Chat 21s tuổi chọn sai ngành :)))

aoashi123

Newbie
Reactions
1
MR
0.075
dạ em chào các anh, em 21t công việc chính hiện tại là làm chứng từ cho cty xnk, làm gần 1 năm em nhận ra mình không thích công việc, nên em có dự định sẽ chuyển ngành, lang thang trên mạng thì thấy form mmo4 này em biết được mấy cái như cv online như dropshiping, aff, reup video.....nhưng nhận ra không có thầy chỉ dẫn thì làm đến đâu cũng rất khó để thành công được, nên em mặt dày xin các anh ở đây có ai đang cần người làm công việc trên không , nếu có các anh cứ để lại thông tin e sẽ chủ động liên lạc ạ , em cảm ơn các anh đã đọc dòng tin trên.

bạn làm ngách tiếp thị sàn crypto thì có thể qua bên mình nhé
👇

giờ nát rồi , quay về với công việc thực tế đi

MMO là thứ gì đó đòi hỏi bạn cần có năng lực tự học? Bạn xem mình đã thực sự nghiêm túc với MMO chưa?

MMO là thứ gì đó đòi hỏi bạn cần có năng lực tự học? Bạn xem mình đã thực sự nghiêm túc với MMO chưa?
may mắn nữa chứ tự học cũng đầy người trên này làm rồi cũng k tới đâu

may mắn nữa chứ tự học cũng đầy người trên này làm rồi cũng k tới đâu
Idol @pipidn thì tới đâu luôn rùi nè, hãy học hỏi Idol

Muốn làm MMO thì hãy vượt quá cửa ngõ đầu tiên là hệ tư tưởng @pipidn, nếu vượt qua thì bạn đã thành công 50%

Idol @pipidn thì tới đâu luôn rùi nè, hãy học hỏi Idol
tui may mắn , hay ko bằng hên , có thể tui ko biết rõ về 1 thứ , nhưng tui kiếm ra tiền rất nhiều khi mới vào chứ k vất vả

Muốn làm mmo thực tâm, quyết tâm thì thử ngồi gõ captcha liên tục 1 tháng thử xem.
Nếu vượt qua được thì bạn xứng đáng để có 1 ai đó tuyển bạn. Còn đôi bữa bỏ thì chứng tỏ bạn tìm đến mmo do những bài post, hay do ai đó nói làm mmo việc nhẹ lương cao, đi ngủ cũng có tiền. Chứ nói thẳng nhiều người tự ái, chứ đa phần t thấy bây giờ những newbie tìm đến mmo chủ yếu là loại lười nhát, muốn làm ít ăn nhiều, hỏi sao không đi làm ngoài thì trăm ngàn lí do :moca_dog001:

Muốn làm mmo thực tâm, quyết tâm thì thử ngồi gõ captcha liên tục 1 tháng thử xem.
Nếu vượt qua được thì bạn xứng đáng để có 1 ai đó tuyển bạn. Còn đôi bữa bỏ thì chứng tỏ bạn tìm đến mmo do những bài post, hay do ai đó nói làm mmo việc nhẹ lương cao, đi ngủ cũng có tiền. Chứ nói thẳng nhiều người tự ái, chứ đa phần t thấy bây giờ những newbie tìm đến mmo chủ yếu là loại lười nhát, muốn làm ít ăn nhiều, hỏi sao không đi làm ngoài thì trăm ngàn lí do :moca_dog001:
thật đấy chứ đi làm ngoài vừa có vốn , vừa có quan hệ tội gì ko làm còn đâm đầu vào cái ngách trăm ngàn người cạnh tranh mà lại còn bắt đầu từ con số 0 . tôi nghĩ với những newbie chỉ nên coi mmo là phụ dù ngày kiếm dc 10-20-30k đều rất vui vẻ không nên quá tập trung vào nó và hãy phát triển dần dần

cũng tùy thôi bác, nếu đội 2k thì k nói lzj, vì toàn trẻ trâu là chính, cũng nhiều người họ k hợp vs capcha nhưng lại giỏi lĩnh vực khác mà, đâu cứ phải ngồi capcha 1 tháng ms chứng tỏ đc.
còn mình thì vừa làm cty, rảnh thì lượn lờ làm MMO thôi, ăn 2 lương tuy thấp nhưng có thêm thu nhập

cũng tùy thôi bác, nếu đội 2k thì k nói lzj, vì toàn trẻ trâu là chính, cũng nhiều người họ k hợp vs capcha nhưng lại giỏi lĩnh vực khác mà, đâu cứ phải ngồi capcha 1 tháng ms chứng tỏ đc.
còn mình thì vừa làm cty, rảnh thì lượn lờ làm MMO thôi, ăn 2 lương tuy thấp nhưng có thêm thu nhập
thua gờ ráp thui

-.- 2k trẻ trâu, bác động chạm gen Z thế =))

dạ em chào các anh, em 21t công việc chính hiện tại là làm chứng từ cho cty xnk, làm gần 1 năm em nhận ra mình không thích công việc, nên em có dự định sẽ chuyển ngành, lang thang trên mạng thì thấy form mmo4 này em biết được mấy cái như cv online như dropshiping, aff, reup video.....nhưng nhận ra không có thầy chỉ dẫn thì làm đến đâu cũng rất khó để thành công được, nên em mặt dày xin các anh ở đây có ai đang cần người làm công việc trên không , nếu có các anh cứ để lại thông tin e sẽ chủ động liên lạc ạ , em cảm ơn các anh đã đọc dòng tin trên.
Tình hình đang rất khó khăn, có việc làm ổn định là may mắn lắm rồi, ngồi đó mơ mộng

Cách đây 10 năm khi mới ra trường mình cũng y như bạn và biết đến mmo4me. Cho đến bây giờ thú thực vẫn theo đuổi nhưng chưa kiếm ổn định được từ mmo. Vậy nên 10 năm rồi mình vẫn phải bám trụ với công việc kỹ sư. =)))

ở VN mà nói chữ ko thích thì biết là gia đình có điều kiện rồi , hoặc từ nhỏ đã rất được cưng chiều , chứ nhà nghèo thì chỉ cần ra tiền là cày , ở đâu ra tiền nhiều hơn thì đổi qua đó cày , đó là sinh tồn chứ k có chuyện thích hay ko , từ câu nói đã lộ ra bạn là người như thế nào , và có thực sự là bạn cần giúp đỡ ko :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084: :ami_fat_cat_084:

nói chung là cứ thử
1 là bỏ tiền ra học
2 là ráng tìm sư phụ ( hoặc xin làm nhân viên lấy kinh nghiệm )
may mắn thì lên thôi còn đừng có nghe thằng nào bảo nát nát các thứ
mình nghe từ 2014 tới giờ mệt lắm rồi =)) nhưng tiền vẫn cứ kiếm dc thôi
cố lên bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom