Xin lỗi em gái : charlescowen

Status
Not open for further replies.
thì ra khóa học kiếm tiền tỉ của thớt vẫn rao dưới chữ kí là...đi cãi nhau với mấy chị em à, h mình mới biết đấy :D

ko biết phải gái hay ko chứ bảo SN 98 mà tối ngày mò vào MMO thì ăn học gì, nói chung là onl éo tin đc trừ khi nó cho mình xem ... để xác thực :D
lại đên bác này, nói chung tin hay không tùy bác, nhưng đừng cái kiểu ăn nói nặng lời là được
bác thích pm qua yh e bật wc nếu bác dám cá
p/s: năm sau thi miss mmo

trong này dương thịnh âm suy nên thấy có gái các thím vào bâu như ruồi bu bãi ... ấy >.<
Cầm vài trăm k ra ngoài kiếm 1 em giải ngố đi, cứ thấy gái là nhảy vào như mấy con zombie ko não thế này thật là .... :D

Chủ topic rảnh quá thì ngồi kiếm kẻ thù truyền kiếp Công Nông của chú đi chứ rảnh rỗi sinh nông nổi quá đấy

Topic. Closed ! -> Supper Mod captchater :rolleyes:

trong này dương thịnh âm suy nên thấy có gái các thím vào bâu như ruồi bu bãi ... ấy >.<
Cầm vài trăm k ra ngoài kiếm 1 em giải ngố đi, cứ thấy gái là nhảy vào như mấy con zombie ko não thế này thật là .... :D

Chủ topic rảnh quá thì ngồi kiếm kẻ thù truyền kiếp Công Nông của chú đi chứ rảnh rỗi sinh nông nổi quá đấy

sống cho nó có lương tâm tí đi cậu à, cậu quyền gì mà close topic, ko nói thì ngứa mồm à

ông này cũng phán như thánh hum trước, ko xin lỗi em ấy ak :))

ông này cũng phán như thánh hum trước, ko xin lỗi em ấy ak :))
Lỗi gì đây ? Tôi cảm thấy em nó là trai vì tính cách lì lợm của em nó. Còn em nó là gái thì sao? Với tôi vẫn là 1 thằng con trai trong thân xác con gái thôi (nếu em nó là gái thật) :D
Chẳng quan tâm, chỉ có mấy thằng xấu zai, còm nhom,... nói chung là chẳng có gái để ý mới phải xoắn cái vấn đề gái gú này thôi.
Còn với tôi thì chẳng liên quan đek gì, vào mmo là kiếm tiền, ko phải là chém gió. Thích chém gió tán gái vui lòng lên facebook, vietyo, thiendia :D

ừ, tôi bị đuổi học, cái loại bạn chắc gì hơn ai
Gửi e gái nóng tánh, hãy làm chủ bản thân mik đừng để ng khác chi phối : "Im lặng chính là sự khinh bỉ lớn nhất. Những thứ rẻ tiền chẳng đủ tư cách để bạn phải quan tâm"

muốn ị vào mồm mấy "bạn" cứ: em gái này em gái nọ. Cứ như là con gái trong cái forum này thì đc lên 1 đẳng cấp khác ấy nhỉ :rolleyes: Ghét mấy thằng dại gái kiểu này vcl

THôi té cho các thánh Dại gái ở lại tiếp tục thể hiện với "1 con dở" :D

Haiz, thấy con gái cái là cứ bô bô như nhìn thấy thú lạ, rùi mất đi cái bản chất con người, rùi ăn nói cái j đâu ko :oops:

Lỗi gì đây ? Tôi cảm thấy em nó là trai vì tính cách lì lợm của em nó. Còn em nó là gái thì sao? Với tôi vẫn là 1 thằng con trai trong thân xác con gái thôi (nếu em nó là gái thật) :D
Chẳng quan tâm, chỉ có mấy thằng xấu zai, còm nhom,... nói chung là chẳng có gái để ý mới phải xoắn cái vấn đề gái gú này thôi.
Còn với tôi thì chẳng liên quan đek gì, vào mmo là kiếm tiền, ko phải là chém gió. Thích chém gió tán gái vui lòng lên facebook, vietyo, thiendia :D
haiz bạn nói chuyện rất sóc bảo sao bị mọi người tẩy chay

muốn ị vào mồm mấy "bạn" cứ: em gái này em gái nọ. Cứ như là con gái trong cái forum này thì đc lên 1 đẳng cấp khác ấy nhỉ :rolleyes: Ghét mấy thằng dại gái kiểu này vcl

THôi té cho các thánh Dại gái ở lại tiếp tục thể hiện với "1 con dở" :D
Chú cũng chỉ đến thế này thôi à? Cư xử lịch sự và người lớn chút đi.
Trước chú làm MOD (chính thức hay tập sự cũng k rõ) vì lý do gì mà k đc làm MOD nữa??? Nếu chú làm MOD nữa mà ăn nói kiểu này thì thật đáng khinh bỉ.

bạn nói chuyện nơi công cộng mà thế này thì mình cũng hiểu 1 phần con người bạn :)

Topic hot nhỉ, tặng các bạn ảnh chị LÂM CHI KHANH hồi nhỏ nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom