Xin lỗi em gái : charlescowen

Status
Not open for further replies.

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.353
Anh cũng ko biết nói gì :D : XIn lỗi .

-- Lâu lâu có 98 vào . thấy vui vui .nên chọc vậy thôi nên cũng ko có nghĩ ảnh hưởng tới tâm lý tới em vậy .:D . Hy vọng em ở lại mmo tiếp tục chơi nhé đừng để ý tới lời nói của anh . Chúc em thành công mmo4me.com kiếm được nhiều tiền . Một lần nữa gửi lời xin lỗi đến em :D . Ko chấp nhận xin lỗi cũng chả sao . Nhưng quan trọng em đừng từ bỏ form này tiếp tục kiên trì kiếm tiền và gặt hái nhiều thành công .

thấy hết rồi nha :X

scamer danh chấn giang hồ Công MMO đây mà

nói chán nói chê xong rồi nói xin lỗi hả, khi nói câu ấy bạn có nghĩ tới cảm giác của người khác không, hay chỉ biết nói cho sướng mồm mình thôi.

Thôi vậy dẹp đi ..:mad: chẳng lẽ bắt ta đi quỳ lạy mới chịu à. :D

nói chán nói chê xong rồi nói xin lỗi hả, khi nói câu ấy bạn có nghĩ tới cảm giác của người khác không, hay chỉ biết nói cho sướng mồm mình thôi.
ko thể tha thứ ,cơ mà nói gì vậy:D

gái thật à! vậy là các thánh phán mmo4me đợt này quê rồi! thấy trong topic ấy nhiều Thánh Phán lắm mà , sao mỗi cậu này xl e ý vậy?heheh
p/s: mà gái thiệt à?

gái thật à! vậy là các thánh phán mmo4me đợt này quê rồi! thấy trong topic ấy nhiều Thánh Phán lắm mà , sao mỗi cậu này xl e ý vậy?heheh
p/s: mà gái thiệt à?
:D:D:D

ko biết phải gái hay ko chứ bảo SN 98 mà tối ngày mò vào MMO thì ăn học gì, nói chung là onl éo tin đc trừ khi nó cho mình xem ... để xác thực :D
:D:D chắc đang bị đuổi học:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,405
Latest member
Andylong23
Back
Top Bottom