____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Chào cậu, mình không vào xem topic lâu quá nên không xem thông báo mới của cậu về việc ngừng click 2 site hd-bux.com,
pro-adbux.com. Cậu xem lại cho mình click đến ngày 11/7 thì được bao nhiêu nhé vì mình click đến hôm nay luôn. Nhân tiện cho mình nhận RB 50 click ở wwwbux, 30 click ở onbux3 luôn nhé!
ID: quocanhviet
Cảm ơn cậu! :)

Giờ bỏ PTC nên Refback rồi nghĩ luôn
Các site:
queclix ( ID: foreveryes, 70 click )
pro-adbux ( ID: foreveryes , 40 click )
ptcbuxx ( ID: foreveryes, 137 click )
wwwbux ( ID: foreveryes, 58 click )
onbux3 ( ID: foreveryes, 38 click )
fpibux ( ID: foreveryes, 32 click )
hd-bux ( ID: foreverok, 35 click )
buxfever ( ID: foreverok, 36 click)

LR: U4612242
PP: [email protected]

Không tính click, bạn tính thế nào cũng đc rồi refback phát nghĩ PTC, chán quá rồi.
Nhưng tất cả site nào mới ra bạn tuyển ref mà mình ref liền đó

xem lại paypla đi hôm qua đã gửi vào yahoo này 0.22$ khi bạn báo 2 site fpibux và buxfever

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

đã send 0.3$
30 click hdbux mà refback có 100% bạn cũng ko đc đáng bao nhiêu

0.3$ bonus lần 2 cho fpibux . bonus powerfullbux

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

đã send 0.3$
mấy site wwwbux , buxfever bạn đừng tính click ra ở đây 1 ngày hơn 10 ads mini mà bạn mới click tầm đó thì mình ultimate cũng chỉ nhận đc 0.00.....$ thôi
các site mini ads các bạn phải click hết và sắp tới mình sẽ refback theo tuần
Mình thật sự bực rồi đấy bạn nói đã send 0.3$ mà sao chỉ có 0.05$. Uy tín của bạn làm tôi chán rồi đấy

SuperLove;256933]tính thế thì thôi nghỉ click đi 1 ads sd nhận đc là 0.0025$ mà tính thế à
lúc nãy send nhầm đó định sèn là 0.12$ send nhầm bn khi đk site rightbux

Chưa nhận đc RB hợp lí nhé,mới send 0.06 thôi,send nhanh nào.Mà mình tính là 0.16 nhé,,tính theo kiểu bạn là 0.16.Bạn coi thử đi.Mà thấy bạn có vẻ bận rộn quá.Ref cho mấy 3 bạn,thấy bạn là nóng nảy khó chịu nhất đấy.Mà cũng ko phải mình mình nói.Cái uy tín của bạn ko biết có còn ko nữa.=]].Có gì sai thì bạn tự sửa.

Last edited by a moderator:
Mình thật sự bực rồi đấy bạn nói đã send 0.3$ mà sao chỉ có 0.05$. Uy tín của bạn làm tôi chán rồi đấy
đây là bonus khi đăng ký 1 site khác chứ ko phải 0.3$ tôi đã gửi vì yêu cầu cái kia cậu coi lại coi cái

từ giờ bn thì ko cần nói nhưng refback mình sẽ coppy cái hình vừa send để đối chứng vì có thể lúc send mình ấn send nhầm hoặc cũng có thể người nhận rồi mà lại nói ko nhận rách việc quá
trường hợp ai chưa nhận đc thì cứ trình bày và nói lại paypal để tui xem lại

Up, Giải quyết luôn cho mình phát
của cậut hì đọc lại đầu tiêu đề cái site mini ads mà click đc có hơn 30 cái thì refback kiểu gì . tôi bonus 0.1$ khi đk là đã lỗ rồi chứ click đc 30 cái rồi nghỉ thế kia thì refback kiểu gì . đề nghị bạn xem lại đầu topic

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Chưa nhận đc RB hợp lí nhé,mới send 0.06 thôi,send nhanh nào.Mà mình tính là 0.16 nhé,,tính theo kiểu bạn là 0.16.Bạn coi thử đi.Mà thấy bạn có vẻ bận rộn quá.Ref cho mấy 3 bạn,thấy bạn là nóng nảy khó chịu nhất đấy.Mà cũng ko phải mình mình nói.Cái uy tín của bạn ko biết có còn ko nữa.=]].Có gì sai thì bạn tự sửa.
coi lại chế độ refback cho các site mini ads ở đầu topic hộ cái và đừng lằng nhằng nữa mấy site mini ads giờ chỉ refback vào chủ nhật

đưa paypal tôi send lại 0.3$ và đwung lăng nhằng nữa 0.05$ hay 0.06$ là bn ngay sau khi đk cho 1 số site vài site bn ngay sau khi đk là 0.05$ hăocj 0.06$ có 4 topic tôi đã mở và đã tự động bonus đó

---------- Post added at 03:14 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Nói chung là chừng đó Site ko đc 0.1$ à. Thế thôi bỏ luôn cho bạn đó. Bye.
cái gì mà đc 0.1$ từng đó site cậu bố láo vừa vauwaf thôi nguyên site queclix tôi đã lập 1 topic bn 0.12-0.2 khi đk . site ptcbuxx bn 0.15$ , buxfever 0.1 ...
mà nói ngần đó site đc 0.1$
cậu phải click và làm theo những gì tôi ghi trên đầu topic thì mới dc refback vì buxhost nó thay đổi rule sau 1 ngày nó đã đổi . phải click thì mới đc refback chứ

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

những chế độ refback tôi đã ghi hết lên đầu topic trước khi yêu cầu refback thì hãy đọc rule

đây là bonus khi đăng ký 1 site khác chứ ko phải 0.3$ tôi đã gửi vì yêu cầu cái kia cậu coi lại coi cái
1. Đấy là bonus, mình đồng ý nhưng bạn không giải thích j cả và trùng với thời gian tôi yêu cầu RB
2. Tôi tham gia MMO lâu rồi nên không thèm ăn quỵt vài đồng lẻ của bạn ( thằng nào lừa đảo cả nhà nó là chó )
3. Bạn nhìn xem tôi đã nhận được 0.3$ của bạn không

4. Đây là lần đầu tiên ( mong là lần cuối cùng) xảy ra tranh chấp vài đồng lẻ. Điên tiết

1. Đấy là bonus, mình đồng ý nhưng bạn không giải thích j cả và trùng với thời gian tôi yêu cầu RB
2. Tôi tham gia MMO lâu rồi nên không thèm ăn quỵt vài đồng lẻ của bạn ( thằng nào lừa đảo cả nhà nó là chó )
3. Bạn nhìn xem tôi đã nhận được 0.3$ của bạn không

4. Đây là lần đầu tiên ( mong là lần cuối cùng) xảy ra tranh chấp vài đồng lẻ. Điên tiết
sốt ruột với cái bọn clone nick này . thì đã nói
đưa paypal tôi send lại 0.3$ và đwung lăng nhằng nữa 0.05$ hay 0.06$ là bn ngay sau khi đk cho 1 số site vài site bn ngay sau khi đk là 0.05$ hăocj 0.06$ có 4 topic tôi đã mở và đã tự động bonus đó
thì cứ đưa đi
sốt ruột

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week