New Game đào coin miễn phí

langthang03

Newbie
Reactions
3
MR
0.155
Đọc kỹ tới dòng cuối cùng để hiểu hết rồi ấn đăng ký

Đây là web bạn làm khảo sát và chơi game để đào coin (làm trên điện thoại hoặc máy tính đều được)
Đăng ký tài khoản game: Tại đây
Ai chưa có ví sàn để rút coin về thì đăng ký ví Binance hoặc Mexc (nhớ kyc xác nhận khuôn mặt và cccd để xác thực ví)

Lưu ý: site này block mạng Viettel không cho đăng kí. Phải dùng mạng khác (vnpt, fpt) hoặc 4g để đăng ký. Khi dùng 4g để làm khảo sát, chơi game sẽ không tốn nhiều dung lượng đâu, chỉ như lướt web thông thường thôi nên yên tâm.

Mới vào game web sẽ để bạn chọn skin nhân vật của bạn (râu, tóc, mắt, áo...). Hình ảnh trong game là bạn ngồi trong 1 căn phòng trống với cái máy tính. Hơi khó hiểu đúng không? Đào coin là đào chỗ nào?

Đây là tài khoản của tôi sau 1 thời gian chơi, căn phòng đã có nhiều máy đào nhờ tôi kiên trì làm khảo sát hằng ngày, dùng tiền kiếm được mua chúng. Máy đào sẽ tự động đào mỗi ngày, bạn không cần làm gì cả, kể cả khi bạn tắt web nó vẫn tự đào, chỉ chờ đủ min là rút được

Các cách để có máy đào:
1. Làm khảo sát
Cứ canh 1-2 tiếng bạn vào mục Task Wall xem có khảo sát của CPX xuất hiện ở phần Featured Task thì click vào làm. Hoàn thành ks bạn sẽ nhận được đồng RLT, dùng đồng này để mua máy đào.

Không dễ gì để hoàn thành khảo sát. Nhiều khi mới ấn vào ks đã hiện thông báo bạn không phù hợp với ks này. Nếu được vào làm ks, nó sẽ hỏi trắc nghiệm 1 vòng sơ qua về bạn để xem bạn có phù hợp làm ks không. Nếu bạn trả lời thật tình theo đúng tình trạng của bạn chắc chắn sẽ fail 90%. Theo kinh nghiệm mình từng làm ks, bạn nên trà lời trắc nghiệm như sau:
  • Nơi ở: Chọn HCM - zip code 700000 (ĐN bộ) hoặc HN - zip code 111111 (Bắc bộ). Thường ks sẽ chọn HCM hơn. Chọn ở Quận lớn vào: 1, 3 , 5…chẳn hạn
  • Bằng cấp: Bằng cử nhân (đại học)
  • Hôn nhân: Đã kết hôn, 2 con (1 trai và 1 gái), nếu bị hỏi tuổi thì cả 2 đều 13-17 tuổi
  • Nghề nghiệp: Làm toàn thời gian. Chọn nghề ổn định: nhân viên vp, giáo viên, bác sĩ... đừng chọn kinh doanh tự do hay làm chủ doanh nghiệp nhé. Nếu câu hỏi bạn hay người thân có làm báo chí, quảng cáo, tài chính, marketing, nghiên cứu thị trường: chọn K ngành nào ở trên. Nếu dạng câu hỏi lựa chọn ngành mà có tới hơn 20-30 lựa chọn: bạn nên chọn ngành sản xuất hoặc vận chuyển (logistic). Nếu được hỏi làm chức vụ gì trong công ty, bạn nên chọn chức vụ cao: Giám đốc hoặc CEO
  • Thu nhập: Nếu đáp án nhiều mức lựa chọn, thường là chọn mức cao nhất. Nếu chỉ có mức 3 lựa chọn, chọn thấp nhất hoặc thấp nhì
  • Cơ ngơi: Có nhà riêng mặt phố (không phải nhà thuê), có xe hơi, không ở chung với cha mẹ...
  • Lần cuối bạn làm ks về mặt hàng XYZ là khi nào: chọn chưa bao giờ
  • Mua sắm: Cả online và offline tuy nhiên mua online nhiều hơn tại Tiktok shop, Shopee, Lazada. Thời gian mua: chọn gần nhất, tần suất mua và số tiền mua: chọn nhiều nhất
  • Ai là người quyết định khi mua sắm: Tôi là người hoàn toàn quyết định
  • Gần đây bạn du lịch trong hay ngoài nước: chọn trong nước
  • Bạn có xem nấu ăn là một nghề: chọn Hoàn toàn đồng ý
Nếu nó thấy ok sẽ cho bạn vào làm ks chính thức. Khi chọn đáp án phải thật chậm rãi như kiểu bạn phải đọc xong rồi mới tl (dù bạn đã biết trước đáp án). Nhất là câu hỏi mức thu nhập, bạn phải giả vờ mình phải tính toán gần 30 giây mới tick nhé. Nếu nó thấy bạn tick nhanh quá sẽ cho bạn out lập tức vì cho rằng bạn tl không thật tình. Trong lúc làm k được bỏ ngang vì bận, k được để tắt màn hình, k được ngắt wifi, nếu k sẽ bị out

Theo thời gian, những khảo sát sẽ luôn đổi mới, những kinh nghiệm mình đưa ra ở trên sau này sẽ k áp dụng được nữa, nên cái chính vẫn là dựa trên kinh nghiệm của các bạn. Fail càng nhiều sẽ rút ra được kinh nghiệm để làm cho đúng những lần sau. Vì vậy đừng nản, đừng đặt mục tiêu một ngày phải làm bao nhiêu ks, kiếm được bao nhiều RLT, như vậy sẽ tạo áp lực cho bạn hơn

Ngoài khảo sát mặc định của CPX (chỉ xuất hiện vài lần trong ngày), bạn có thể chủ động làm thêm khảo sát và nhiệm vụ ở phần Task ToroxTask and Surveys để nhận thêm RLT. Hai phần này luôn có sẵn nhiệm vụ, bạn ấn vào để lựa chọn cái nào dễ làm rồi thực hiện theo (nên dùng đt để làm vì có nhiều nhiệm vụ cài app, game)

Để mua máy đào: bạn vào Marketplace.
  • Mục Buy: Tìm máy đào rồi mua bằng RLT. Máy đào tốc độ càng cao giá RLT càng lớn
  • Mục Sell: Bán máy đào, rack mà bạn không dùng tới nữa. Bạn có thể sửa giá cao hơn giá mặc định web gợi ý rồi ấn Sell để bán. Không nên kê giá quá cao so với thị trường vì sẽ khó bán, vì cũng có nhiều người bán giá thấp hơn bạn
  • Mục My Order: Xem lại những thứ bạn đang rao bán (chỉnh sửa giá bán hoặc hủy bán)

Để kích hoạt máy đào: Tại mình hình Home, máy đào bạn kiếm được sẽ nằm ở mục Items Panel, bạn nhấp chuột vào máy đào rồi kéo rê nó vào chỗ giá đựng (Rack) còn trống. Như vậy nó mới đào nhé. Những Rack này bạn cũng phải mua bằng RLT tại Marketplace

Để duy trì máy đào hoạt động: khi Pin của máy đào còn nửa nấc và hiện màu đỏ, bạn click nút "CHARGE" bên cạnh để nó sạc đầy lại 1 nấc. Nếu để Pin cạn 0% máy đào sẽ ngừng đào, tốc độ đào sẽ về gần = 0
Bạn có thể mua thêm Pin ở mục Marketplace để sạc full 4 nấc. Mình thấy k cần thiết vì Pin full 4 nấc hay còn 1/2 nấc thì tốc độ máy đào vẫn giữ nguyên k bị giảm đi, miễn đừng để Pin cạn 0% để tránh máy đào bị ngừng lại

Để chia tốc độ đào: bạn click vào thanh My Power, chọn Split Power rồi chia tốc độ đào cho các loại coin bạn muốn đào

2. Chơi game
Các game rất dễ chơi
  • Thắng 1 ván được cộng 1 ít tốc độ đào (duy trì 1 - 2 ngày).
  • Thắng 3 ván liên tục ở mỗi game được cộng 500 point, đủ point sẽ nhận quà: Có thể là máy đào hoặc tốc độ đào...
Xong 7 ngày chơi, web sẽ reset lại point = 0 nên các bạn tranh thủ chơi trong 1 tuần để thu thập đủ point nhận máy đào.
Chơi game chỉ là phụ vì tốn nhiều thời gian và hại sức khỏe, không chơi game web vẫn tự đào. Miễn bạn làm khảo sát kiếm RLT mua máy đào là được.

3. Nhận điểm XP
Bạn vào mục Store => Season Pass sẽ thấy list quà (tốc độ đào hoặc máy đào). Bạn cần hoàn thành nhiệm vụ ở mục Daily Quests để nhận điểm XP. Sau 2-3 ngày chơi, khi tích đủ 400 XP bạn sẽ nhận quà theo list FREE PASS. Còn list GOLD PASS là quà xịn hơn giành cho người chơi nạp tiền.

Ngoài ra sau 7h sáng hằng ngày, bạn vào màn hình Home và ấn nút Collect để nhận Bonus điểm XP.

4. Nhận đồng RST
Tại màn hình Home, ở bên dưới góc trái là cột Daily, Weekly. Bạn hoàn thành đủ số lượng game và khảo sát sẽ nhận thêm Bonus đồng RLT và RST.

Để mua máy đào bằng RST, bạn vào Store => Season Store và chọn máy đào muốn mua.
Lưu ý: RLT thì tồn tại mãi mãi, còn RST chỉ tổn tại ở 1 mùa chơi, qua mùa mới số dư RST sẽ trở về 0. Hãy tranh thủ tích góp đồng RST để mua máy đào ở mùa chơi hiện tại

Bạn không nên mua máy đào ở mục Store => Miners nhé. Đây là dàn máy đào của web bán cho người chơi, chứ không phải của người chơi bán lại nên giá khá cao, không nên mua ở mục này

Có 1 cách giúp bạn kiếm nhanh RLT đó là chơi xổ số. Bạn vào Store => Lootboxes và dùng RLT mua 1 rương bất kì. Rương giá trị càng cao, cơ hội nhận RLT càng nhiều.
Giả sử bạn mua rương giá thấp nhất là 3RLT, nếu may mắn bạn sẽ nhận được vài chục RLT (cao nhất là 600 RLT), nếu k may mắn bạn chỉ nhận được 2 RLT trở xuống.
Mình đã thử 4 lần mua. Lần đầu mua rương 3 RLT nhận được 8 RLT, lần 2 mua rương 5 RLT được 50 RLT, lần 3 và 4 đều bị nhận lại RLT khá thấp.
Vậy nên mình không khuyến khích bạn xổ số kiểu này thường xuyên. Nếu mở rương may mắn trúng được nhiều RLT ở 1 2 lần đầu thì nên dừng lại để mua máy đào, nếu tiếp tục chơi sẽ không sẽ lỗ sạch

Để rút tiền bạn ấn vào ví, chọn coin rút rồi ấn Withdraw, nhập địa chỉ ví và số coin cần rút

Tóm lại, nếu bạn không có thời gian cày game thì cũng nên vào web mỗi ngày làm khảo sát để kiếm RLT mua máy đào và canh sạc Pin để duy trì máy đào. Hoặc bạn chỉ cần chơi đủ số lượng game để nhận bonus đồng RST và điểm XP hằng ngày, tích đủ nhận quà.
Bạn cần phải kiên trì một thời gian để kiếm dàn máy đào khủng, lúc đó bạn không cần làm gì mà coin vẫn tự đổ về ví ngày càng nhiều, quả ngọt sẽ đến.

Update bằng chứng rút tiền mới nhất để ae yên tâm chơi. Rút về trong vòng 45p nhận được

Last edited:

Tại sao tôi bị chặn ???

View attachment 240271
Tại sao tôi bị chặn ???
có lẽ 1 số ip VN bị block vì site bị cheat quá nhiều nên nó block những ip đã có vết. Mình cũng từng bị nv khi dùng wifi quán cafe và wifi cơ quan. Ở nhà wifi vẫn vào được. Ra quán cafe khác vẫn vào được
Hoặc có thể site block nhà mạng. Xác nhận vnpt, fpt vào được

có lẽ 1 số ip VN bị block vì site bị cheat quá nhiều nên nó block những ip đã có vết. Mình cũng từng bị nv khi dùng wifi quán cafe và wifi cơ quan. Ở nhà wifi vẫn vào được. Ra quán cafe khác vẫn vào được
Hoặc có thể site block nhà mạng. Xác nhận vnpt, fpt vào được
Kiểu thế này kiểu gì kiểu cũng lật kèo phút 89

Site này từ thời thủy tổ game coin, chơi 1 năm/ngày 1h = 365 giờ chắc rút được không tới 1 đô - tốn công, hư máy, hao điện, tổn hao sức khỏe, hại mắt.... nói chung hại tùm tum không nên dây vào làm mọi cho nó

Mấy năm trước có nạp vô 0,01 BTC mua máy đào, 1 năm sau rút được 0,001 BTC, để không bây giờ cũng hơn 400 đô, lỗ mấy trăm đô, kiếm khôn không kiếm, kiếm đường ngu đâm vào

Last edited:
Site này từ thời thủy tổ game coin, chơi 1 năm/ngày 1h = 365 giờ chắc rút được không tới 1 đô - tốn công, hư máy, hao điện, tổn hao sức khỏe, hại mắt.... nói chung hại tùm tum không nên dây vào làm mọi cho nó
Vắt đến giọt cuối cùng

con này nát vl rồi, cày tốn sức nhiều mà reward lại bèo

Bạn có thể chơi game và làm khảo sát để dùng tiền thu được mua máy đào. Máy đào sẽ đào miễn phí cho bạn vĩnh viễn. Tới lúc đủ min rút, bạn có thể rút coin về ví
Đăng ký game: Tại đây
Xem hướng dẫn chi tiết các chơi, làm khảo sát: Tại đây
Bạn chú ý không dùng link rút gọn ở forum nhé. Sau 1 ngày nếu chưa đổi thì mình sẽ xóa topic.

cày muốn còng lưng,tốc độ máy đào thì càng lúc càng giảm,muốn đào nhanh thì phải lên bảng xếp hạng top 10,tranh đua với hàng triệu ng chơi để mong lên top lấy tốc độ đào

Bạn có thể chơi game và làm khảo sát để dùng tiền thu được mua máy đào. Máy đào sẽ đào miễn phí cho bạn vĩnh viễn. Tới lúc đủ min rút, bạn có thể rút coin về ví
Xem hướng dẫn chi tiết cách chơi và làm khảo sát: Tại đây
Sao không có một tấm hình nào hết thế bác, bài viết gì mà sơ sài, vô là muốn đi ra liền

Đây là web bạn chơi gamelàm khảo sát để đào coin (làm trên điện thoại hoặc máy tính đều được).

Đăng ký tài khoản game: Tại đây. Nếu chưa có ví để rút coin về thì đăng ký ví Binance Tại đây
Mới vào game, họ sẽ cho bạn chọn skin của nhân vật chính là bạn (tùy chọn râu, tóc, mắt, áo). Giao diện mới vào game là bạn ngồi trong 1 căn phòng trống với cái máy tính. Hơi khó hiểu đúng không? Đào coin là đào chỗ nào?

Tôi sẽ cho bạn xem giao diện của acc tôi sau 1 thời gian chơi nhé. Tôi đã sắm được 1 loạt máy đào nhờ chơi game và làm khảo sát, dùng tiền kiếm được sắm máy đào. Nó sẽ đào tự động giúp tôi mỗi ngày mà không cần làm gì cả. (Khổ trước sướng sau)

Để làm khảo sát, bạn vào mục Task Wall canh có ks xuất hiện thì tranh thủ click vào làm. Hoàn thành ks bạn sẽ nhận được đồng RLT, dùng đồng này để mua máy đào.

K dễ gì để hoàn thành khảo sát. Nhiều khi mới ấn vào ks đã hiện thông báo bạn không phù hợp với ks này. Nếu vào được ks nó sẽ hỏi dò 1 vòng sơ qua về bạn. Bạn nên trả lời như sau:

- Ở HCM (zip code 700000) hoặc HN (Zip code 111111), 30-35 tuổi, bằng cử nhân (đại học), đã kết hôn, 2 con, làm toàn thời gian, nhân viên vp, lương: chọn mức cao nhất, có nhà riêng, xe hơi...Trả lời nv để cho thấy bạn ổn định thu nhập. Khi hỏi bạn làm nghề nào: báo chí, quảng cáo, dịch vụ, marketing, nghiên cứu thị trường... bạn chọn K nghề nào ở trên nhé.

- Nếu nó hỏi bạn gần đây có mua sắm gì không thì phải tick chọn sản phầm nào đó nhé (đừng trả lời k mua gì cả, vì nó đang ks tiêu dùng). Chọn thời gian mua gần nhất là phải tuần trước hoặc vài ngày trước, tần suất mua nhiều nhất, số tiền chi ra mua cũng nhiều nhất (để nó thấy bạn là người thường mua sắm)

- Nếu nó thấy ok sẽ cho bạn vào làm ks chính thức, nhưng nó vẫn sẽ hỏi lại mấy câu hỏi dò: tên, tuổi, nơi ở, nghề...bạn tl lại mà k khớp sẽ bị out ngay.

- Nếu câu hỏi: bạn đã làm ks về mặt hàng ACBXYZ cách đây bao lâu chọn chưa bao nhờ nhé

- Ks chủ yếu là trả lời câu hỏi trắc nghiệm. Dù vậy khi tick tl phải thật chậm rãi, từ tốn như kiểu bạn phải đọc xong rồi mới tl. Nếu nó thấy bạn tick tl nhanh quá sẽ cho bạn out lập tức vì cho rằng bạn tl k thật tình. Trong lúc làm k được bỏ ngang vì bận, k được để tắt màn hình, k được ngắt wifi. Nếu k sẽ bị out

Bạn có thể kết hợp với chơi game để tích lũy thêm tốc độ đào và kiếm thêm máy đào. Ở mỗi game, thắng 1 lượt được + tốc độ đào, thắng 3 lượt được tăng 1 level đồng thời + 500 point. Đủ point sẽ nhận quà (quà có thể là máy đào vĩnh viễn, tương đương số point khá lớn, khoảng mấy chục ngàn point). Xong 7 ngày chơi web sẽ reset lại point vê 0 nên các bạn tranh thủ chơi trong 1 tuần để thu thập đủ point nhận máy đào.

Có 1 cách nhận thêm tốc độ đào nữa đó là thu thập điểm XP. Bạn vào mục Store => Season Pass, bạn sẽ thấy mục Daily Quess. Bạn sẽ phải chơi game và làm khảo sát để hoàn thành các nhiệm vụ ở mục này và nhận điểm XP tương ứng. Ngoài ra bạn vào web sau 7h sáng, tại màn hình Home sẽ nhận thêm điểm XP. Cứ đủ 500 XP bạn sẽ nhận được quà, được qua Level khác, tiếp tục thu thập 500 XP để nhận quà khác

Bạn cũng có thể thu thập đồng RST rồi dùng đồng này mua máy đào. Tại màn hình Home, ở bên trái phí dưới là mục Daily, Weekly. Cũng tương tự, bạn phải chơi game và làm ks để hoàn thành nhiệm vụ và nhận RST tương ứng.

Rồi vào Store => Season store, dùng RST mua máy đào hoặc bộ phận nâng cấp máy đào

Tại mình hình Home, máy đào bạn kiếm được sẽ nằm ở mục Items Panel, bạn nhấp chuột vào máy đào rồi kéo rê nó vào chỗ giá đựng (Rack) còn trống. Như vậy nó mới đào nhé.

Bạn cần duy trì Pin ở mức full để tốc độ đào luôn đạt cao nhất. Trong lúc chơi game, bạn sẽ nhận quà ngẫu nhiên có thể là Pin. Hằng ngày bạn vào web cũng sẽ nhận miễn phí 1 cục để sạc. Nếu muốn mua Pin bạn vào mục Marketplace để mua (dùng đồng RLT mua)

Bạn có thể phân bổ tốc độ đào cho các loại coin bạn muốn đào

Để mua/bán máy đào, bạn vào mục Marketplace.
Mục Buy bạn tìm máy đào rồi mua bằng RLT. Máy đào tốc độ càng cao giá RLT càng lớn
Mục Sell bạn vào để bán máy đào mà bạn không dùng tới nữa. Nó sẽ tự đưa ra giá mặc định để bán, tuy nhiên nếu bạn muốn bán giá cao hơn có thể sửa lại giá rồi ấn Sell. Không nên kê giá quá cao so với thị trường vì sẽ khó bán, vì cũng có nhiều người bán giá thấp hơn bạn

Bạn không nên mua máy đào ở mục Store nhé. Đây là dàn máy đào của web bán cho người chơi, chứ không phải của người chơi bán lại nên giá khá cao, không nên mua ở mục này

Để rút tiền bạn ấn vào ví, chọn coin rút rồi ấn Withdrwaw, nhập địa chỉ ví và số coin cần rút

Tóm lại, nếu bạn không có thời gian cả ngày ngồi cày game thì cũng nên vào web mỗi ngày để tranh thủ làm khảo sát nhé. Vì sẽ được nhận 1 cục pin nạp cho máy đào, và kiếm được RLT để sắm máy đào.
hướng dẫn chi tiết quá :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom