• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Webkiemtien24h 140 PM

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Kiểu này chắc còn dài...

bente075

Junior
Reactions
141
MR
0.009
Đơn giản thôi bác, vì chủ thớt đi scam của người ta, bị ng ta hù phải lấy lại tiền, nên giờ vào bát nháo lên đòi bằng được tiền về. Vì X chỉ cung cấp proof cho thớt, mà không cung cấp STK và password vì giữa Thớt và X không có mối qhe. Nên Thớt đâu có STK và password đâu mà để bác Ex Teamview được. Nói tóm lại, bác thớt đang sợ bị đánh nên mới gào thét lên nhằm lấy lại tiền. Theo rule của Ex và 4room thì cứ sung quỹ MMO cho nó lành :D:D:D:p:p:p
Cứ xem như bạn nói đúng, thì mình thắc mắc là cái ông mà bị scam ấy, sao ko vào topic này nói dù chỉ 1 câu nhỉ? Vào đây xác minh có phải sẽ đc rf từ Ex nhanh hơn ko o_O

Beanmonica

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Cứ xem như bạn nói đúng, thì mình thắc mắc là cái ông mà bị scam ấy, sao ko vào topic này nói dù chỉ 1 câu nhỉ? Vào đây xác minh có phải sẽ đc rf từ Ex nhanh hơn ko o_O
Đơn giản là X không bít về 4room này ( thầy bói đoán thế :D )

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vâng fake phải biết được ngày giờ giao dịch và số lệnh . Mà 2 cái này chỉ có 2 người biết thôi đó là người nhận và người gửi . Cứ chứng thực proof bên @DarkLight sẽ rõ hình này fake hay ko . Còn nếu nói đây không phải tiền của mình thì mình không rảnh mà lên đây nói nhảm đâu .

Mày ngon làm ex đi rồi *** trả cho tao . Nói được cái mồm thế =)) . Đóng bảo hiểm vào rồi tao sẽ gửi tiền cho mày. :))
Mình sẽ xem BQT giải quyết thế nào . Nếu không mình sẽ lên trình báo công an về sự việc này .
Đã up bằng chứng -> gọi lên tổng đài
Mong cậu @DarkLight gọi lên tổng đài và xác thực điều này . Mình đã gửi số hiệu nhân viên cho cậu rồi .
Mình đã hiểu vì sao cậu hold và không xác thực = hình ảnh . Dù đó là thật. Nhưng mình sẽ đợi bạn .
Dm nói mãi k hiểu dm bít tại s mà bị hold ko vì nghi scam abc, bít đâu đc ông scam ng khác kêu ng ta send tiền cho tg, r diện cái cớ j đó ví dụ ko nhận đc tiền r yêu cầu bên kia chụp cái proof đó đưa cho ông để ông xem, dm nói mãi ko hiểu ... Đi báo ca đi

chưa chắc đã là dân MMO bạn :) trước có nhìu vụ ABC ko phải mem ở MMo rồi đó :)
Nói chung bác kia làm đúng Rule ko sai .
Ko phải dân MMO mua PM làm gì nhỉ? Mà mình đã nói ở trên rồi đó, ông thớt này đã làm sai rule của Ex thì bây giờ muốn đc rf thì phải làm theo các yêu cầu mà Ex đưa ra. Và mình thấy cái yêu cầu được teamview nó không có gì là khó khăn cả, có thể dùng chức năng chỉ cho xem, ko cho điều khiển của teamview; còn ko thì dùng VPS mà teamview. Đến vậy mà ko làm đc nữa thì Ex cứ hold tiền để đó thôi.
P/S: đang hóng cái vụ trình báo CA đây, thấy có mấy vụ cũng hù dọa mà chưa thấy vụ nào đc lên báo :D

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vâng fake phải biết được ngày giờ giao dịch và số lệnh . Mà 2 cái này chỉ có 2 người biết thôi đó là người nhận và người gửi . Cứ chứng thực proof bên @DarkLight sẽ rõ hình này fake hay ko . Còn nếu nói đây không phải tiền của mình thì mình không rảnh mà lên đây nói nhảm đâu .

Mày ngon làm ex đi rồi *** trả cho tao . Nói được cái mồm thế =)) . Đóng bảo hiểm vào rồi tao sẽ gửi tiền cho mày. :))
Mình sẽ xem BQT giải quyết thế nào . Nếu không mình sẽ lên trình báo công an về sự việc này .
Đã up bằng chứng -> gọi lên tổng đài
Mong cậu @DarkLight gọi lên tổng đài và xác thực điều này . Mình đã gửi số hiệu nhân viên cho cậu rồi .
Mình đã hiểu vì sao cậu hold và không xác thực = hình ảnh . Dù đó là thật. Nhưng mình sẽ đợi bạn .
Mình thực sự không hiểu bạn nghĩ gì. Mình đang cố gắng giải quyết 1 cách gọn nhất và nhanh nhất cho giao dịch của bạn. Sự việc nó rất đơn giản, bạn cứ muốn nó bị phức tạp lên. Cái proof chuyển tiền bạn gửi lên chẳng có 1 chút giá trị gì để xác minh. Cô nhân viên mã số 55 gì đó bạn đã nói chuyện thì không kết nối được. Cái proof nói chuyện với bên thứ 3 (X), nếu kéo lên vài dòng sẽ có thông tin bank và yêu cầu nội dung chuyển tiền, sao bạn không chụp nốt đoạn đó?

Bạn đang muốn sự việc bị phức tạp lên bằng cách đưa ra cơ quan công quyền? Mình không ngại. Mình sẵn sàng phối hợp với các bên để trả lại khoản tiền đó cho đúng chủ nhân của nó.

Và mình muốn khẳng định lại 1 lần nữa: Mình sẽ không refund hay gửi PM theo yêu cầu của bạn cho đến khi mình xác minh được ai thực sự là chủ khoản tiền đã gửi vào tài khoản của mình.

P/s: Có lẽ bạn đang bị kích động và không điều khiển được hành vi cũng như suy nghĩ của mình. Bạn cứ bình tâm lại và suy nghĩ cho thấu đáo hơn. Nếu bạn thực sự là chủ nhân của khoản tiền đó? cứ an tâm, tiền đó nó vẫn sẽ là của bạn.

Last edited:

A.KhanhNgan

Senior
Reactions
139
MR
0.005
hóng CA

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
Ko phải dân MMO mua PM làm gì nhỉ? Mà mình đã nói ở trên rồi đó, ông thớt này đã làm sai rule của Ex thì bây giờ muốn đc rf thì phải làm theo các yêu cầu mà Ex đưa ra. Và mình thấy cái yêu cầu được teamview nó không có gì là khó khăn cả, có thể dùng chức năng chỉ cho xem, ko cho điều khiển của teamview; còn ko thì dùng VPS mà teamview. Đến vậy mà ko làm đc nữa thì Ex cứ hold tiền để đó thôi.
P/S: đang hóng cái vụ trình báo CA đây, thấy có mấy vụ cũng hù dọa mà chưa thấy vụ nào đc lên báo :D

Nhiều người làm MMO cũng chỉ biết sơ sơ , qua 1 vài group facebook hay bạn bè gì giới thiệu . Chứ mà là dân mmo trong fỏrum này thì khó mà bị dắt mũi thế được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom