Request Cần giúp đỡ về lỗi Bitvise SSH Client

Toyry

MMO4ME - Helper
Reactions
488
MR
0.335
Hi! mấy pro em là newbie đang tập tành scan ssh lúc nãy test thử mấy em ssh em mới scan đc thì bị lỗi như thế này. Em mò trên anh gg rồi mà không thấy topic nào có lỗi tương tự mong mọi người giúp đỡ!!!

check fresh trước khi dùng nhá - không phải cứ ssh nào scan dc là chạy dc đâu - nhiều lúc scan dc 1k nhưng check lại chỉ dc 100 thì đừng ngạc nhiên :eek:

check fresh trước khi dùng nhá - không phải cứ ssh nào scan dc là chạy dc đâu - nhiều lúc scan dc 1k nhưng check lại chỉ dc 100 thì đừng ngạc nhiên :eek:
Em có dùng tool check lại rồi bác hơn 600ssh còn có 10 con mà thử 10 em thì nó lỗi như trên :(

Hi! mấy pro em là newbie đang tập tành scan ssh lúc nãy test thử mấy em ssh em mới scan đc thì bị lỗi như thế này. Em mò trên anh gg rồi mà không thấy topic nào có lỗi tương tự mong mọi người giúp đỡ!!!
View attachment 75457
Tặng thớt cái hình

xóa cài bản khác xem sao - 6.45 thấy vào ok con ssh trên mà :eek:

Bitvise cùi lủi, bữa nay ai mà xài thứ đó nữa. Hic hic

Hình như trước cũng gặp lỗi này, bạn thử chuyển sang tab SSH rồi click hết vào những ô chọn trong đó xem

cho vài range ip us ngon đi , chỉ cho cách hhaa

Cho hỏi hiẹn nay có bản bitvise nào ổn không nhỉ - mình dùng bản 6.45 nhưng sao có máy dang bình thường - cài trong máy ảo thì lỗi không conect được
tắt proxifer đí thì mới conect dc

dùng bitvise ssh để check ssh fresh k chính xác đâu, nhiều con ssh live nhưng bitvise k connect được. tool khác vẫn connect, bot ầm ầm :D

Thế pro bữa ni sài tới gì rồi :D
Tự làm tool lấy.
Bitviser chậm chạp, tốc độ kết nối và tốc độ ssh cũng chậm hơn.
Hay bị lỗi vặt.
Thiết kế auto không linh hoạt.
Nặng.
Nói chung bây giờ không xài bitviser nữa.

Giống như android mấy năm trước. Người ta xài công nghệ change android (như hiện giờ) cao rồi mà các bé vẫn còn xài công cụ change builprop

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom