____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

[COLOR="#FF000"]
[/COLOR]

loại ngừoi thích gây sự đây ko ref mà nói ref để gây sự chụp hộ ảnh upline 2 site mnbux và unctionbux hộ cái tại sao ko ref mà bảo là ref để gây sự

Cha nội này bị " dí " quá rồi nói sảng thấy tội nghiệp thiệt . Tui có yêu cầu RB 2 site đó hồi nào ? Bạn là bang chủ có biết cách xem post của người khác trong forum không vậy ?

Hình như Super bị ra đảo tu luyện rồi :( ko thấy online giải quyết nốt cho anh em

Thôi ngưng rồi thì cũng phải báo danh thôi ,chán thật ,toàn chuyện đâu đâu

FPIbux : Sau khi nhận BN 4 ngày đầu click thêm đc 6 ngày trước khi ngưng

Wwwbux : đã click 11 ngày

Righway2 : đã click 11 ngày

Buxsiss : đã click 10 ngày

Unctionpc : đã click 5 ngày

Buxfever : sau RB lần 1 thêm đc 3 ngày
ít quá bỏ cũng dc

Chán ,giờ biết chơi với ai đây
Của mình nữa nè pro ;) Chúc mừng rời đảo nhé :)

Cha nội này bị " dí " quá rồi nói sảng thấy tội nghiệp thiệt . Tui có yêu cầu RB 2 site đó hồi nào ? Bạn là bang chủ có biết cách xem post của người khác trong forum không vậy ?
đọc rất kỹ thấy tổng cộng 4 lần dục bonus refback 2 site này rồi giờ tôi quay lại tìm ko thấy comment đâu ? chẳng nhẽ 1 acc khác của cậu có chức năng của mod ?

tôi bị thế chưa đủ sao ? bị hại send link tuyển ref mất ko phải ít tiền đâu . đã kêu ref nghỉ hết tất cả các site rồi đấy . còn muốn gì nữa đây tống tiền à ??
muốn gây lộn tiếp để kiếm ăn sao

tại sao mấy câu reply " đây cũng mấy ngày chưa đc bonus "..... và mấy câu comment nữa của câu tôi lại ko tìm lại đc nhỉ ?
có phải nó cũng giôgns cái comment này

đã đc xóa đi cũng may là đã có 1 nguòi đã quote lại . ??
tôi phải làm gì để thoát nợ khỏi chỗ này ??

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

thật hèn hạ quá cktn ạ

đọc rất kỹ thấy tổng cộng 4 lần dục bonus refback 2 site này rồi giờ tôi quay lại tìm ko thấy comment đâu ? chẳng nhẽ 1 acc khác của cậu có chức năng của mod ?

tôi bị thế chưa đủ sao ? bị hại send link tuyển ref mất ko phải ít tiền đâu . đã kêu ref nghỉ hết tất cả các site rồi đấy . còn muốn gì nữa đây tống tiền à ??
muốn gây lộn tiếp để kiếm ăn sao

tại sao mấy câu reply " đây cũng mấy ngày chưa đc bonus "..... và mấy câu comment nữa của câu tôi lại ko tìm lại đc nhỉ ?
có phải nó cũng giôgns cái comment này

đã đc xóa đi cũng may là đã có 1 nguòi đã quote lại . ??
tôi phải làm gì để thoát nợ khỏi chỗ này ??

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

thật hèn hạ quá cktn ạ
thoai, bỏ qua đi bác, e cũng ref bác 3 site, click cũng đc vài ngày, ko cần rb, ủng hộ bác
bỏ qua đi bác

Trước sau tôi Ref cho cậu 7 site, kêu gào rát cổ được bonus cho $0.22, ngoài ra không có RB gì hết mặc dù đã nhiều lần Y/C. Tóm lại trả hay không là tùy cậu tôi không nói nữa cho mệt, nhưng không trả thì suốt đời cậu vẫn nợ tui mấy cent lẻ đó .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week