____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Super Love sent you $0.25 USD

Transaction ID: 1CN65597KT006622D
Dear Đại Dương Nguyễn,

Super Love sent you a payment of $0.25 USD.

Đã nhận RB

Cái thằng giẻ rách này vừa ăn nói bố láo vừa mất lịch sự bởi vậy nói sao thằng nhanhui nó không chơi
Khi bị người khác chơi thì hãy coi lại mình có làm gì ảnh hưởng đến người khác không nhé
Đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm ngụy quân tử thật
Nực cười đi lấy tiền RB và BN mà nól àm như đi xin xỏ nó vậy
Bố láo bố lếu
Quân tử thì hãy dùng nick chính mà chửi bạn ạ :D Việc gì phải Clone nick mà vào đây chém gió ,chỉ có những kẻ tiểu nhân mới làm như thế thôi ;)

[COLOR="#FF000"]thông báo ngừng tuyển thêm ref tất cả các site . các site scam mình cũng ko xóa đi như các hội khác để các bạn coi site nào chưa đc nhận thì thanh toán nhớ đọc kỹ những gì viết để nhận thêm

ngừng click tất cả các site , tuy chưa scam cũng ngừng lại cho mình chỉ để lại site mnbux click[/COLOR]

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

Tuyển Ref mà thấy nói năng chẳng có cái gì là chuẩn hết , hèn chi bị nhanhui nó chơi cho muốn dẹp tiệm luôn cũng phải.

loại ngừoi thích gây sự đây ko ref mà nói ref để gây sự chụp hộ ảnh upline 2 site mnbux và unctionbux hộ cái tại sao ko ref mà bảo là ref để gây sự

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

Cái thằng giẻ rách này vừa ăn nói bố láo vừa mất lịch sự bởi vậy nói sao thằng nhanhui nó không chơi
Khi bị người khác chơi thì hãy coi lại mình có làm gì ảnh hưởng đến người khác không nhé
Bố láo bố lếu

1 thằng tiện nhân bẩn thỉu làm bang chủ mà clone nick để nói vậy đây tao biết mày là ai mà đời mày cũng chỉ vì 1 itas xu lẻ tuyển ref ở đây để clone nick hại nguòi thoi

Tuyển Ref mà thấy nói năng chẳng có cái gì là chuẩn hết , hèn chi bị nhanhui nó chơi cho muốn dẹp tiệm luôn cũng phải.

Bố láo bố lếu

2 cậu này đừng clone nick , tôi thề tôi k clone nick đâu , tôi k phải là hạng người thích đi hại người như cái thằng khác

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

Bố láo bố lếu

[COLOR="#FF000"]thông báo ngừng tuyển thêm ref tất cả các site . các site scam mình cũng ko xóa đi như các hội khác để các bạn coi site nào chưa đc nhận thì thanh toán nhớ đọc kỹ những gì viết để nhận thêm

ngừng click tất cả các site , tuy chưa scam cũng ngừng lại cho mình chỉ để lại site mnbux click[/COLOR]

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

loại ngừoi thích gây sự đây ko ref mà nói ref để gây sự chụp hộ ảnh upline 2 site mnbux và unctionbux hộ cái tại sao ko ref mà bảo là ref để gây sự

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

1 thằng tiện nhân bẩn thỉu làm bang chủ mà clone nick để nói vậy đây tao biết mày là ai mà đời mày cũng chỉ vì 1 itas xu lẻ tuyển ref ở đây để clone nick hại nguòi thoi

tôi thề k đi clone nick , má thằng nào clone nick hại người thế k biết , tôi clone nick tôi bị ô tô cán chết đó

trời đánh tránh miếng ăn. 2 Bác đều bị ban acc ở các site buxhost thế, tôi nghĩ có thằng kích động chọc gậy bánh xe
Mà thôi quay lại vấn đề. S L thanh toán site onbux3 nha. Tiếc quá mấy site kia lại ngừng hoạt động

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

trời đánh tránh miếng ăn. 2 Bác đều bị ban acc ở các site buxhost thế, tôi nghĩ có thằng kích động chọc gậy bánh xe
Mà thôi quay lại vấn đề. S L thanh toán site onbux3 nha. Tiếc quá mấy site kia lại ngừng hoạt động

PP: [email protected]

Bố láo bố lếu
mày chê tao rẻ rách thì thử bonus và refback như chính sách tao coi . và làm 1 topic event gì đó xem nào loại mày đóng đc 10$ bảo hiểm rồi cũng đòi lại khi hết hạn 3 tháng thôi . mày đúng rể rách thì đúng là từ ngữ dùng cho mày

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

PP: [email protected]

đã refback...

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

Bạn RB và BN( mình chưa nhận bn) mình site Buxsis nha, click 1 tuần rùi
ID phunganhdai
PP [email protected]
đã bonus....

Đấy , các bác đánh nhau chỉ khổ cho anh em làm ref thôi :(, giờ thì ngừng hết rồi ,tính thế nào bây giờ :((

Thôi ngưng rồi thì cũng phải báo danh thôi ,chán thật ,toàn chuyện đâu đâu :(

FPIbux : Sau khi nhận BN 4 ngày đầu click thêm đc 6 ngày trước khi ngưng :(

Wwwbux : đã click 11 ngày

Righway2 : đã click 11 ngày

Buxsiss : đã click 10 ngày

Unctionpc : đã click 5 ngày

Buxfever : sau RB lần 1 thêm đc 3 ngày :( ít quá bỏ cũng dc

Chán ,giờ biết chơi với ai đây :(

đã nhận
Super Love sent you a payment of $0.15 USD.

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

[/COLOR]
đã bonus....[/QUOTE]
Thanks đã nhận bn!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week