Animax1991 vào đây đối chấp ( Bank ID: 045100238639 ( Vu Van Tiep) concern with fraud Payza ($ bẩn )

Status
Not open for further replies.

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Như tit, sau khi deposit xong 1 khoản kha khá lớn vào myliveprofits, upline animax bày ra lý do là nguồn tiền bẩn :)

và hình như không có ý định RCB :)

nguồn tiền thì là mình đi mua của người khác, không có liên quan tới vụ này được :)

mình có đưa ra giải pháp là sau 1 tuần mà acc cậu ta k sao, thì RCB cho mình, nhưng cậu ta không chịu, chả hiểu có ý gì, bảo cho thời gian thì cũng ko nốt :)

vậy mọi người tính sao về trường hợp này? :)

gạch đá nhẹ tay :)

Last edited by a moderator:
hóng xem thế nào :binhsua146:

lại thêm một vụ hot nữa ..............đặt gạch ngồi hóng

report scam thì cho thêm proof nhé

úp proof lên ddeeee cho nó rôm rả nào

lót dép ngồi hóg thui các bác ơi, tin nóg hỏi đây

Quất luôn report Scam chứ ko thèm waiting for anwser áh

Dự là ăn ban :m131: :m131:

=)) mod cũng bị report scam kìa,bác animax vào nhận hàng này
Bác Helloworld cho thêm tí proof cho xôm nào :))

Vụ này có nghe qua rồi, Chủ thớt dep lượng tiền ko nhỏ bằng PZ vào site, vì vậy upline cần phải cẩn thận nên nhờ admin site nó check giúp thôi mà! bạn đợi đi, nếu acc của bạn ko vấn đề gì về nguồn tiền thì Upline sẽ RCB thôi :D

Dù sao bgio PZ cũng đang dính tiền bẩn rất nhiều, nên mọi người cần cẩn thận!

Chuyện bạn dep tiền vô để ăn commissions RCB từ Upline, nếu chẳng may tiền của bạn là tiền bẩn thật thì có nguy cơ đi cả acc upline luôn, sẽ kéo theo hậu quả là một loạt các ref bị mất quyền lợi vì vậy cần cẩn thận thôi mà!

Có lẽ bạn cũng nên thông cảm giúp bạn ấy và đợi bạn ấy trả lời chính thức!

Chào cậu!

Như mình có ghi trong inbox trước rồi, bạn có quyền report mình. Nhưng phải đưa bằng chứng proof deposit rõ ràng nhé, số $ bạn deposit là 965$. Mình sẽ nhờ BQT check teamview để xác định nguồn. Nếu sạch thì sẽ RCB như đã hứa. Theo 1 số luồng thông tin, thì mình đã xác định được cậu là ai ở forum rồi ;)

Last edited by a moderator:
cái này theo mình xử lý đơn giản.
thứ nhất max nhờ mod nào đó team check nguồn pz của thớt là khách quan nhất
nếu pz bẩn là k rcb vì mlp nó là admin prodaily nên nếu pz bẩn sau này max sẽ bị trừ âm commission nên nếu rcb sẽ bị lỗ.
nên thớt hãy pm kêu max cho check nguồn pz nếu thớt k chứng minh đước nguồn pz sạch thì chứng tở thớt xài pz bẩn,
nếu thớt mua của ai thì kêu ngườ đó vào cho max check nguồn pz.
vậy chắc ok chứ tiện lợ dễ sử dụng k mất lòng ai cả

site dạng này , nếu admin nó phát hiện payza bẩn , nó sẽ deleted account và upline sẽ mất tiền comission :-? . Mình từng bị rồi

Lót dép hóng, repost MOD box scam cơ à, liều thế :binhsua07:

chờ đương sự thân yêu của ta vào

cái này theo mình xử lý đơn giản.
thứ nhất max nhờ mod nào đó team check nguồn pz của thớt là khách quan nhất
nếu pz bẩn là k rcb vì mlp nó là admin prodaily nên nếu pz bẩn sau này max sẽ bị trừ âm commission nên nếu rcb sẽ bị lỗ.
nên thớt hãy pm kêu max cho check nguồn pz nếu thớt k chứng minh đước nguồn pz sạch thì chứng tở thớt xài pz bẩn,
nếu thớt mua của ai thì kêu ngườ đó vào cho max check nguồn pz.
vậy chắc ok chứ tiện lợ dễ sử dụng k mất lòng ai cả

Cách này hay đó, chủ thớt dùng tiền sạch thì sợ gì chứ. Dám kô ?

Vụ này có nghe qua rồi, Chủ thớt dep lượng tiền ko nhỏ bằng PZ vào site, vì vậy upline cần phải cẩn thận nên nhờ admin site nó check giúp thôi mà! bạn đợi đi, nếu acc của bạn ko vấn đề gì về nguồn tiền thì Upline sẽ RCB thôi :D

Dù sao bgio PZ cũng đang dính tiền bẩn rất nhiều, nên mọi người cần cẩn thận!

Chuyện bạn dep tiền vô để ăn commissions RCB từ Upline, nếu chẳng may tiền của bạn là tiền bẩn thật thì có nguy cơ đi cả acc upline luôn, sẽ kéo theo hậu quả là một loạt các ref bị mất quyền lợi vì vậy cần cẩn thận thôi mà!

Có lẽ bạn cũng nên thông cảm giúp bạn ấy và đợi bạn ấy trả lời chính thức!

+1 cả nghìn $ chứ ít đâu, mình tường vài ba chục $ thì không nói làm gì :binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back