Event VPS Event :D 10 free vps for you a day ^^.

Status
Not open for further replies.
Topic mở vào đúng lúc mình đang cần 1 con vps để trải nghiệm rồi có quyết định mua hay không.Nếu may mắn được thử 1 con VPS của chủ thớt thì hay biết mấy ( có thể tương lai mình sẽ mua vps của bạn :binhsua06::binhsua06::binhsua06:).Mà mình có góp ý là không nên lấy độ dài comment để làm tiêu chí trao giải.Có thế lấy nhiều tiêu chí như comment hay nhất,ý nghĩa nhất,số thứ tự comment đẹp nhất ...Cuối cùng chúc chủ topic đắt khách :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Cần gì phải dài. nếu được tặng VPS mình sẽ cho 1 ai đó và scan socks qua VPS rồi update lên room cho a e đều hưởng lợi :D

Xin góp zui :m020:

Em chạy trốn nỗi buồn, gặp một nỗi buồn hơn.

.
Chạy trốn cô đơn, lại va vào cay đắng .
.
Chạy trốn bão giông, tìm một ngày phẳng lặng.
.
Đâu biết phía bình yên không có chỗ cho mình..

Cuộc đời con gái mãi ung dung..

Đừng quen , đừng biết , đừng thương nhớ …

Để mảnh thơ tình khỏi rối tung …

http://www.youtube.com/watch?v=AWjanmm8MqE

chả biết viết j cho zài làm đại câu thơ vậy
buồn buồn móc đít ngửi chơi , ai dzè đít thúi buồn ơi là buồn .
có vps chắc hết buồn :binhsua72:

hình như là tên pipi bên ekt thì phải, giờ mới thấy lộ mặt.

đi qua thấy cái topic event.vào cm xem có được con VPS sài thử vài ngày không. cố gắng cm dài một tí mà không biết nói gì nữa,up lên

xeompro
bocapden3004
ruby.love
Dư Văn Đông
VincomCenter

Cám ơn các bạn : P
Pm yahoo của mình nhé, các bạn sẽ được tặng 1 VPS 7 ngày.Yhoo bên Topic sell of mình có link trên toppost: | chịu khó qua đó lấy hô hô

Giải thích thắc mắc :

Như top1 mình đã có yêu cầu : không spam, nên copy đoạn văn, hay bê nguyên cả quyển sách vô thì cũng vậy thôi.Không tính.
Bạn bê rule , mình đánh giá là mình cần cám ơn bạn ấy, thứ 1 bạn ấy biết mình mở topic bên sell nên copy những thứ mình cần chú í , ít nhất là muốn giúp mình thứ 2 là những gì bạn ấy copy ra hoàn toàn hợp chủ đề của topic

3 ngày nữa mình quay lại Topic này .Thanks cả nhà :p

Từ nào đó tới giờ mình chưa biết VPS là như thế nào? Đang chơi offer nên định sắm 1 con chơi :p mà theo tình hình thì cấu hình máy ở nhà cùi quá :( rầu mấy bữa nay :(( đang định nâng cấp ram lên rùi sắm sửa :p hi vọng pipi có thể cho mình thử cảm giác VPS ra sao trước khi đi nâng cấp máy :"> nếu được thì xin ủng hộ lâu dài luôn :"> tks trước nhé :p

đã pm chủ thớt nhưng chưa thấy online .up cho chủ thớt đắt khách nào :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

vps live 3 ngay` ma` cũng mở event ah :|
cho không minh` cũng ko them` lấy, up cho ae khác vao` chơi

Cho em 1 slot nhé ^^^^

Em hỏi thêm chút. Anh có phải là admin diễn đàn ekt hồi xưa ko ạ

Ông ý cưa sừng làm nghé đấy :))
p/s: comment này ko tính nhá, ;))

Nếu đúng là lão pipi của ekt thì cho thằng em joky 1 con nhé :binhsua08:
Còn nếu ko phải mà đi lấy nick lão ý làm xằng bậy thì next đi nhé bạn :binhsua08:

Joky là thằng nào, mình có quen ko nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hix ><
Quay lại với MMO, đang tính chiến PTU mà không có vốn mua VPS.
PTU khủng hoảng :(( Chiều reg cho Group GTP Việt thì Group anh ý không nhận newbie :((
Thấy cái topic event này nhảy vào la liếm liền ;))
Hy vọng mình sẽ ăn giải :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
P/s: VPS live 3 ngày sao sống đây chủ topic :((

Tiền @@

Cuộc sống cuốn con người đi theo dòng đời hối hả, đôi khi, ta đánh mất mình bởi những giây phút vội vàng…

Giữa đô thị ồn ào và phồn hoa, giữa nhịp sống náo nhiệt và vội vã, ta đi tìm riêng một khoảng lặng bình yên... Những con đường vào tiết trời se lạnh, rùng mình trong hơi sương mỏng mảnh. Hàng cây già nua trút lá, cố nép mình trong vạt nắng cuối mùa nhàn nhạt, giăng giữa lòng phố buồn tênh. Mùa đông đã đến từ lúc nào.

Đâu đó, nơi góc phố, người phụ nữ bán hàng rong nép mình vào ngôi nhà cao tầng tránh gió rét và hơi sương lạnh buốt. Đôi mắt nhắm hờ, khe khẽ bên vành nón úp ngược đặt trên thúng cam bán dở, trên khuôn mặt vẫn còn nỗi lo toan cơm áo gạo tiền, một giấc ngủ trưa vội vã giữa dòng người tấp nập... lặng yên!

