____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

đã nhận đc xiền, fbi với ptc ngưng click chán thật..

mình ko phải ko trả hàng ngày đâu vừa lo mấy cái topic nói này nói nọ xong quay vào đây luôn

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

hôm qua chủ nhật đáng nhẽ mình phải send hết các bạn nhưng thông cảm có vài việc bận mãi tới 1h mới làm đc nên chưa send đc hết giờ mình sẽ check và send hết

---------- Post added 07-18-2011 at 12:06 AM ---------- Previous post was 07-17-2011 at 11:53 PM ----------

Mình tổng kết lại hết luôn, mình cũng tính toán số click rồi, chỉ cần bạn check thôi, mình làm việc rõ ràng, và đợi bạn ổn định rule + đủ đk rb mới request, vì mình cập nhật thông tin đầu topic thường xuyên.

Site ptcbux.com mình click được 15 ngày tính chẵn 2 tuần, bạn thông báo ngừng click nên mong bạn rb
Site wwwbux.com mình click được 15 ngày tính chẵn 2 tuần 96 ~ 100 click, mong bạn rb
Site fpibux.com mình click được 9 ngày tính chẵn 1 tuần, bạn thông báo scam nên mong bạn rb
Site buxfever.com mình click được 10 ngày 81 click, mong bạn rb

Site unctionptc.com mình đk và đã click hết ad, mong bạn bn 0,11$
Site buxincrase.com mình đk và đã click hết ad, mong bạn bn 0,06$

còn 3 site không có trong topic này nhưng cũng là ref của bạn nên mình nhắc tới luôn:
Site rightwaybux2.com mình click được 8 ngày, nếu có proof thì bạn rb, không thì thôi
Site buxsis.com mình click được 6 ngày, nếu có proof thì bạn rb, không thì thôi
Site powerfulbux.com lần trước mình đã reg và click nhưng không báo danh trên topic của site đó, vì chủ quan chỉ cần báo trên topic này, bạn có lòng thì bn cho mình, không cũng ko sao, thanks bạn.
Site queclix.com đã scam lâu nhưng bạn chưa rb cho mình 5 ngày 60 click.

Để bạn không nói mình request nhiều lần, vì bạn không ghi chép nên mình quote lại lần request gần nhất, bạn đối chiếu nha:
chào bạn mấy site đó bonus 0.4% rồi thì mình refback tiếp righway và buxsis là chưa refback còn lại mấy site bạn chơi kia đã scam chỉ còn buxfever mình refback bạn 0.2$ 1 tuần click site buxfever

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

Originally Posted by BURUKUJU View Post
hdbux 35c
wwwbux 71c
onbux3 42c
id treisika
pp chữ ký.
giải quyết giùm lần cuối.
còn tui nữa, post mỏi tay luôn mà kg thấy.

hi vọng bạn hợp tác để mình refback bạn coi lại mình chế độ refback cho các site này nhé

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:09 AM ----------

Tui có 0.11$ bên MNbux thôi, giải quyết hết các bác kia thì giải quyết hộ mình luôn nha, mình chờ đc...
0.11 bn site dó mình sẽ send tự động hết ở topic kia ngay bây giờ

SuperLove said:
chào bạn mấy site đó bonus 0.4% rồi thì mình refback tiếp righway và buxsis là chưa refback còn lại mấy site bạn chơi kia đã scam chỉ còn buxfever mình refback bạn 0.2$ 1 tuần click site buxfever
Bạn nói sao vậy, site scam là bạn ko pay, thế mình click theo bạn 2 tuần liền để làm gì giờ bạn nói scam và không pay, mình là người kiền nhẫn chăm chỉ, không phải hễ 1 chút là réo lên om sòm như những bạn kia.
Rule bạn vừa cập nhật còn mình thì click đều đặn, lần trước request mình đã click 10 ngày bạn bảo chờ bạn nghĩ cách RB cho thích hợp, lần này request bạn bảo scam

alansmellgirl said:
Quote Originally Posted by alansmellgirl View Post
Theo yêu cầu của bạn, mình tổng hợp lại để bạn bn và rb cho dễ:

wwwbux.com được 67click, theo bạn nói là 50 click rb.
ptcbuxx.com được 111click 9 ngày, theo bạn nói là 7 ngày rb.
quelix.com được 60click 5 ngày, theo bạn nói là sẽ rb và ngừng chiến.
buxfever.com được hơn 3 ngày, nhận bonus 0,1$
rightwaybux2.com đk 3 ngày, theo bạn nói là bn 0,06$ ngay sao khi đk.
buxsis.com mới đk, theo bạn nói à bn 0,05 ngay sau khi đk.
fpibux.com đã chuyển upline sang bạn 2 ngày, bn 0,1$

Mong bạn rb sớm sớm để mình còn có niềm dzui mà click.

Hiện giờ mình đang làm ref 7 site cho bạn, ko tính site quelix đã bỏ.
Mong hợp tác lâu dài.

ID các site: alansmellgirl
PP [email protected]

SuperLove said:
đã bonus bạn 0.4$ các site 2 site đầu thì như mình đã nói ở trên
đang vội cũng chưa kịp check nữa

alansmellgirl said:
Mình tổng kết lại hết luôn, mình cũng tính toán số click rồi, chỉ cần bạn check thôi, mình làm việc rõ ràng, và đợi bạn ổn định rule + đủ đk rb mới request, vì mình cập nhật thông tin đầu topic thường xuyên.

Site ptcbux.com mình click được 15 ngày tính chẵn 2 tuần, bạn thông báo ngừng click nên mong bạn rb
Site wwwbux.com mình click được 15 ngày tính chẵn 2 tuần 96 ~ 100 click, mong bạn rb
Site fpibux.com mình click được 9 ngày tính chẵn 1 tuần, bạn thông báo scam nên mong bạn rb
Site buxfever.com mình click được 10 ngày 81 click, mong bạn rb

còn 3 site không có trong topic này nhưng cũng là ref của bạn nên mình nhắc tới luôn:
Site rightwaybux2.com mình click được 8 ngày, nếu có proof thì bạn rb, không thì thôi
Site buxsis.com mình click được 6 ngày, nếu có proof thì bạn rb, không thì thôi
Site powerfulbux.com lần trước mình đã reg và click nhưng không báo danh trên topic của site đó, vì chủ quan chỉ cần báo trên topic này, bạn có lòng thì bn cho mình, không cũng ko sao, thanks bạn.
Site queclix.com đã scam lâu nhưng bạn chưa rb cho mình 5 ngày 60 click.

Để bạn không nói mình request nhiều lần, vì bạn không ghi chép nên mình quote lại lần request gần nhất, bạn đối chiếu nha:

Mình căn cứ vào những gì đầu topic bạn nói để hỏi bạn luôn nha
Theo bạn nói
SuperLove said:
ngùng click site ptcbuxx ko pay
site FPIBUX có thể nói đã scam pending payment đc gần 4 ngày rồi các bạn dừng click mĩnh sẽ tính toán để refback phù hợp
Vậy bạn tính toán bao lâu rồi, bạn rb "thích hợp" là bảo scam và không pay đó hả?

Bạn đọc lại đi, toàn là rule bạn viết không đó, nếu ai vô tình dạo qua đây đọc lại bài mình viết xem mình nói có hợp lý không nha

Cũng như theo bạn nói site ptcbuxx scam, vậy site wwwbux chắc bạn bảo mình click 96 ad là chửa đủ rule đúng không, vậy mình chờ đến mai để click hết 4 ad cho bạn trả tiền nha

Mình làm đúng theo bạn yêu cầu, và topic này là topic báo danh chung, mình tốn rất nhiều thời gian để liệt kê cho bạn dễ RB vs BN, vậy mà bạn vào send 0,2$ rồi bảo là xong.

