Warning Webkiemtien24h 140 PM

Vâng fake phải biết được ngày giờ giao dịch và số lệnh . Mà 2 cái này chỉ có 2 người biết thôi đó là người nhận và người gửi . Cứ chứng thực proof bên @DarkLight sẽ rõ hình này fake hay ko . Còn nếu nói đây không phải tiền của mình thì mình không rảnh mà lên đây nói nhảm đâu .

Mày ngon làm ex đi rồi *** trả cho tao . Nói được cái mồm thế =)) . Đóng bảo hiểm vào rồi tao sẽ gửi tiền cho mày. :))
Mình sẽ xem BQT giải quyết thế nào . Nếu không mình sẽ lên trình báo công an về sự việc này .
Đã up bằng chứng -> gọi lên tổng đài
Mong cậu @DarkLight gọi lên tổng đài và xác thực điều này . Mình đã gửi số hiệu nhân viên cho cậu rồi .
Mình đã hiểu vì sao cậu hold và không xác thực = hình ảnh . Dù đó là thật. Nhưng mình sẽ đợi bạn .
nói đùa chứ mình *** hiểu não bạn làm từ cái gì vậy. người ta làm ăn có quy tắc của người ta, cậu ghi sai memo, ko chịu hợp tác để chứng thực xem đó có thực sự là tiền của cậu ko mắc cái mẹ gì mà trung gian phải rf cho cậu. giờ cậu thích gọi công an ra làm việc thì cứ gọi nó ra coi thằng nào dám xử cho cậu.đừng quên ông trung gian này là người làm đúng luật kinh doanh của ông ý. còn giờ cậu lôi công an ra coi chừng người ta điều tra ra tội scam thì 2tr cũng đủ ra tòa nhé. cái tài khoản bank có số OTP chỉ gửi vào số đt cậu mà cậu có cái mẹ gì ko dám cho người ta teamview, hay là làm điều khuất tất lên đây cãi cùn. scam ở cái forum này nhiều hình thức và nhiều thể loại rồi, trung gian đc lập ra để đảm bảo giao dịch cho những người khác chứ ko phải để cứ đưa cái proof ra là đòi lấy tiền đâu. ăn tiền thiên hạ dễ vậy sao?

up giùm.
nhưng thực sự thì..... mod cũng không giúp được bạn về chuyện này, bác có nhiều nghi vẫn ABC
gọi lên bank, bank cũng không giải quyết nhé,
còn muốn báo công an, tùy bác, nhưng báo thì mọi thứ vẫn lòi ra thôi, bác ex vẫn có thể yêu cầu check lại một lần nữa :D
túm lại, khả năng bác sát hại nạn hân rồi phi tang như bác @leenguyen69 nói là hơi bị cao đó nha :oops:
Mình đã up đủ bằng chứng rồi . Mình đã gọi lên bank có bảo 1 nhân viên có số hiệu 55 cho bác ấy confirm rồi .

Oh Đệt, thớt cũng cứng cựa quá nhỉ, ông Ex cứ theo rule mà làm....... Thích thì chiều, liều thì nhích :p:p:p
Luật gì nhỉ đọc luật 4rum xem nào :D có bắt teamview ko :D

nói đùa chứ mình *** hiểu não bạn làm từ cái gì vậy. người ta làm ăn có quy tắc của người ta, cậu ghi sai memo, ko chịu hợp tác để chứng thực xem đó có thực sự là tiền của cậu ko mắc cái mẹ gì mà trung gian phải rf cho cậu. giờ cậu thích gọi công an ra làm việc thì cứ gọi nó ra coi thằng nào dám xử cho cậu.đừng quên ông trung gian này là người làm đúng luật kinh doanh của ông ý. còn giờ cậu lôi công an ra coi chừng người ta điều tra ra tội scam thì 2tr cũng đủ ra tòa nhé. cái tài khoản bank có số OTP chỉ gửi vào số đt cậu mà cậu có cái mẹ gì ko dám cho người ta teamview, hay là làm điều khuất tất lên đây cãi cùn. scam ở cái forum này nhiều hình thức và nhiều thể loại rồi, trung gian đc lập ra để đảm bảo giao dịch cho những người khác chứ ko phải để cứ đưa cái proof ra là đòi lấy tiền đâu. ăn tiền thiên hạ dễ vậy sao?
Cậu xem phía trên nhé . Không có nhắc ghi memo khi mình nói gửi tiền nhé

Mình đã up đủ bằng chứng rồi . Mình đã gọi lên bank có bảo 1 nhân viên có số hiệu 55 cho bác ấy confirm rồi .

luật là khi giao dịch trung gian phải gửi tiền đúng memo, gửi sai memo thì trung gian có quyền refund vào tài khoản người gửi hoặc hold lại chờ giải quyết. còn teamview là trung gian yêu cầu hợp tác để xem có đúng là bạn là người gửi ko. bạn ko hợp tác thì bạn *** có quyền đòi tiền. thế thôi ok?

thôi bác báo c,a đi reply mấy ngày nay lắm thế:p

Cậu xem phía trên nhé . Không có nhắc ghi memo khi mình nói gửi tiền nhé
đấy là cậu ko chịu xem lại log chat, và thời gian pm trung gian khác với thời gian cậu nói gửi tiền. đã sai lại còn cãi cùn. thế sao lúc gửi ko pm bác ấy hỏi bác ơi ghi c chú gì ko, hỏi 1 câu thì chết người à. lỗi do bản thân cậu mà cậu lại còn lên đây đòi làm mìnhl àm mẩy. bó tay

nói thẳng cmn 1 câu là forum *** giải quyết được vụ này cho cậu đâu, ra gọi c50 mà xử lí ok :rolleyes:

quanh quẩn lôi cái proof ra nói hoài . Cái đó đơn giản vcl , chả cần fake . Yêu cầu thằng nạn nhân nó gửi cho là được :D . Đem cái khác ra chơi đi bác

Theo dõi từ hôm qua đến giờ thì thấy thớt 1 mình chống cả thế giới, ngu và ương đúng là khó bảo thật :D

Thế sinh ra proof hình ảnh để làm ****** gì . Nhiều topic cần proof chat đấy thôi . Nếu vậy thì cần làm ****** gì :))
Proof hình ảnh để mọi người tiện theo dõi thui pa
Người ta có rule khi giao dịch mà cha nội
Thỏa thuận giao dịch:
- Tỷ giá đã niêm yết, vui lòng không mặc cả.
- Khách chịu phí ngân hàng.
- Phí chuyển tiền điện tử do bên chuyển chịu.
- Vui lòng ghi rõ TK ngân hàng, tên chủ tài khoản, yahoo trong ghi chú chuyển tiền (viết không dấu).
- Các giao dịch không đúng ghi chú sẽ hoàn trả người gửi sau khi xác minh. Bên gửi chịu phí xác minh hoàn trả.
- Khi giao dịch cần đối chiếu kỹ thông tin của dịch vụ, comfirm topic và xác minh bằng điện thoại (gọi điện, không nên xác minh bằng nhắn tin hay nhá máy). Nếu không đối chiếu kỹ, bị scam ABC hay fake nick các bạn tự chịu trách nhiệm.

/
Tóm lại Thớt thích thì ra CA trình bày còn MOD thì cũng chỉ biết ...................... khuyên thớt như thế thui :p:p:p

Proof hình ảnh để mọi người tiện theo dõi thui pa
Người ta có rule khi giao dịch mà cha nội

Tóm lại Thớt thích thì ra CA trình bày còn MOD thì cũng chỉ biết ...................... khuyên thớt như thế thui :p:p:p
Cảm ơn bạn . Trong đó không có ghi rõ xác minh bằng gì . Và memo mình gửi có ghi yahoo .

Đoc từ hôm qua đến giờ, xin tóm tắt lại 1 cách đơn giản:
1. Ex có rule của Ex, và thớt đã làm sai rule, vì vậy muốn rf money thì thớt phải làm theo điều kiện mà Ex đã yêu cầu - ở đây là Teamview
2. Xin hỏi thớt 1 câu: máy tính bạn có điều gì bất thường mà ko thể cho teamview? Teamview có chức năng là chỉ cho xem, ko cho điều khiển, tại sao bạn ko dùng chức năng này? Lúc đó mọi thao tác đều do bạn làm, Ex chỉ có ngồi bên kia xem và chứng thực thôi. Còn nếu vẫn ko yên tâm, thì có thể dùng VPS để cho team. Nếu cả 2 vấn đề trên mà thớt ko làm đc, thì Ex có thể nói rằng bạn đã ko hợp tác để xác minh người gửi, nên Ex có quyền ko rf lại tiền. Thế thôi !
P/S: từ đâu tới cuối sao ko thấy cái ông bạn của thớt (ông mà Ex tạm goị là X ấy) vào nói dù chỉ 1 câu nhỉ? Oát đờ heo ? o_O

Đây chính là thanh niên cứng của năm, đi scam ABC được con gà xong giờ nằng nặc đòi tiền từ TG =))

Attachments

9.1 KB · Views: 36
Đoc từ hôm qua đến giờ, xin tóm tắt lại 1 cách đơn giản:
1. Ex có rule của Ex, và thớt đã làm sai rule, vì vậy muốn rf money thì thớt phải làm theo điều kiện mà Ex đã yêu cầu - ở đây là Teamview
2. Xin hỏi thớt 1 câu: máy tính bạn có điều gì bất thường mà ko thể cho teamview? Teamview có chức năng là chỉ cho xem, ko cho điều khiển, tại sao bạn ko dùng chức năng này? Lúc đó mọi thao tác đều do bạn làm, Ex chỉ có ngồi bên kia xem và chứng thực thôi. Còn nếu vẫn ko yên tâm, thì có thể dùng VPS để cho team. Nếu cả 2 vấn đề trên mà thớt ko làm đc, thì Ex có thể nói rằng bạn đã ko hợp tác để xác minh người gửi, nên Ex có quyền ko rf lại tiền. Thế thôi !
P/S: từ đâu tới cuối sao ko thấy cái ông bạn của thớt (ông mà Ex tạm goị là X ấy) vào nói dù chỉ 1 câu nhỉ? Oát đờ heo ? o_O
Đơn giản thôi bác, vì chủ thớt đi scam của người ta, bị ng ta hù phải lấy lại tiền, nên giờ vào bát nháo lên đòi bằng được tiền về. Vì X chỉ cung cấp proof cho thớt, mà không cung cấp STK và password vì giữa Thớt và X không có mối qhe. Nên Thớt đâu có STK và password đâu mà để bác Ex Teamview được. Nói tóm lại, bác thớt đang sợ bị đánh nên mới gào thét lên nhằm lấy lại tiền. Theo rule của Ex và 4room thì cứ sung quỹ MMO cho nó lành :D:D:D:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week