Chat Nhờ tư vấn mua sữa tăng cân & thuốc tim mạch cho người già.

daigia9x

Junior
Reactions
28
MR
1.882
Insuree Balance
0
Em nhờ các bác đã lập gia đình và có cha mẹ đã lớn tuổi tư vấn giúp em tí. Chuyện là em muốn mua sữa tăng cân cho các cụ nhà em uống 1 thời gian để cho lên cân thì em nên mua sữa thương hiệu gì nhỉ, cái này em mù tịt, chỉ nhớ mỗi loại sữa tên Appeton Weight Gain gì đó quảng cáo trên VTV thôi. Nhờ các bác tư vấn giúp em với.

Ngoài ra ba em mới đi khám bác sĩ bảo là có dấu hiệu bị bệnh tim, đau ngực vùng tim, không biết là em nên mua thuốc tim mạch hiệu gì cho ba bồi bổ tim nhỉ? Em xin cảm ơn các bác.

bác sĩ tào lao rồi , giờ về nhà ăn rau nhiều vào , giảm ăn mặn lại , 1 tuần bỏ ra 2-3 ngày ăn ko muối , tức là cái j có vị mặn thì đừng ăn , sẽ thấy khoẻ ra ngay , ăn uống thì giảm thịt , ăn 90% rau củ quả , chỉ 10 % là thịt thôi , từ từ sẽ khoẻ , bác sĩ giờ toàn lùa gà bán thuốc thôi

bác sĩ tào lao rồi , giờ về nhà ăn rau nhiều vào , giảm ăn mặn lại , 1 tuần bỏ ra 2-3 ngày ăn ko muối , tức là cái j có vị mặn thì đừng ăn , sẽ thấy khoẻ ra ngay , ăn uống thì giảm thịt , ăn 90% rau củ quả , chỉ 10 % là thịt thôi , từ từ sẽ khoẻ , bác sĩ giờ toàn lùa gà bán thuốc thôi
Bác sỹ có tâm thì không tào lao mà gặp ông idol này tư vấn quá là tào lao, cái gì nói mình cũng biết mà không biết cái gì hết
Khuyên ông chủ thớt lên diễn đàn lamchame tìm câu trả lời, đây là diễn đàn mmo không liên quan đến dinh dưỡng cho người già, trẻ em....
Chắc chắc nhất là vào bệnh viện lớn như bệnh viện chợ rẫy, quân y 175, 30/4 sẽ có bệnh án và phương thuốc điều trị

Last edited:
Bác sỹ có tâm thì không tào lao mà gặp ông idol này tư vấn quá là tào lao, cái gì nói mình cũng biết mà không biết cái gì hết
Khuyên ông chủ thớt lên diễn đàn lamchame tìm câu trả lời, đây là diễn đàn mmo không liên quan đến dinh dưỡng cho người già, trẻ em....
bác sĩ cũng là nạn nhân , các công ty sữa và thuốc chi tiền vào các trường đại học để họ có kiến thức tầm bậy , cứ kê đơn thuốc và khuyên dùng sản phẩm sữa , vậy là các công ty bán được sản phẩm :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026:

bác sĩ cũng là nạn nhân , các công ty sữa và thuốc chi tiền vào các trường đại học để họ có kiến thức tầm bậy , cứ kê đơn thuốc và khuyên dùng sản phẩm sữa , vậy là các công ty bán được sản phẩm :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026:
Ông càng nói càng tào lao, đâu bác sỹ nào cũng vì tiền, đâu trường nào cũng vì học phí, đâu thầy nào cũng cần dạy thêm, nhìn đời thoáng đi, tiêu cực quá hao mòn sức khỏe

Ông càng nói càng tào lao, đâu bác sỹ nào cũng vì tiền, đâu trường nào cũng vì học phí, đâu thầy nào cũng cần dạy thêm, nhìn đời thoáng đi, tiêu cực quá hao mòn sức khỏe
hahaha , đúng là người khôn luôn chiếm số ít , kẻ u mê luôn nhiều , cố giải thích cho chúng toàn bị vùi dập thôi :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012:

Bị vấn đề về tim thì nên ăn rau nhiều và ăn nhạt đi hả bác ?

Bị vấn đề về tim thì nên ăn rau nhiều và ăn nhạt đi hả bác ?
đã thử 1 ngày ko ăn muối chưa , sẽ thấy sức khoẻ tốt lên ngay đó , ví dụ, ăn phở ăn bún cũng có muối , ăn bánh mì cũng có muối ..... thấy ko chính những thứ đó làm cho cơ thể k có cơ hội phục hồi , vấn đề là do lối sống và ăn uống sai mà cứ nghĩ là dinh dưỡng rồi sống chung với thuốc dài dài

Haiizzz, chủ yếu hóng xem kinh nghiệm các anh em đã từng mua sữa hay thuốc gì cho cha mẹ mình mà thấy anh em vào chửi nhau ko à ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom