Vốn 100 triệu thì làm gì các bác (online hoặc offline)

nhathuy

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Mình chán việc do công ty bất công nên muốn nghỉ, mà nghỉ thì không biết làm gì khác cả nên lên đây nhờ các bác tư vấn giúp !!

ít quá bác. Tiếp tục làm công ty kiếm cỡ 2 tỏi => nghỉ, gởi ngân hàng tháng kiếm 14 củ/ tháng
:D em cũng gần đc như thế mà năm ngoái đu coi, còn y như ông chủ pic, giờ xin lại có mà ăn đấm:D thôi tốt hơn hết khỏi nghỉ luôn cho rồi:D

:D em cũng gần đc như thế mà năm ngoái đu coi, còn y như ông chủ pic, giờ xin lại có mà ăn đấm:D thôi tốt hơn hết khỏi nghỉ luôn cho rồi:D
Nhà nhà đu coin, ng ng đu coin.
Cào dc mấy coin airdrop bán sớm cũng ấm rồi k. Tham quá ôm cũng chia 5 xẻ 7.:popo_beat_shot:

đồng chí bao nhiêu tuổi, có vợ chưa, nếu chưa có vợ thì 100 củ sẽ kiếm đc tầm *10 trong 1 năm, nếu có vợ rồi đưa 100 củ cho vợ, mỗi ngày vợ cho 100k đủ uống bia rồi :popo_boss:

đồng chí bao nhiêu tuổi, có vợ chưa, nếu chưa có vợ thì 100 củ sẽ kiếm đc tầm *10 trong 1 năm, nếu có vợ rồi đưa 100 củ cho vợ, mỗi ngày vợ cho 100k đủ uống bia rồi :popo_boss:
:D cái này em thấm dù chưa có vợ, một thân một mình có lỡ mất thì còn chịu dc, để vợ chịu chung e k ổn,... nên sẽ nhát tay. mà nhát tay thì lời ít:D:D thôi chắc bác chủ pic mà có vợ rồi thì đừng bất mãn nữa

tay trắng - không cần vốn làm MMO được mà bạn - hay bạn muốn đầu tư sinh lời ? :oops:

:D cái này em thấm dù chưa có vợ, một thân một mình có lỡ mất thì còn chịu dc, để vợ chịu chung e k ổn,... nên sẽ nhát tay. mà nhát tay thì lời ít:D:D thôi chắc bác chủ pic mà có vợ rồi thì đừng bất mãn nữa
vấn đề không phải là nhát tay hay không :cool: mà vấn đề là vợ có đưa tiền cho không :D

tay trắng - không cần vốn làm MMO được mà bạn - hay bạn muốn đầu tư sinh lời ? :oops:
Làm gì đc bạn ? Mình muốn làm tay trái kiếm thêm thu nhập mà thấy trên này chỉ có reg lấy coin là chính ,làm off thì ko ai nhận new :'(

Mình chán việc do công ty bất công nên muốn nghỉ, mà nghỉ thì không biết làm gì khác cả nên lên đây nhờ các bác tư vấn giúp !!
Bác hỏi câu này chỉ có bác mới trả lời đc. Ai giúp mình đc trong trường hợp này. Nếu ng khác bảo giúp bác thì 100 củ dễ bay lắm. :v

nghe mọi người nói như này thì có 100tr việc đầu tiên cần làm là cưới vợ quá :popo_angry::popo_angry::popo_angry:

Cuộc sống tạo hoá sinh ra con người như một trò chơi nhể .
Người có trăm tỉ , nghìn tỉ thì vẫn tham vọng quyền lực , chức tước ..
Vẫn sống vật vã trong tham vọng đồng tiền .
.
Người chỉ mong ước có đôi tỏi dắt túi là hưởng hạnh phúc chọn vẹn ở đời .
.
Mà cuộc sống lại không cho .
.
Ôi cuộc đời !!

100 triệu thì dư sức để làm ra lời. Muốn nhàn + với 100tr đó mà muốn giàu thì chỉ có hên. Nhưng với 100 triệu + chăm chỉ thì rất nhiều hướng đi. Hiện tại, mình đã tìm được hướng đi và thấy có hiệu quả khi nào giàu sẽ chia sẻ cho anh em ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week