Ask Nhờ tư vấn nên mua iPhone 15 hay iPhone 15 Plus ?

Mình đang băn khoăn giữa 2 em này, thì theo các bạn là nên mua con nào nhỉ ? Được cái năm nay Apple cho dòng iPhone này có màn hình viên thuốc và camera sau 48 MPx. Anh em tư vấn hộ phát.

Mua cả đôi luôn bạn, cái nào ngon thì giữ lại dùng =))

cái nào tiền TO nhất thì mua , thế cũng hỏi :ami_fat_cat_117::ami_fat_cat_117:

Mình đang băn khoăn giữa 2 em này, thì theo các bạn là nên mua con nào nhỉ ? Được cái năm nay Apple cho dòng iPhone này có màn hình viên thuốc và camera sau 48 MPx. Anh em tư vấn hộ phát.

em nghĩ là tùy theo mục đích sử dụng của bác. Nếu bác thích loại nhỏ nhỏ vừa tay thì iphone 15 sẽ phù hơp. Nhưng nếu muốn to hơn một chút thì dùng 15 promax. Trước e sài 13promax quen tay cầm, sau cầm thử loại thường cứ thấy nhỏ nhỏ k thuận tay cho lắm.

Nếu kinh tế dư dã thì 15 plus nha bác, vì cái gì to cũng sướng và đẳng cấp hơn

tay to thì dùng plus, tay nhỏ thì dùng thường
chứ nếu so sánh tính năng, chụp ảnh.... thì thực tế nhu cầu dùng chắc tầm chưa đến 50% tính năng của nó

Tùy bạn thôi nếu muốn nhỏ cầm vừa tay thì 15 còn thích màn to thì 15 plus

theo mình thì chuyển sang dùng samsung thấy giá rẻ và ổn hơn nhiều đó, iphone dùng không sướng bằng samsung đâu,mình đã chuyển từ iphone 14 sang dùng con samsung s23 thì thấy đó là 1 lựa chọn đúng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom