Xin địa điểm hưởng tuần Hút Mật :))

Nha Trang điểm hẹn !

images

Đẹp quá.
mà dị ứng với hải sản mới chết

Trên đường vào nhà em, bên tay trái nè, chị hoanvan chắc nhìn vẫn nhận ra đường chứ, đỡ tốn tiền thuê khách sạn , bố trí cho 2 vợ chồng chị 1 phòng hạnh phúc luôn :p
cái vụ bố trí này có khuyến mãi cái gì nhỏ nhỏ ko ^^! Nhìu khi cái " nhỏ nhỏ " tạo scandal tốt lắm :p
Á, cái đó là hoanvan dìm hàng mình mà, con cái gì chứ, :mad:
Mụ này đc lắm, tung tin sao mà cả forum tưởng mình có con
Òh thế àh:eek:, mình ít vào 4rum nhưng dạo này thấy bên box cạp nói cậu có con rồi, tưởng có thiệt:p. Cái gì mà " ko chồng có chửa " ??? Xem ra trình độ PR của Hoanvan tốt thật ^^!
Đẹp quá.
Mình nói thật ra đó đi chơi thì đc, chứ ăn hải sản ---> phá sản lun, ăn 1 lần thề " ko bao h ăn thêm lần nữa ".
Vậy ra Huế :D, cảnh xưa đồ ăn cũng xưa nốt :d, nghe đồn ng` Huế nấu ngon lắm kết cái món " bánh bèo " :D

Đẹp quá.
Khó tính vừa thôi mẹ trẻ
Ra biển sợ cá mập, di ứng Hải sản :cool:
Lên núi dị ứng mấy bà tộc:eek:
Xuống HN thì kêu ko thích đi làng nghề:confused:
Vậy thì đi đâu?:oops:
Vậy đắp chăn nằm nhà đi , khó tính vừa thôi ko mau già như trái cà thì chồng nó chán đó :mad:

cái vụ bố trí này có khuyến mãi cái gì nhỏ nhỏ ko ^^! Nhìu khi cái " nhỏ nhỏ " tạo scandal tốt lắm :p

Òh thế àh:eek:, mình ít vào 4rum nhưng dạo này thấy bên box cạp nói cậu có con rồi, tưởng có thiệt:p. Cái gì mà " ko chồng có chửa " ??? Xem ra trình độ PR của Hoanvan tốt thật ^^!

Mình nói thật ra đó đi chơi thì đc, chứ ăn hải sản ---> phá sản lun, ăn 1 lần thề " ko bao h ăn thêm lần nữa ".
Vậy ra Huế :D, cảnh xưa đồ ăn cũng xưa nốt :d, nghe đồn ng` Huế nấu ngon lắm kết cái món " bánh bèo " :D
:v, cái mụ hoanvan đó đáng ghét như quỷ, lấy chồng rồi cũng phải kéo mình vào scandal đó
Còn khuyến mại ah? thế chị @hoanvan thích khuyến mại gì nhỉ ? 1 bộ Triumph nhé, :v

Khó tính vừa thôi mẹ trẻ
Ra biển sợ cá mập, di ứng Hải sản :cool:
Lên núi dị ứng mấy bà tộc:eek:
Xuống HN thì kêu ko thích đi làng nghề:confused:
Vậy thì đi đâu?:oops:
Vậy đắp chăn nằm nhà đi , khó tính vừa thôi ko mau già như trái cà thì chồng nó chán đó :mad:

cái khó mới nhờ các bạn tư vấn mà
......
em tính đi Hạ long du thuyền thôi..
mà k biết ở đó h sao nữa...
Làm tour xuyên Việt về miền Tây nè, trái cây, hải sản, cái gì cũng có ( ăn cắp mỗi miền 1 cái :D ).
Miền tây xa quá.. sợ máy bay sau vụ malai rồi

cái khó mới nhờ các bạn tư vấn mà
......
em tính đi Hạ long du thuyền thôi..
mà k biết ở đó h sao nữa...

Miền tây xa quá.. sợ máy bay sau vụ malai rồi
Đi thuyền sợ phà Hàn Xẻng
Đi máy bay sợ Malai
Thế thì tập bơi với đi bộ chị nhé, ;)

@hoanvan pà chị mình nói ra HL đó chán lắm áh @@, thế bình thường ý thích thế nào? Mà ở trên đó xuống là chổ nào nhỉ? Mình toàn đi lên :D
Đi xe cũng đc mà, nhưng có điều nó hơi bị lâu ^^!.
@thachthao nảy có nói rồi mà cậu, ra biển sợ cá mập sao mà bơi :D.

dự kiến 50 củ :oops: khâm phục bạn quá. dân capt ai cũng vậy thì ngon :D

@hoanvan pà chị mình nói ra HL đó chán lắm áh @@, thế bình thường ý thích thế nào? Mà ở trên đó xuống là chổ nào nhỉ? Mình toàn đi lên :D
Đi xe cũng đc mà, nhưng có điều nó hơi bị lâu ^^!.
@thachthao nảy có nói rồi mà cậu, ra biển sợ cá mập sao mà bơi :D.

thank bạn..
mình ở Thái nguyên.. trên này toàn núi..
ngày nào cũng nhìn thấy rồi.. dân tọc cũng nhiều
Mình thích những nơi đẹp và hiện đại tý
ví như là các khu nghỉ dưỡng nhân tạo..
Sầm sơn chẳng hạn.. mà ở đó cũ quá rồi. k bít có chỗ nào mới k

dự kiến 50 củ :oops: khâm phục bạn quá. dân capt ai cũng vậy thì ngon :D
Còng lưng, chai bàn tọa, nát ngón tay nên 1 lần đi phải cho đáng. Chứ e thẹn cái gì mà ko dám xài? Mình cũng cạp, nhưng lần nào đi là bung hết vốn còn đủ tiền xe thì về :D.
@hoanvan hiện đại nhất bây h thì chỉ có TPHCM thôi, còn muốn vừa hiện đại vừa yên ả thì về Cần Thơ hay Bến Tre. Còn ngắm cảnh thì cậu ra HL cũng đc, còn VN ở chổ nào đẹp thì mình cũng pó tay lun ^^!. Mấy chổ đẹp cậu chê hết rồi

Còng lưng, chai bàn tọa, nát ngón tay nên 1 lần đi phải cho đáng. Chứ e thẹn cái gì mà ko dám xài? Mình cũng cạp, nhưng lần nào đi là bung hết vốn còn đủ tiền xe thì về :D.
@hoanvan hiện đại nhất bây h thì chỉ có TPHCM thôi, còn muốn vừa hiện đại vừa yên ả thì về Cần Thơ hay Bến Tre. Còn ngắm cảnh thì cậu ra HL cũng đc, còn VN ở chổ nào đẹp thì mình cũng pó tay lun ^^!. Mấy chổ đẹp cậu chê hết rồi

UH.. thank bạn.. mình sẽ lưu ý cái vụ zo hcm
vì trong đó cũng có nhiều bạn mmo..
cũng muốn vô đó chơi và thăm họ 1 lần

thank bạn..
mình ở Thái nguyên.. trên này toàn núi..
ngày nào cũng nhìn thấy rồi.. dân tọc cũng nhiều
Mình thích những nơi đẹp và hiện đại tý
ví như là các khu nghỉ dưỡng nhân tạo..
Sầm sơn chẳng hạn.. mà ở đó cũ quá rồi. k bít có chỗ nào mới k
Vậy đi trại dưỡng lão Hà Nội nè chị
Có điều kiện nghỉ dưỡng và rất hiện đại chị nhé, đủ 2 tiêu chuẩn , :D

DSC_0048 copy_FDKP.jpg.jpg

Lúc lonely thì tiêu pha chưa suy nghĩ.Có gia đình rồi thì khác , tiêu như thế theo mình hơi lãng phí,

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back