Ở một con hẻm nhỏ, bóng dáng người thợ sửa xe đạp trở thành hình ảnh quen thuộc trong mắt mỗi người qua đây. Chỉ có một thùng đồ nghề nho nhỏ, không biết bác đã ngồi nơi đây, dưới gốc sấu già này bao nhiêu năm. Dáng người thô kệch, chiếc lưng hơi gù, bàn tay đen nhẻm lấm lem vết dầu, người thợ sửa xe đạp giản dị ấy chăm chỉ hàng ngày, cần mẫn với công việc của mình dù nắng mưa hay giá rét. Trên khuôn mặt gầy guộc in hằn những vết nhăn của thời gian, nguyên vẹn nụ cười và ánh mắt thật hiền lành, dễ mến.

Một cuốn sách nào đó từng viết: "Khi ra đường, nếu nhìn thấy một người công nhân, trên áo, trên tay, trên mặt lấm lem những vết bụi bặm, vôi vữa, sơn dầu... bạn đừng nghĩ đó là vết bẩn mà hãy nghĩ đó là dấu vết của lao động, của sự chăm chỉ và cần cù, những dấu vết ấy bao giờ cũng đáng được tôn trọng.". Chúng ta từng nhìn rất nhiều "dấu vết" từ khi thơ bé của những người thân xung quanh mình nhưng vô tình ta lãng quên và đôi lúc vẫn thốt lên những lời nói khó chịu, kèm theo cái nhăn mặt tức giận khi lỡ rây một vết bẩn nào đó trên áo. Có khi nào ta chợt nhận ra, ta từng quên...

Ừ thì... đôi lúc, ta chợt bỏ quên ánh nhìn sau nếp nhăn in hằn dấu vết tuổi già của ông lão bán than đầu ngõ, ánh mắt khắc khổ như cầu ơn của cụ bà bán hàng rong ven đường, cái nhìn đăm chiêu của đứa bé đánh giày trong công viên buổi sáng sớm, lời mời chào của cô hàng quà vẫn đi qua nhà mỗi chiều... Ta bỏ quên những thứ ấy, đến với những thứ sạch sẽ, bóng loáng và giả tạo.

Đôi khi, ta nhìn cuộc sống của những con người ấy tầm thường, vô vị như bao công việc lao động chân tay khác nhưng đôi lúc, ta trở mình và bất giác nhận ra có một góc bình yên trên những khuôn mặt ấy. Đó là nụ cười hồn nhiên, không vương vấn chút ưu tư, phiền muộn. Ánh mắt ấy chân thật ấm áp và đôi lúc ta tự hỏi mình:"Đã khi nào ta bình yên như thế? Sống và tồn tại?". Đã bao giờ ta hỏi: Liệu ta sống hay chỉ là đang tồn tại?.

Thân

bác này copy đâu mà gớm thế @@

bác biết không, em nghèo lắm :( hix hix hix :((
không chấm xuống dòng @@

mà nghèo thì phải kiếm ăn :( bùn quá :binhsua79:
không chấm xuống dòng :(

mà kiếm ăn thì phải lao động :m005:
không chấm xuống dòng

lao động thì phải tốn công
có cái hình xuống dòng

tốn công thì phải tốn sức :m196:
xuống dòng

mà muốn có sức thì phải có ăn
ực ực xuống dòng

để có đồ ăn phải có tiền :m021:(cái hình đếm tiền đâu rồi ko biết)
$.$

để có tiền phải MMO :binhsua57: (đây rồi )
MMO4ME h mới chứ ý 4=$ ;))

mà dân MMO thì rất cần VPS ;))
VPSSSSSSSSSSSSSSSS

để có VPS thì lại phải kiếm tiền @@
lại tiền :|

mà em nghèo lắm :(
lấy đâu ra tiền :((

mà nghèo thì phải kiếm ăn :( bùn quá :binhsua79:
không chấm xuống dòng :(

mà kiếm ăn thì phải lao động
không chấm xuống dòng

lao động thì phải tốn công :m187:
có cái hình xuống dòng

tốn công thì phải tốn sức :m196:
xuống dòng

mà muốn có sức thì phải có ăn :m148:
ực ực xuống dòng

để có đồ ăn phải có tiền :m021:(cái hình đếm tiền đâu rồi ko biết)
$.$

để có tiền phải MMO :binhsua57: (đây rồi )
MMO4ME h mới chứ ý 4=$ ;))

mà dân MMO thì rất cần VPS ;))
VPSSSSSSSSSSSSSSSS

để có VPS thì lại phải kiếm tiền @@
lại tiền :|

mà em nghèo lắm :(
lấy đâu ra tiền :((

:((((((
nói đi nói lại thấy cái event free vps ham hố vào chém để có mà kiếm ăn ;))

kiếm ăn để có tiền,có tiền để mua VPS,VPS để MMO, MMO để có tiền, tiền lại MMO, MMO lại ra tiền, nói chung để có 1$ cần 10 cents, để có 10$ cần 1$ nói chung phải có tiền, mà tiền em ko có :(

thôi VPS FREE vậy để có tiền, tiền mới có cents, cent mới có $, $ mới có nhiều $ để nhiều $ mà VPS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week