Network Đánh Giá Một Vài Network Mình Đã Từng Chơi

DLGamingVN

Junior
Reactions
34
MR
1.210
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
## Những Net Từ 1 Đến 5 Mình Đánh Giá Khá Cao Và Mọi Người Lên Chơi Nhé ##
Muốn tối ưu thu nhập mọi người lên chọn các ads có Popup hoặc Native ads, Popup thì thường đc trả CPM cao hơn các ads khác và Native ads cũng vậy nó trả tiền cho mỗi lượt click vào Ads hiện lên

1: AdCash thằng này bị nhầm là scam vì trùng tên với 1 bên khác tên AdCashs =))
hiện tại mình đang chơi thằng này nếu được mọi người có thể ref cho mình qua link này: https://adcash.myadcash.com/register?prmid=F0FIT3Z7SJ
thằng này thì mình thấy cpm ổn có nhiều định dạng quảng cáo: popup, banner, Interstitial, In-Page Push, Native, Direct Link mấy dạng quảng cáo này thì tự chỉnh đc số lần xuất hiện đối với 1ip và tốc độ delay của quảng cáo
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển khoản qua: Bank, Paypal, Bitcoin, USDT, Skrill, Capitalist
chọn chuyển khoản sau 30 ngày sẽ không bị thu phí giao dịch, còn nếu chọn chuyển sau 1 ngày, 7 ngày, 15 ngày sẽ bị thu phí giao dịch
Net chấp nhận tất cả các site bao gồm cả site 18+, site này thì yêu cầu lượt truy cập ổn định và duyệt web sau tầm 7 đến 15 ngày sẽ duyệt nhanh hơn với các site nó lượt truy cập cao
Bên này mình kiếm đc 407$ và vẫn sẽ tiếp tục chơi :3

2: A-Ads
https://a-ads.com?partner=2314592
net này chỉ trả tiền bằng Bitcoin và chỉ có định dạng quảng cáo duy nhất là banner, tính tiền dựa theo lượt hiển thị và lượt click quảng cáo
Min pay là 0.001BTC rút về ví bitcoin
chấp nhận tất cả các site kể cả các site bé, site mới tạo, site 18+

3: Monetag trước đây là Propellerads.com
https://monetag.com/?ref_id=uzP9
thằng này thì nhiều định dạng quảng cáo cpm popup khá ngon
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển sau 30 ngày
Net này thì không chấp nhận các site làm về mảng 3x 18+ cũng không chấp nhận các site sử dụng tên miền miễn phí của bloger vd: blogspot.com nên là nếu chơi hãy dùng tên miền đẹp có đuôi .com hoăc .net .org và Site này cũng không yêu cầu lượt truy cập cao các site mới tạo cũng sẽ được duyệt
Site yêu cầu xác minh thông tin cá nhân bằng các chụp ảnh CCCD ( cái này mất khá nhiều thời gian -_- )
Mình kiếm được đâu đó 250$ thì bỏ vì cái popup của nó nhảy mất kiểm soát và không thể chỉnh đc =)))

4: Popads
https://www.popads.net/users/refer/3183738
thằng này khá hot chắc nhiều người biết thì bên này chỉ có 1 định dạng quảng cáo duy nhất là popup có thể tùy chỉnh số lần xuất hiện với 1ip và có thể chỉnh giá thầu tối thiểu khuyên mọi người lên để 0,001 hoặc 0.008 thì để cao quá sẽ không xuất hiện quảng cáo (nếu bạn nhập 0,001, điều đó có nghĩa là bạn sẽ có được 1 USD với 1000 lượt truy cập web)
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển qua paypal thông thường sẽ nhận được sau 1 đến 2 ngày
Site này chấp nhận tất cả các web bao gồm cả site 18+ và các site mới tạo ít lượt truy cập cũng sẽ được duyệt
Bên này thì mình kiếm đc $63 và đã bỏ vì người truy cập khá không thích popup nhưng mình vẫn khuyên mọi người lên chơi thằng này

5: Galaksion
https://ssp2.galaksion.com/registration?ri=2fcd86e3-fca3-4d20-99e7-24a45ceae581
Thằng này thì có 6 định dạng quảng cáo bao gồm: POP-UNDER, ON-PAGE NOTIFICATION, INTERSTITIAL, SITE BUTTON, NATIVE WIDGET, DIRECT LINK
mình chỉ chủ động tạo đc 4 dạng quảng cáo và 2 dạng quảng cáo NATIVE WIDGET, DIRECT LINK thì phải ib qua tele cho bên họ để yêu cầu họ tạo ( mn có thể nhắn tiếng việt luôn nhé nói chuyện cũng khá dễ https://t.me/torneta )
Mấy định dạng quảng cáo của th này khá to và hơi chiếm nhiều màn hình :v popup thì nhảy ác luôn mình cũng ko biết chỉnh popup của nó kiểu gì nhưng quảng cái NATIVE WIDGET của th này khá sạch chủ yếu là shoppe và cpm của th NATIVE WIDGET này hình như là cố định luôn là 0.30 hay sao ấy
Min pay hình như là 100$ chuyển qua paypal, webmoney cái này mình cũng không dõ vì mình không dùng nó nữa khi mới kiếm đc 17$ :v

6: Adoperator
https://publisher.adoperator.com/auth/registration?pubpartner=3913
thằng này khi đăng ký xong sẽ đc tặng 5$ và min pay của thằng này là 20$
có 3 định dạng quảng cáo là popup, In-Page Push, Direct Link dùng cũng khá oke nên chơi thử
net này chấp nhận cả các site 18+ và không yêu cầu lượt truy cập cao

7: Popcash
https://popcash.net/register/353853
Thằng này thì chỉ có 1 dạng quảng cáo là popup thôi và nó giới hạn 1ip/24h cpm cũng không quá cao nếu để so sánh với th Popads thì mình đánh giá cao thằng popads hơn
Min pay là 10$ thanh toán qua Paypal và thu phí 2% của giao dịch tối đa là 1$
site này cũng khá uy tín nhưng mình đã bỏ sau khi rút đc 10$ =))) đại loại là tăng thu nhập hơi chậm

8: AdMaven
Thằng này thì nhiều định dạng quảng cáo và cũng thấy nhiều người khen là dùng rất tốt. nhưng riêng mình thì chịu vì mình đặt quảng cáo của nó sau hơn 1 ngày thì thấy thu nhập không tăng chút nào lên bỏ luôn

9: ClickAdu
Thằng này khá nhiều định dạng quảng cáo nhưng cái popup của nó khá dị =))? vừa truy cập website của mình cái đã bị bật sang tab khá rồi khá khó chịu và cái tính cpm của thằng này mình cũng không dõ
site này thì duyệt cực khó =)) nó yêu cầu lượt truy cập khá lớn từ google tìm kiếm trong 1 ngày cái này khó lắm luôn
Min pay hình như là 50$ chuyển qua paypal
th này mình cũng chưa rút được lần nào và đã bỏ rồi

Last edited:
Một topic chia sẻ kiến thức khá bổ ích cho mọi người, hay hơn topic răng sâu của ngài bí bí đái @pipidn nhiều, dân MMO đa phần bị bệnh trĩ mà suốt ngày cứ hết răng sâu rồi đến sâu răng :ami_fat_cat_051:

