Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.
79 sai 1 cũng die rồi bác, gõ đúng 334 capt rồi sai 1 capt mới sống nổi. (3/1000 mà)
mới vô gõ sai liền còn đỡ tức bị sai ởi capt 333 :p
muốn nhanh phải log nhìu id -> gấp, dễ sai.
nói chung cái dự án này em thấy ko ổn.
cái ảnh của bác là 100 lỗi cho 1000 tức 1 lỗi cho 10code. nó banned là phải rồi. Ở đây nó tính gõ sai dưới 70% thì banned hoặc dính 3 lỗi /1000 mã thì banned.
Cái code của người ta có yêu cầu nghiêm túc bác nhập thiếu 1 ký tự nó tính 1 lỗi là phải, giả sử bác gõ đủ ký tự mà sai thì nó tính code sai vào 30% đó chứ ko tính lỗi. SAO NGƯỜI TA NÓI CHO BÁC NGHE BÁC LẠI KO CHỊU SUY NGHĨ MÀ CỨ CÃI CÙN.
Bác login vào web xem có 4 cái rules 4 góc đó, captcha nào xuất hiện mà nó ko nháy sáng cái nào thì gõ tự do, cái nào nháy lên 1 trong 4 cái rules đó thì bác phải nhập như nó yêu cầu, ví dụ code yêu cầu đủ 6 ký tự, bác gõ đủ 6 ký tự mà sai thì nó tính code sai, nhưng gõ 5 ký tự thì nó tính lỗi, lỗi nó khác với code sai. Hiểu chưa má?

79 sai 1 cũng die rồi bác, gõ đúng 334 capt rồi sai 1 capt mới sống nổi. (3/1000 mà)
mới vô gõ sai liền còn đỡ tức bị sai ởi capt 333 :p
muốn nhanh phải log nhìu id -> gấp, dễ sai.
nói chung cái dự án này em thấy ko ổn.

mà sao ko die ??

Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:
Go duoc muoi ngon, lam du an pix,megatyper thi duoc do ban.

cái ảnh của bác là 100 lỗi cho 1000 tức 1 lỗi cho 10code. nó banned là phải rồi. Ở đây nó tính gõ sai dưới 70% thì banned hoặc dính 3 lỗi /1000 mã thì banned.
Cái code của người ta có yêu cầu nghiêm túc bác nhập thiếu 1 ký tự nó tính 1 lỗi là phải, giả sử bác gõ đủ ký tự mà sai thì nó tính code sai vào 30% đó chứ ko tính lỗi. SAO NGƯỜI TA NÓI CHO BÁC NGHE BÁC LẠI KO CHỊU SUY NGHĨ MÀ CỨ CÃI CÙN.
Bác login vào web xem có 4 cái rules 4 góc đó, captcha nào xuất hiện mà nó ko nháy sáng cái nào thì gõ tự do, cái nào nháy lên 1 trong 4 cái rules đó thì bác phải nhập như nó yêu cầu, ví dụ code yêu cầu đủ 6 ký tự, bác gõ đủ 6 ký tự mà sai thì nó tính code sai, nhưng gõ 5 ký tự thì nó tính lỗi, lỗi nó khác với code sai. Hiểu chưa má?
Hỉu rồi ạ. e chỉ nói luật ban của nó hơi quá đáng. Với lại e gõ soft ko gõ web nên dễ sai
mà sao ko die ??
Die hay ko phụ thuộc vào cái misstake rate ạ.Mà cái misstake rate chỉ tăng lên khi bị lỗi như em đó.
mấy bác bớt chém em chỉ muốn nói em đã làm thử và thấy ko ổn, gõ gà như em ko nên làm. Em nói đơn giản là gõ bằng lap cái phím enter khi nhấn dễ bị dính với phím \ . nên rất dễ die.
Cái này e thấy ko tốt nên em dìm nó vậy thôi gạch đá xin nhận.

đúng là ngày xưa e làm trên web ít bị ban lắm, em làm trên web gõ được 2k code thì sai 2 lỗi thôi. nhưng mà ngặt nỗi làm trên web sao có ăn mấy bác. làm soft thì nhanh nhưng nó ko thông báo đầy đủ như trên web.
em muốn đóng góp ý kiến cá nhân là mấy bạn mới làm gõ chưa tốt thì ko nên làm kolo.
còn cái vụ lỗi đó thì em chưa hiểu đúng thật . cảm ơn bác @HT2402 đã giải thích cho e hiểu.
em cũng đã cố gắng làm 1 thời gian chứ đâu phải thể loại hùa đâu ạ, mấy bác bớt chém em :confused:

Nói thật mình rất thông cảm với thớt, những đa số vào topic này đều chê thớt gà trog khi có mấy người thử và hiểu rõ vấn đề đâu. Muốn gõ nhanh phải gõ trên soft, mà mình thấy ko soft nào hoàn thiện cả. Với lại thớt mới gõ thì số lượng captcha ko nhiều, dễ ăn misstake rate... còn thớt gõ trên web thì rules đầy đủ, ít bị ban. Nhưng mà gõ trên web thì 8 tiếng 1$ như thớt là điều rất bt...

bác ơi cho mình hỏi 1 vấn đề vd mình đánh mà bị ban thì số tiền mình đánh vẫn có thể thanh toán chứ như qua z, transfer sang acc khác được ko thank nếu được thì cũng ổn hơn hồi xưa band là tạch

bác ơi cho mình hỏi 1 vấn đề vd mình đánh mà bị ban thì số tiền mình đánh vẫn có thể thanh toán chứ như qua z, transfer sang acc khác được ko thank nếu được thì cũng ổn hơn hồi xưa band là tạch
banned thì tạch, nó sẽ ko cho vào chỗ rút tiền nhá.

kinh nghiệm là gõ mỗi acc hơn 500code rồi để nó cập nhập vào chuyển tiền xong đã gõ tiếp, trong khi chờ đợi thì lấy acc khác ra làm...
chăm thì 8h/ngày cũng hơn 5$ rồi

Tut kiểu này thì giết người ùi, Kolo ăn thì ăn cái Bonus , Bonus 15% là có thể kiếm tiền ok 5%/ 6 tiếng ùi ! Nếu chỉ Enter 500 mà chuyển acc khác thì tiêu luôn cái Bonus mà làm gì sợ Kolo Lock thế ...... ! Mai úp cái Top Workers! Bạn nghỉ là đánh tốt thì cứ chiến bình thường ,
kinh nghiệm là gõ mỗi acc hơn 500code rồi để nó cập nhập vào chuyển tiền xong đã gõ tiếp, trong khi chờ đợi thì lấy acc khác ra làm...
chăm thì 8h/ngày cũng hơn 5$ rồi

lúc mới bước vào mmo mình thà bỏ mấy tháng ngâm cứu đường nào đó chứ quyết ko cạp :))
hại xác mà có vài đồng :v

lúc mới bước vào mmo mình thà bỏ mấy tháng ngâm cứu đường nào đó chứ quyết ko cạp :))
hại xác mà có vài đồng :v
Vãi, thế giờ bác kiếm được nhiều không ? :p Chắc bác có điều kiện sẵn..... Chứ em bước lên từ hai bàn một bên có 200k một bên có cái laptop Cũng Capt mà có thấy hại gì đâu, nhờ cạp cạp mà sau này em làm những công việc khác bây giờ kiếm được lương ôn định 20tr 1 tháng. :D

Tut kiểu này thì giết người ùi, Kolo ăn thì ăn cái Bonus , Bonus 15% là có thể kiếm tiền ok 5%/ 6 tiếng ùi ! Nếu chỉ Enter 500 mà chuyển acc khác thì tiêu luôn cái Bonus mà làm gì sợ Kolo Lock thế ...... ! Mai úp cái Top Workers! Bạn nghỉ là đánh tốt thì cứ chiến bình thường ,
Dù sao thì làm vậy cũng chắc ăn hơn bác. Với lại gõ web trước nhiều acc để có acc mà log vào soft

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week