____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

PP: [email protected]
Chốt câu cuối cùng " quản lý ref yếu kém"

đã send 0.3$ giỏi thì đi mà làm
sốt ruột

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

site onbux3 mình click đc 52 click rồi, tới củ nhật bạn rb hay bay giờ rb luôn
id: vm8787
pp: [email protected]
đã refback
site onbux3 này mình ko rút đc tiền nhưng vẫn ko dừng chơi để ủng hộ admin việt

tính thế thì thôi nghỉ click đi 1 ads sd nhận đc là 0.0025$ mà tính thế à
lúc nãy send nhầm đó định sèn là 0.12$ send nhầm bn khi đk site rightbux

Cái này là bạn ghi lúc mình hỏi vấn đề RB,chính bạn ghi là send nhầm "định send là 0.12" mà.Thì giờ bạn mới send 0.06 thì có phải mình phải đòi cho đủ ko???Lúc đó bạn ghi click 4 ngày RB 200%.

Trang này mỗi ngày 8 ads,4 ngày có phải 32 ko?

Nếu mình tính sai thì bạn đừng RB,trong khi đây là đã RB mà RB thiếu thì là làm ăn kiểu gì?Bạn coi thử bạn edit lại cái rule bao nhiều lần rồi.Mình kêu RB là lúc site FPi của bạn còn RB 200%.

0.0125$/ads mà kêu mini ads là sao?

Bạn kêu người ta đừng lằng nhằng trong khi bạn làm ăn kiểu đó?0.06$ dù ít nhưng cũng phải đòi với cái kiểu như bạn.

Có gì sai thì tự sửa bạn sửa đi.

Cấm có kêu lằng nhằng

Tại bạn không giải quyết nên nó mới lằng nhằng.CHứ bạn giải thích cặn kẽ thì đâu ai phiền gì bạn cho mệt???

Cái này là bạn ghi lúc mình hỏi vấn đề RB,chính bạn ghi là send nhầm "định send là 0.12" mà.Thì giờ bạn mới send 0.06 thì có phải mình phải đòi cho đủ ko???Lúc đó bạn ghi click 4 ngày RB 200%.

Trang này mỗi ngày 8 ads,4 ngày có phải 32 ko?

Nếu mình tính sai thì bạn đừng RB,trong khi đây là đã RB mà RB thiếu thì là làm ăn kiểu gì?Bạn coi thử bạn edit lại cái rule bao nhiều lần rồi.Mình kêu RB là lúc site FPi của bạn còn RB 200%.

0.0125$/ads mà kêu mini ads là sao?

Bạn kêu người ta đừng lằng nhằng trong khi bạn làm ăn kiểu đó?0.06$ dù ít nhưng cũng phải đòi với cái kiểu như bạn.

Có gì sai thì tự sửa bạn sửa đi.

Cấm có kêu lằng nhằng

Tại bạn không giải quyết nên nó mới lằng nhằng.CHứ bạn giải thích cặn kẽ thì đâu ai phiền gì bạn cho mệt???

vì site nó chèn ads 0.0025$ vào nên cho vào loại đó hiểu chưa đưa paypal đây lằng nhằng

---------- Post added at 09:28 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

0.06$ dù ít nhưng cũng phải đòi với cái kiểu như bạn.
nói ănng cho cần thận chỉ cần đk thôi tôi cũng bonus cho 0.12$ rồi mà lại đi thiếu 0.06$ à noianawng cho cẩn thần
đưa paypal đây send cho 0.1$ và biến

Gạch đá tùm lum , 2 bác hạ hỏa nào ,cùng là người vn cả mà sao lại chửi nhau to thế này :(

Bác chửi có bài có bản quá , hết đỡ đc :( Bình tĩnh nói chuyện với nhau thôi 2 bác hoặc ra yahoo thôi chứ cứ thế này Mod chém đấy ,có gì thì từ từ thương lượng ,có 1 ít tiền thôi đâu cần phải làm to chuyện như này >"<

Đã có thông tin PTCbuxx Scam nhé bác Love >"< Bác vào giải quyết vụ này sớm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week