SuperLove said:
site hd-bux scam và như đã ghi mình refback 100% cho các bạn các bạn chỉ tính số ads của mình đến ngày 11/7 tức ngày mình ghi trên này là nó scam và kêu dừng click

chế độ thanh toán cho các site mini ads
1) ptcbuxx - site này rất nhiều mini ads 0.0025 fee cash out thay đổi 10-->25%
refback 0.1$ -->0.15$ 1 tuần
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 14 ads
2) buxfever -cũng rất nhiều mini ads 0.0025 fee cash out tới 25% có ngày để 30% vì thế mình nhận đc rất ít
refback 0.1$-->0.15$ 1 tuần
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 12 ads
3) wwwbux - site này mình chỉ nhận dc 70% thu nhập hàng ngày của bạn dù đã up max và giá trị ads cũng rất thấp
refback 0.1$/100 ads
refback mỗi 100 ads

4) fpibux
refback 0.15$-->0.2$ 1 tuần
chú ý ko đc click ads 0.0025
bonus 0.12$ ngay sau khi đk cà click hết ads
bonus 0.2$ sau 15 ngày tiếp theo
bonus 0.3$ sau 15 ngày tiếp theo

Nói tóm lại theo bạn 2 site wwwbux, ptcbuxx, mình click 2 tuần, fpi bux mình click 9 ngày, tổng cộng lại mấy trăm click, cái mình nhận được bây h là con số 0 trừ số tiền BN ít ỏi của bạn ra.

Còn nữa
SuperLove said:
2 site này mình uổng công làm ref ủng hộ bạn, giờ cũng chẵng nhận được gì.
Thật sự newbie mới tham gia PTC mà gặp phải như vậy, bạn làm mình thất vọng và hụt hẫng vô cùng.

Last edited by a moderator:
Bạn nói sao vậy, site scam là bạn ko pay, thế mình click theo bạn 2 tuần liền để làm gì giờ bạn nói scam và không pay, mình là người kiền nhẫn chăm chỉ, không phải hễ 1 chút là réo lên om sòm như những bạn kia.
Rule bạn vừa cập nhật còn mình thì click đều đặn, lần trước request mình đã click 10 ngày bạn bảo chờ bạn nghĩ cách RB cho thích hợp, lần này request bạn bảo scam

Mình căn cứ vào những gì đầu topic bạn nói để hỏi bạn luôn nha
Theo bạn nói

Vậy bạn tính toán bao lâu rồi, bạn rb "thích hợp" là bảo scam và không pay đó hả?

Bạn đọc lại đi, toàn là rule bạn viết không đó, nếu ai vô tình dạo qua đây đọc lại bài mình viết xem mình nói có hợp lý không nha

Cũng như theo bạn nói site ptcbuxx scam, vậy site wwwbux chắc bạn bảo mình click 96 ad là chửa đủ rule đúng không, vậy mình chờ đến mai để click hết 4 ad cho bạn trả tiền nha

Mình làm đúng theo bạn yêu cầu, và topic này là topic báo danh chung, mình tốn rất nhiều thời gian để liệt kê cho bạn dễ RB vs BN, vậy mà bạn vào send 0,2$ rồi bảo là xong.

Nói tóm lại theo bạn 2 site wwwbux, ptcbuxx, mình click 2 tuần, fpi bux mình click 9 ngày, tổng cộng lại mấy trăm click, cái mình nhận được bây h là con số 0 trừ số tiền BN ít ỏi của bạn ra.

Còn nữa

2 site này mình uổng công làm ref ủng hộ bạn, giờ cũng chẵng nhận được gì.
Thật sự newbie mới tham gia PTC mà gặp phải như vậy, bạn làm mình thất vọng và hụt hẫng vô cùng.

site scam quá sớm như queclix mới ko pay bạn chụp có mấy chục click thế kia ở đâu ra mà mấy trăm click ?
bạn báo số click của bạn chính xác là bao nhiêu
site wwwbux 100 click mới refback
mấy site kia thì refback theo tuần cậu click bao nhiêu cái thì nói ra chứ ?

