à?
???????? Tui chiến có 2 acc mà ngày cũng top 50 và ít nhất 4$ ????

Proof ! 6 Tiếng 4$ Kolo ! Đánh tàn tàn, và ngồi ăn mì gói cùng với xem nửa tập Mr.Robot! :p

Proof ! 6 Tiếng 4$ Kolo ! Đánh tàn tàn, và ngồi ăn mì gói cùng với xem nửa tập Mr.Robot! :p

View attachment 59001

View attachment 59002
Có 3h thui! Nhưng cứ tính toàn thì cũng thấy là 6 tiếng 4$ không khó ! Với lại trong suốt 3h02 phút đó ,mình có ăn một gói mì gói và cứ 30phút làm thì nghỉ mệt 7 phút !

Có 3h thui! Nhưng cứ tính toàn thì cũng thấy là 6 tiếng 4$ không khó ! Với lại trong suốt 3h02 phút đó ,mình có ăn một gói mì gói và cứ 30phút làm thì nghỉ mệt 7 phút !
12-6h ai cày khuya được và liên tục thì hoàn toàn đúng :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week