1: AdCash thằng này bị nhầm là scam vì trùng tên với 1 bên khác tên AdCashs =))
hiện tại mình đang chơi thằng này nếu được mọi người có thể ref cho mình qua link này: https://adcash.myadcash.com/register?prmid=F0FIT3Z7SJ
thằng này thì mình thấy cpm ổn có nhiều định dạng quảng cáo: popup, banner, Interstitial, In-Page Push, Native, Direct Link mấy dạng quảng cáo này thì tự chỉnh đc số lần xuất hiện đối với 1ip và tốc độ delay của quảng cáo
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển khoản qua: Bank, Paypal, Bitcoin, USDT, Skrill, Capitalist
chọn chuyển khoản sau 30 ngày sẽ không bị thu phí giao dịch, còn nếu chọn chuyển sau 1 ngày, 7 ngày, 15 ngày sẽ bị thu phí giao dịch
Net chấp nhận tất cả các site bao gồm cả site 18+, site này thì yêu cầu lượt truy cập ổn định và duyệt web sau tầm 7 đến 15 ngày sẽ duyệt nhanh hơn với các site nó lượt truy cập cao
Bên này mình kiếm đc 407$ và vẫn sẽ tiếp tục chơi :3
2: Monetag.com trước đây là Propellerads.com
thằng này thì nhiều định dạng quảng cáo cpm popup khá ngon
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển sau 30 ngày
Net này thì không chấp nhận các site làm về mảng 3x 18+ cũng không chấp nhận các site sử dụng tên miền miễn phí của bloger vd: blogspot.com nên là nếu chơi hãy dùng tên miền đẹp có đuôi .com hoăc .net .org và Site này cũng không yêu cầu lượt truy cập cao các site mới tạo cũng sẽ được duyệt
Site yêu cầu xác minh thông tin cá nhân bằng các chụp ảnh CCCD ( cái này mất khá nhiều thời gian -_- )
Mình kiếm được đâu đó 250$ thì bỏ vì cái popup của nó nhảy mất kiểm soát và không thể chỉnh đc =)))
3: Vipads.cc ( sau khi đăng ký tài khoản phải ib tên tài khoản mới tạo cho tele: https://t.me/vipadscc để họ kích hoạt tài khoản không cố nhập lại quá nhiều nếu ko sẽ bị khóa tài khoản :vv )
thằng này thì cũng mới xuất hiện có tiếng việt và nhận chuyển khoản trực tiếp vào ngân hàng việt nam
có các định dạng quảng cáo CPC và CPV và có dạng quảng cáo video có web phim mọi người có thể dùng để đặt trước đầu video, không có dạng quảng cáo popup
Min pay là 200k và sẽ tổng kết tiền sau 23h và sẽ pay cho mọi người trước 11h ngày hôm sau
Site này không yêu cầu tiêu chí cao chấp nhận tất cả các site bao gồm cả các site 18+ và các site mới tạo ( Quảng cáo chỉ hiện đối với ip việt nam và hiển thị trên các thiết bị di động thôi nên là ông nào làm site ip chủ yếu là nước ngoài thì bỏ qua site này )
Bên này thì mình mới kiếm đc 400k và thấy cũng khá uy tín bank cũng đúng hạn
4: A-ADS
Thằng này thì mình cũng mới chơi chỉ có định dạng quảng cáo Banner không có popup và th này chỉ trả tiền bằng Bitcoin thôi nếu mọi người muốn kiếm chút bitcon thì có thể chơi thử
Thằng này thì nó chấp nhận tất cả các site bao gồm cả các site 18+ và các site mới tạo
Min pay là 0.001₿ tương đương với 44$ và là khoảng 1.059.338 VND
thằng này thì mình cũng chưa rút được lần nào vì mới kiếm đc có 0.00007₿ đâu đó khoảng 4$
5: Popads.net
thằng này khá hot chắc nhiều người biết thì bên này chỉ có 1 định dạng quảng cáo duy nhất là popup có thể tùy chỉnh số lần xuất hiện với 1ip và có thể chỉnh giá thầu tối thiểu khuyên mọi người lên để 0,001 hoặc 0.008 thì để cao quá sẽ không xuất hiện quảng cáo (nếu bạn nhập 0,001, điều đó có nghĩa là bạn sẽ có được 1 USD với 1000 lượt truy cập web)
Min pay thấp chỉ 5$ chuyển qua paypal thông thường sẽ nhận được sau 1 đến 2 ngày
Site này chấp nhận tất cả các web bao gồm cả site 18+ và các site mới tạo ít lượt truy cập cũng sẽ được duyệt
Bên này thì mình kiếm đc $63 và đã bỏ vì người truy cập khá không thích popup nhưng mình vẫn khuyên mọi người lên chơi thằng này
6: Galaksion.com
Thằng này thì có 6 định dạng quảng cáo bao gồm: POP-UNDER, ON-PAGE NOTIFICATION, INTERSTITIAL, SITE BUTTON, NATIVE WIDGET, DIRECT LINK
mình chỉ chủ động tạo đc 4 dạng quảng cáo và 2 dạng quảng cáo NATIVE WIDGET, DIRECT LINK thì phải ib qua tele cho bên họ để yêu cầu họ tạo ( mn có thể nhắn tiếng việt luôn nhé nói chuyện cũng khá dễ https://t.me/torneta )
Mấy định dạng quảng cáo của th này khá to và hơi chiếm nhiều màn hình :v popup thì nhảy ác luôn mình cũng ko biết chỉnh popup của nó kiểu gì nhưng quảng cái NATIVE WIDGET của th này khá sạch chủ yếu là shoppe và cpm của th NATIVE WIDGET này hình như là cố định luôn là 0.30 hay sao ấy
Min pay hình như là 100$ chuyển qua paypal, webmoney cái này mình cũng không dõ vì mình không dùng nó nữa khi mới kiếm đc 17$ :v
7: Popcash.net
Thằng này thì chỉ có 1 dạng quảng cáo là popup thôi và nó giới hạn 1ip/24h cpm cũng không quá cao nếu để so sánh với th Popads thì mình đánh giá cao thằng popads hơn
Min pay là 10$ thanh toán qua Paypal và thu phí 2% của giao dịch tối đa là 1$
site này cũng khá uy tín nhưng mình đã bỏ sau khi rút đc 10$ =))) đại loại là tăng thu nhập hơi chậm
8: Pushtimize.com
Thằng này thỉ chủ yếu là định dạng quảng cáo Banner mình cũng đặt thử và thấy lúc hiện lúc không
site có tiếng việt và chấp nhận hầu hết các site bao gồm cả site 18+
Min pay là 10$ chấp nhận chuyển khoản ngân hàng việt nam
9: AdMaven
Thằng này thì nhiều định dạng quảng cáo và cũng thấy nhiều người khen là dùng rất tốt. nhưng riêng mình thì chịu vì mình đặt quảng cáo của nó sau hơn 1 ngày thì thấy thu nhập không tăng chút nào lên bỏ luôn
10: ClickAdu
Thằng này khá nhiều định dạng quảng cáo nhưng cái popup của nó khá dị =))? vừa truy cập website của mình cái đã bị bật sang tab khá rồi khá khó chịu và cái tính cpm của thằng này mình cũng không dõ
site này thì duyệt cực khó =)) nó yêu cầu lượt truy cập khá lớn từ google tìm kiếm trong 1 ngày cái này khó lắm luôn
Min pay hình như là 50$ chuyển qua paypal
th này mình cũng chưa rút được lần nào và đã bỏ rồi
Vipads đó Rate tầm bao nhiêu fen nhớ ko ??

Oke bác để tôi sửa lại từ 1 đến 5 là tốt nhất nhé
Không bạn cứ để như vậy nhưng thêm phần tổng kết chương thôi :popo_beat_brick: Đây là nơi tóm tắt lại ý kiến trải nghiệm của bạn về cái nào tốt nhất tại thời điểm hiện tại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom