Animax1991 vào đây đối chấp ( Bank ID: 045100238639 ( Vu Van Tiep) concern with fraud Payza ($ bẩn )

Status
Not open for further replies.
Up log chat mua bán ( đừng nói mua bán mà không chat )
Up proof số PZ đã nhận từ người kia
Up proof số tiền VND đã chuyển cho người kia .

===> Nếu trùng khớp ---> có thể chứng minh 1 phần tiền đó là mua

Quote lại cho chủ top thấy nè ^^

ccmnr .

Chủ thớt cố gắng fake đi nhé :m146:

Chủ thớt cố gắng fake đi nhé :m146:

fake bằng niềm tin luôn thời buổi này PTS cao lắm nên chắc mod sẽ team rồi chạy đâu cho thoát, hơn nữa mình cũng thấy lạ mua pz mà ko thèm check nguồn trừ khi là mua pz bẩn thôi mua pz bẩn check nguồn làm gì. chứ đã mua pz sạch mà ko check nguồn thì khác gì ném tiền qua cửa sổ.

chờ animax vào confirm, log chat ko có, vì mình ko có để chế độ lưu log chat :)

nếu animax confirm, sẽ cho mod teamview check payza mình nhận + vcb :)

Mua 1kpz ko thèm check nguồn. hay nguồn tiền pz là của bố vợ :binhsua08:

cú này thớt chết cmnr. gặp pải master vào phán cho câu thế này thì hết chạy.

- - - Updated - - -

ồ thế này thì quá chuẩn rồi.khỏi tranh cãi thớt thật sáng suốt.thế này từ đầu thì chắc k pải report.max chú ý check time khi dep vào acc mlp có trùng khớp là chuẩn rồi.

nếu an toàn thì aimax sẽ pay rbc ai quyt vài xu đâu mà đã repot, vớ vẩn

nếu an toàn thì aimax sẽ pay rbc ai quyt vài xu đâu mà đã repot, vớ vẩn

bạn định nghĩa cho mình thế nào là an toàn?

nâng bi thì cũng vừa vừa thôi chứ :)

bạn định nghĩa cho mình thế nào là an toàn?

nâng bi thì cũng vừa vừa thôi chứ :)
mẹ mấy xu của mày ai thèm lấy, cứ đợi nếu acc của aimax ko có vấn đề gì thì nó pay rbc, hoặc mày chứng minh nguồn mày là nguồn sạch, nâng cái đ éo gì tao thấy ngứa mắt tao nói

:hihi: lại mài vimeo đã bẩn rồi thì clone acc mà referral cheat. theo ref thằng max chi acc nó banned giờ còn đòi tiền refback là sao :m140:

:hihi: lại mài vimeo đã bẩn rồi thì clone acc mà referral cheat. theo ref thằng max chi acc nó banned giờ còn đòi tiền refback là sao :m140:

:m121: 5 đại gia chốt rồi.:D Closed thôi :binhsua06:

mẹ mấy xu của mày ai thèm lấy, cứ đợi nếu acc của aimax ko có vấn đề gì thì nó pay rbc, hoặc mày chứng minh nguồn mày là nguồn sạch, nâng cái đ éo gì tao thấy ngứa mắt tao nói

gần 1tr mà là mấy xu à?

đợi đến bao h?

animax đâu vào đây confirm, rồi kiếm 1 mod, mình sẽ send id + pass teamview cho mod đó :)

Last edited by a moderator:

uh như thế này cũng đc nè chỉ cần xem giờ nhận PZ và giờ chuyển vcb khớp với nhau là đc mà

gần 1tr mà là mấy xu à?

đợi đến bao h?

animax đâu vào đây confirm, rồi kiếm 1 mod, mình sẽ send id + pass teamview cho mod đó :)

đối với tao chỉ là mấy xu thôi, mày tao thấy mày kiểu như bắt nạt thằng aimax ép nó rbc cho mày, tao biết aimax nó ko có nhiều tiền với nó 1 củ cũng lớn, vì thế tao ngứa tai quá ko chịu nổi, mày chứng mình nguồn sach đi thì nó rbc cho mày, đằng này mày ép nó rbc, chỉ có thằng ngu mới nghe lời mày thôi.

đối với tao chỉ là mấy xu thôi, mày tao thấy mày kiểu như bắt nạt thằng aimax ép nó rbc cho mày, tao biết aimax nó ko có nhiều tiền với nó 1 củ cũng lớn, vì thế tao ngứa tai quá ko chịu nổi, mày chứng mình nguồn sach đi thì nó rbc cho mày, đằng này mày ép nó rbc, chỉ có thằng ngu mới nghe lời mày thôi.

lý do ko rb vì chủ topic này là 1 thánh về pz bẩn nên mới thế tiền sử quá xấu rồi giờ có dùng pz sạch cũng ko ai tin, mà mình thấy cũng lạ mua 1k pz chứ ít gì mà nguồn thì ko check vãi thật nếu ng quen bán cho bác bác nêu tên ng quen đó ra đc ko

mày biết nó ko lớn với tao à, đối với tao 1 đồng cũng quý :)
tao đang cố chứng minh đây :)

- - - Updated - - -

lý do ko rb vì chủ topic này là 1 thánh về pz bẩn nên mới thế tiền sử quá xấu rồi giờ có dùng pz sạch cũng ko ai tin, mà mình thấy cũng lạ mua 1k pz chứ ít gì mà nguồn thì ko check vãi thật nếu ng quen bán cho bác bác nêu tên ng quen đó ra đc ko

không!..................

mày biết nó ko lớn với tao à, đối với tao 1 đồng cũng quý :)
tao đang cố chứng minh đây :)

- - - Updated - - -

không!..................

vậy ráng kiện cáo tiếp đi bạn dự là topic sẽ close hoặc ko ai để ý đến nữa .

chuẩn k cần chỉnh luôn.móa đã pz bẩn còn đòi rcb cái đầu buồi.mày dep lớn thế sao k tự ref đi ăn luôn mấy cấp comicsion.max chú ý không nó lại clonick đó max ơi.khi team view fải check kỹ có đúng tài khoản nầy dep vào acc mlp của nó ref cho max không.xem time dep vào mlp có khớp với mail khi dep không.k có sau này nó clonick nữa dep vào mlp rồi check cũng ok là toi đó. móa 50$ đối với đại gia vimeo thì làm trong nháy mắt chứ đối với anh em mình cày cả tháng.nên cẩn thận k là toi đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back