Xin địa điểm hưởng tuần Hút Mật :))

Lúc lonely thì tiêu pha chưa suy nghĩ.Có gia đình rồi thì khác , tiêu như thế theo mình hơi lãng phí,
"Ngày vui tiết kiệm đừng tiêu hoang " :v
Mình thi mình không thả ga được, với lại mình thấy gần 2 năm vợ chồng mình cũng có rất nhiều kỷ niệm đẹp.
Bạn cũng có cái lý của bạn, nhưng mình nghĩ đối với 1 con người, ngày cưới là ngày quan trọng nhất đời, tuần trăng mật cũng là quãng thời gian quan trọng nhất của 1 đôi vợ chồng mới cưới. Làm cho nó "hoành tráng 1 chút" cũng không vấn đề gì.

Người sống được bao nhiêu năm, nếu cứ đến mỗi thời khắc quan trọng lại cứ suy nghĩ, đắn đo, tính toán thì cho đến lúc chết cũng không có hồi ức tốt đẹp gì để ngẫm lại. Huống hồ 1 đời người chỉ có 1 tuần trăng mật, cứ thả ga điiiii :D:D

Với 50 củ bác đi thái bét nhè chè đỗ đen nhé...

images

Làm 1 tour vô đây chỗ nào cũng đc mà ôn lại kỉ niệm ngọt ngào ngày 2 đứa chửa cưới nè :)

Thực ra trăng mật là kỳ nghỉ và để kỹ niệm thôi, chủ yếu ăn rồi 2 vc ôm nhau ngủ. chán lại loanh quanh.

Ở nơi nào 2 người thích thì nơi đó là thiên đường

bạn là con gái chắc đi thì chồng bạn hút mật chứ bạn hút sao đc :D
cậu nói hơi bị ngược đó, cậu nghĩ ông chồng hút kiểu nào?Nếu ông chồng tự mình hút đc còn cần gì cưới vợ về làm chi, vợ ko hút thì lấy gì có baby :D

cậu nói hơi bị ngược đó, cậu nghĩ ông chồng hút kiểu nào?Nếu ông chồng tự mình hút đc còn cần gì cưới vợ về làm chi, vợ ko hút thì lấy gì có baby :D
À cũng hut được giờ mới nghĩ ra. Nói chung là vợ chồng cùng hút :D

Em mới cưới ..
giờ nhà cửa cũng yên ổn rồi.. lên muốn giành 1 chút tg riêng tư cho 2 vc
Ai đi rồi cho em xin vài nơi đẹp đẹp tý :D
:D:D
......................

Gần gần thôi các bác ợ.. miền bắc thì càng tốt.
đi tầm 4-5 ngày dự kiến 50 củ không biết ok không
giá cả thế nào luôn thì càng tốt.. vì em dân cạp lên kibo lắm
Đi cho biết đây biết đó thôi. chứ trc giờ toàn theo sau đít con trâu
nhà nghèo quá

:p:p:p:p:p
50 củ đi ở VN tít thò lò rồi: Da Lạt, N Trang, Huế, DN còn dư tền thì ghé TP ở khách sạn 5 sao, ngắm TP về đem, Màu này nóng đi Đa Lạt là lựa chọn số 1

Cảm ơn tất cả mọi người.. nhưng em tính rồi.. tiện chuyến này
nhà em ở ngoải bắc. mà có rất nhiều bà con ở xa.. lên làm chuyến xuyên việt luôn
đi thăm tất cả người thân.. 1 công đôi việc

:p:D:D

Sapa nhiều dân tộc lắm ăn măc kinh dị em k thích
Đà lạt cũng đi rồi..
phú quốc thì xa quá.. 50 củ sợ đi dc nửa đường hết xiền rồi
:p
Phú Quốc rẻ bèo ah, đồ ăn rẻ, hải sản tươi ngon, ở KS cũng rẻ

lưỡng lự , hay áp dụng cách của Âu Cơ đi
Chồng lên Lào cai , Sơn La ...
Vợ xuống biển Hạ Long , Cửa lò ...
Cách này 2 n có thể tham quan được nhiều nơi hơn . Đảm bảo 2 người sẽ có kỳ mật vui vẻ .

Ặc, 50 củ.
Với ngần đó thì tha hồ hút mật nhá.

lưỡng lự , hay áp dụng cách của Âu Cơ đi
Chồng lên Lào cai , Sơn La ...
Vợ xuống biển Hạ Long , Cửa lò ...
Cách này 2 n có thể tham quan được nhiều nơi hơn . Đảm bảo 2 người sẽ có kỳ mật vui vẻ .
nghe sao giống Lạc Long Quân với Âu Cơ thế kia. đi kiủ đó lấy gì Hút Mật chòi

Cảm ơn tất cả mọi người.. nhưng em tính rồi.. tiện chuyến này
nhà em ở ngoải bắc. mà có rất nhiều bà con ở xa.. lên làm chuyến xuyên việt luôn
đi thăm tất cả người thân.. 1 công đôi việc

:p:D:D
ơ thế ko đi tham quan chuồng heo à?
thế mà cứ tưởng sắp có bài review "Vợ chồng @hoanvan tự tin khoe dáng bên bầy lợn" chứ :(
Mợ vân làm tan nát giấc mơ con trẻ :(

ơ thế ko đi tham quan chuồng heo à?
thế mà cứ tưởng sắp có bài review "Vợ chồng @hoanvan tự tin khoe dáng bên bầy lợn" chứ :(
Mợ vân làm tan nát giấc mơ con trẻ :(
Bà ấy tính zô thăm Kur vì đợt cưới Kur ko ra dự đám cưới đc đó, giờ vào tận nơi thu phong bì, Kur chuẩn bị đi là vừa, :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back