---------- Post added at 01:45 AM ---------- Previous post was at 01:43 AM ----------

site buxfever mình đã refback cho bạn hẳn 0.2$ 1 tuần để bù vào site queclix scam
mình ultimate nhung buxhost thay dổi tỉ lệ nhận đc 1 tuần các bạn click hết sạch ads site buxfever mình nhận đc 0.1$

---------- Post added at 01:51 AM ---------- Previous post was at 01:45 AM ----------

các bạn nên nhớ thế này site queclix ra đc vài ngày mình mở topic bonus 0.12-0.2$ bonus cơ bản hết rồi thì site chạy đc tầm 5 ngày mình kêu ngưng click mình chỉ refback 5 ngày cho 1 số bạn thôi do số ngày click quá ít cho đến khi mình kêu ngưng click nên chỉ 1 số bạn là mình refback ai click một hai ngày thì thôi

Bạn tuyển ref theo rule thì cứ theo rule đó mà làm, bạnup ultimate hay elite thì đó là chiến thuật của bạn, mình không quan tâm.
Mình tính là tổng click các site chứ không phải riêng 1 site
Mai mình sẽ click hết ad site wwwbux cho đủ 100 để đợi bạn pay
Còn mấy site này theo mình thấy rule bạn tínht theo tuần chứ không theo click
SuperLove said:
mấy site kia thì refback theo tuần cậu click bao nhiêu cái thì nói ra chứ ?
SuperLove said:
chế độ thanh toán cho các site mini ads
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 14 ads
2) buxfever -cũng rất nhiều mini ads 0.0025 fee cash out tới 25% có ngày để 30% vì thế mình nhận đc rất ít
refback 0.1$-->0.15$ 1 tuần
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 12 ads
3) wwwbux - site này mình chỉ nhận dc 70% thu nhập hàng ngày của bạn dù đã up max và giá trị ads cũng rất thấp
refback 0.1$/100 ads
refback mỗi 100 ads

4) fpibux
chú ý ko đc click ads 0.0025
bonus 0.12$ ngay sau khi đk cà click hết ads
bonus 0.2$ sau 15 ngày tiếp theo
bonus 0.3$ sau 15 ngày tiếp theo

Bạn có thấy 2 câu của mình mâu thuẫn nhau không, tóm lại bạn tính theo tuần hay theo click mà "refback theo tuần cậu click bao nhiêu cái thì nói ra"
Nếu vậy bạn ghi giá để làm gì?

Mình chỉ thấy chủ hội liệt kê số click pay tiền để ref check lại, chỉ có làm ref cho bạn mới nếm mùi đếm click đếm ngày mỏi mắt rồi mới lên request 5 lần 7 lượt như kêu đò thôi.

Bạn tuyển ref theo rule thì cứ theo rule đó mà làm, bạnup ultimate hay elite thì đó là chiến thuật của bạn, mình không quan tâm.
Mình tính là tổng click các site chứ không phải riêng 1 site
Mai mình sẽ click hết ad site wwwbux cho đủ 100 để đợi bạn pay
Còn mấy site này theo mình thấy rule bạn tínht theo tuần chứ không theo click

Bạn có thấy 2 câu của mình mâu thuẫn nhau không, tóm lại bạn tính theo tuần hay theo click mà "refback theo tuần cậu click bao nhiêu cái thì nói ra"
Nếu vậy bạn ghi giá để làm gì?

Mình chỉ thấy chủ hội liệt kê số click pay tiền để ref check lại, chỉ có làm ref cho bạn mới nếm mùi đếm click đếm ngày mỏi mắt rồi mới lên request 5 lần 7 lượt như kêu đò thôi.
đây là mấy site dạng mini ads nếu tính theo số ads thì sao tính đc ví dụ site ptcbuxx 1 ngày giò 16 ads nhung toàn 0.0025 thì nó cũng tuong đuong 4 ads 1 ngày của các site thuòng cậu hiểu ko vì thế tôi tính theo tuần ko lẽ tính theo số ads
các site hội khác chơi là dạng script khác nó chỉ là ads 0.01$ và tính ra họ trả 1 tuần cậu click 28 ads đc bao nhiêu cậu cứ nói

Vậy tính theo tuần 2 trang ptcbuxxx 2 tuần và fpibux 1 tuần mình đủ rồi đó, sao bạn ko RB đi.
Thêm 3 site:
unctionptc.com mình đk và đã click hết ad, bn 0,11$
buxincrase.com mình đk và đã click hết ad, bn 0,06$
mnbux.com mình đk và click hết ad, bn 0,11$, bên topic kia request bạn ko pay nên mình gom sang đây luôn.
Bạn thanh toán cho mình hết chỗ đó, wwwbux.com mai mình click đủ 100 ad vào request tiếp.
Mình không muốn tranh cãi với bạn nhiều nữa đâu, mình xem kĩ rule của bạn lắm rồi đó.

Vậy tính theo tuần 2 trang ptcbuxxx 2 tuần và fpibux 1 tuần mình đủ rồi đó, sao bạn ko RB đi.
Thêm 3 site:
unctionptc.com mình đk và đã click hết ad, bn 0,11$
buxincrase.com mình đk và đã click hết ad, bn 0,06$
mnbux.com mình đk và click hết ad, bn 0,11$, bên topic kia request bạn ko pay nên mình gom sang đây luôn.
Bạn thanh toán cho mình hết chỗ đó, wwwbux.com mai mình click đủ 100 ad vào request tiếp.
Mình không muốn tranh cãi với bạn nhiều nữa đâu, mình xem kĩ rule của bạn lắm rồi đó.
unction và mnbux mình đang bonus site unction đã bonus gần hết câu ref từ đoạn nào mà chưa nhận đc thì quote lại tại topic site unition để tui bonus

---------- Post added at 03:22 AM ---------- Previous post was at 03:11 AM ----------

đã send thêm cho cậu 0.4$ vậy là hôm nay send 0.6$ rồi nhé

---------- Post added at 03:34 AM ---------- Previous post was at 03:22 AM ----------

Originally Posted by mikeshinoya
thanh toán cho mình các sites :
fpibux , buxfever , onbux3
pay qua cái nào cũng dc
ID : porker777
PP : [email protected]
LR : U9056325

site onbux3 bạn mới click 36 cái thôi nhung thôi mình cứ refback bạn 0.1+ 0.1 buxfever + 0.1$ site scam FPIBUX

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:34 AM ----------

Originally Posted by BURUKUJU
hdbux 35c
wwwbux 71c
onbux3 42c
id treisika
pp chữ ký.
giải quyết giùm lần cuối.
bạn toàn site chưa đủ tiêu chuẩn refback thôi . site hdbux thì scam lâu rồi mình refback theo chế độ scam
site wwwbux là 1 site tỷ lệ nhận của click vô cùng thấp nên mình đã nói 100 click mới refback
mình refback bạn tạm 0.25$

---------- Post added at 03:46 AM ---------- Previous post was at 03:42 AM ----------

Tổng kết lại số click, bạn xem cái nào được thì RB nhé( tính đên 16/7)
wwwbux: 84 clicks
ptcbuxx : 189 clicks
onbux3 : 52 clicks
Các sites trên đều reg từ 4/7
Còn hdbux & rightwaybux2 scam thì thôi.
ID: daohpvn
PP: [email protected]
các bạn lần sau nhớ đọc kỹ đầu topic nhé cứ bảo sao mình chưa refback tại vì các bạn có đọc rule của mình đâu đã nói site wwwbux 100 click mới refback
refback bạn 0.1$ 1 tuần click ptcbuxx ( site scam ) onbux3 52click 0.1 wwwbux 0.1
đã send 0.3

---------- Post added at 03:49 AM ---------- Previous post was at 03:46 AM ----------

giải quyết giúp, site fpibux sao k thấy rb gì cả, 2 site unctionptc với mnbux cũng k có bn :(
cậu xem lại paypal nhé 2 site đó yên tâm là tui bonus và refback tự động hết nếu có vấn đề gì thì reply tại topic đó

---------- Post added at 03:51 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

bây giờ là 4h đêm ròi mai tôi send tiếp từ ngày mình lập topic tuyển ref các site đến giò ngày nào mình cũng tiến hành thanh toán sớm cả nhưng mấy hôm này có việc nên thanh toán muộn 2 site unctionptc và mnbux các bạn ko đc báo ở đây nữa

đã clik dc 2 tuần (172 clik)

refback 0.1$-->0.15$ 1 tuần ()
đã click dc hơn 11 ngày( 83clik)

4) fpibux
đã clik 1 tuần (49clik)

id: nhtwvn
pp: [email protected]

Last edited by a moderator:
Refback cho mình mấy site này nha :
http://www.onbux3.com 48 click
http://www.fpibux.com 90 click

ID duongnd1980

sername duongnd1980
Registered 2011/07/04, 03:33
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/08/04, 03:33)
Your clicks 90 clicks
Upline hiadmin [Viet Nam]

sername duongnd1980
Registered 2011/07/05, 05:39
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Silver
Your clicks 48 clicks

Vãi thật yêu cầu mấy ngày rồi mà không thấy tăm hơi gì trong khi người khác được thanh toán
Pó tay vậy sao tiếp tục hơp tác đc

Site wwwbux đã đủ 100 click theo rule, đề nghị bạn RB

PP [email protected]

ID duongnd1980

Vãi thật yêu cầu mấy ngày rồi mà không thấy tăm hơi gì trong khi người khác được thanh toán
lần trước cậu chưa đủ yêu cầu refback thì chưa refback chứ sao nữa ?
siteonbux3 đã ghi rõ là 50 click mới refback giờ cậu click đến 48 cái tôi cũng chấp nhận tối tôi sẽ thanh toán
site fpibux kia scam khi tôi mới tuyển ref đc tầm 6 ngày do có mấy việc kia nên hôm kia tôi mới thông báo
tuy nhiên ngoài bonus 0.12$ khi đk tôi sẽ vẫn refback cho mọi nguòi đc chưa refback cho 0.1$ cho mấy ngày click

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

PP [email protected]
hôm qua tôi đã send cho cậu tổng cộng 0.6$ cả 2 site cậu báo bonus ở đây vậy mà cậu cứ qua 2 topic kia nói này nói nọp nữa là sao
100 click site này như bên đầu tôi đã ghi là refback 0.1$ đó tối tôi sẽ thanh toán

"tái " Request ở #454 (hôm qua)
ptcbuxx : 150click, trước khi SCAM cũng > 100click
buxfever : 83click (8 ngày click)
ID: vannam
PP: [email protected]

bạn "alansmellgirl" phân tích đúng.
tại hôm đó nick của cậu mới chỉ 5 pót ? và tôi nhớ là cái paypal này đã thanh toán rồi
tại sao ních này mới 5 post mà đi ref nhiều thế .

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

- yêu cầu bn + rb site : buxfever
- ID: dizzle
- PP: [email protected]
đã refback 0.15

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

PP [email protected]
đã trả hết

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

đã clik dc 2 tuần (172 clik)

đã click dc hơn 11 ngày( 83clik)

đã clik 1 tuần (49clik)

id: nhtwvn
đã send 0.35

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

trang rightwaubux2 mình đc 10 ngày rồi, bn nhe
trang wwwbux 111click rồi rb nha
id: vm8787
site rightwaybux mình không đầu tư và chỉ refback khi có proof mình chỉ bonus đợt đầu thôi site này fee lên tới 90% cash out 10$ chỉ nhận 0.5% nên mình nghỉ chơi lâu rồi
đã refback bạn site wwwbux

---------- Post added at 03:14 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

ID duongnd1980

cậu là nguòi nguòi ko hợp tác thì đúng hơn site onbux3 hôm này cậu đc 48 cái mình đã nói là đủ 50 click mới refbackj

đã refback cậu cả 2 site

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week