____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

refback 200% mỗi 4 ngày click là tính luôn 2 ngày đầu click để nhân đc BN hay là bỏ qua 2 ngày đó???Do mình thấy clcik 4 ngày mà RB có 0.06 thì hời ít.Có ai bày mình cách tính ko?Newbie :binhsua160:.Có gì sai mong đc hướng dẫn :binhsua58:
đã có cách tính mới trên đầu topic đó

site hd-bux scam và như đã ghi mình refback 100% cho các bạn các bạn chỉ tính số ads của mình đến ngày 11/7 tức ngày mình ghi trên này là nó scam và kêu dừng click

Mình tính là 0.37 x 200% = 0.74 @@!
tính thế thì thôi nghỉ click đi 1 ads sd nhận đc là 0.0025$ mà tính thế à
lúc nãy send nhầm đó định sèn là 0.12$ send nhầm bn khi đk site rightbux

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

chế độ thanh toán cho các site mini ads đã đc mình cập nhật ở trên đầu topic mọi ngừoi vô đọc trong quote màu xanh lá cây

Last edited by a moderator:
Thì tại mình mới chơi nên mình mới hỏi chõ rõ vậy thôi.Làm gì mà kêu mình nghĩ clik đi??:binhsua101:.Mới chơi muốn đc hỗ trợ tí mà bạn khó chịu với mình @@!

Vậy khi nãy send nhầm thì giờ send lại cho đủ đi,nhận xong rồi mình nghỉ click của bạn lun.Xóa ref của mình lun đi.

Chắc bạn đông ref rồi nên mất 1 người cũng ko sao chứ gì.

0.0025x32x200%=0.16

chế độ thanh toán cho các site mini ads đã đc mình cập nhật ở trên mọi ngừoi vô đọc trong quote màu xanh lá cây

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

refback cho mình mấy site này nha :
http://www.onbux3.com 46 click
http://www.wwwbux.com 67 click
http://www.hd-bux.com 40 clcik
http://www.rightwaybux2.com 24 click

id kakaka
pp : [email protected]
ref mình khá nhiều site chịu khó đọc đàu topic nhé

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

[/COLOR]chế độ thanh toán cho các site mini ads đã đc mình cập nhật ở trên đầu topic mọi ngừoi vô đọc trong quote màu xanh lá cây

cậu RB cho mình luôn đi ,minh xin phép nghĩ click mấy site đó .
cậu đọc lại chế độ nhé có site onbux3 là refback đc và hdbux refback cho site scam

ngày mai thanh toán hôm nay đã hết giwof làm việc 2 ca rồi
quanh quẩn suốt cả ngày ở forum này

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

chế độ thanh toán cho các site mini ads đã đc mình cập nhật ở trên mọi ngừoi vô đọc trong quote màu xanh lá cây

cậu đọc lại chế độ nhé có site onbux3 là refback đc và hdbux refback cho site scam

ngày mai thanh toán hôm nay đã hết giwof làm việc 2 ca rồi
quanh quẩn suốt cả ngày ở forum này

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

thì cậu cứ theo rules mà refback cho mình .

Request:
buxfever: Registered 2011/07/06, 04:10
chưa nhận được bonus 0.10$ sau 3 ngày click
buxsis: chỉ cần đăng ký bonus ngay lập tức 0.05$ => chưa nhận đc bn
hd-bux: 40 click

chưa nhận đc bn + rb trang nào cả

đã send 0.3$
30 click hdbux mà refback có 100% bạn cũng ko đc đáng bao nhiêu

0.3$ bonus lần 2 cho fpibux . bonus powerfullbux
--------------------------------------------------------------
Bác Love cho hỏi chút : cái 0,3$ này là của site FPI và powerfull thôi hay là đã có cả site PTCbuxxx rồi ? Bởi vì tuần trước bác để rules PTCbuxxx refback 7 ngày là 0,3$ nhưng hôm nay lại đổi thành 0,1~0,15$ vậy thì tính từ hôm nay hay tính cả tuần vừa rồi ? PTCbuxx mình click đến hôm nay là vừa đủ 7 ngày nhưng chả biết tính thế nào nữa , đau hết cả đầu ,chơi PTC thế này bảo sao ko già sớm :(

trả lời cái gì site gì id và pp
đã nói là phải request suốt ruột quá
Xem lại đi chủ thớt
Tôi đã request mấy lần rồi mà ( Trang 20, trang 36 ), chẳng lẽ phải mấy lần nữa bạn mới trả lời
Chơi kỳ cục vậy.

Xem lại đi chủ thớt
Tôi đã request mấy lần rồi mà ( Trang 20, trang 36 ), chẳng lẽ phải mấy lần nữa bạn mới trả lời
Chơi kỳ cục vậy.
báo trang 20 nó trôi nhanh tôi ko để ý đc hiểu chưa . còn phải thanh toàn mấy toipic khác nữa chứ ko phải 1 topic này
đã bonus 0.2$ 2 site queclix và ptcbuxx . thông tin chế độ mấy site mini ads thì xem bên trên đầu topic

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

trả tới trang mấy rồi chủ top? hỏi thăm thôi đừng chửi nhé.
ko đc spam linh tinh chỉ cần nói id và tên site

hai trang buxis và trang rightwaybux2 bạn nó khi nào có proof mới pay, zậy lúc có proof bạn tự động pay hay là bạn đăng proof ở topic này để mình bik mà vào request
thanks

Request :
Giải đáp thắc mắc giùm ô #391 trang 40 :)
Ptcbuxxx : Đã đủ điều kiện từ trước ngày đổi rules
Buxfever : đã đủ điều kiện 7 ngày
Đá topic lên nào ,chìm quá :D

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Up cái nào ,lên top :)

vẫn ko thấy refback
Giờ bỏ PTC nên Refback rồi nghĩ luôn
Các site:
queclix ( ID: foreveryes, 70 click )
pro-adbux ( ID: foreveryes , 40 click )
ptcbuxx ( ID: foreveryes, 137 click )
wwwbux ( ID: foreveryes, 58 click )
onbux3 ( ID: foreveryes, 38 click )
fpibux ( ID: foreveryes, 32 click )
hd-bux ( ID: foreverok, 35 click )
buxfever ( ID: foreverok, 36 click)

LR: U4612242
PP: [email protected]

vẫn ko thấy refback
Giờ bỏ PTC nên Refback rồi nghĩ luôn
Các site:
queclix ( ID: foreveryes, 70 click )
pro-adbux ( ID: foreveryes , 40 click )
ptcbuxx ( ID: foreveryes, 137 click )
wwwbux ( ID: foreveryes, 58 click )
onbux3 ( ID: foreveryes, 38 click )
fpibux ( ID: foreveryes, 32 click )
hd-bux ( ID: foreverok, 35 click )
buxfever ( ID: foreverok, 36 click)

LR: U4612242
PP: [email protected]
các site này bạn xem lại chế độ đã chỉnh sửa trên đâu topic vì toàn là mini ads nên ko thể tính theo số click đc ví dụ như site ptcbuxx 1 ngày nó những 16 ads toàn mini

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back