VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Coi bộ tình hình phải đưa ra bản full 100% thôi, mọi người không phải mó vào phần mềm thế là hết đơ tool
^^ ! được thế thì quá tuyệt !!

Uhm, đúng đó các cậu, sợ 100% không bền, thà chịu khó tí có cái ăn còn hơn là auto 100% rồi đến lúc không có cháo ăn nữa :D

Uhm, đúng đó các cậu, sợ 100% không bền, thà chịu khó tí có cái ăn còn hơn là auto 100% rồi đến lúc không có cháo ăn nữa :D

chuẩn không cần chỉnh nè :(

cái đơ tool là do chạy quá tải
Giảm task xuống + xài soft hỗ trợ . đảm bảo k đơ

Cậu chia sẻ dùng soft hỗ trợ gì cho mọi người cùng biết được không :D. Bây giờ bọn chủ job càng ngày yêu cầu mở tab càng nhiều. Trung bình 1 job là 5 cái tab + 1 main + 4 ga = 10 tab rồi,

Cứ 1 task là 10 tab, 10 task là 100 tab. 100 cái web firefox đó mọi người
5 task cũng là 50 cái web rồi

Cậu chia sẻ dùng soft hỗ trợ gì cho mọi người cùng biết được không :D.
Mình dùng Memory cleaner
Nhiều khi tool chạy ram tới 2, mấy
Giờ giảm task + soft thì còn 1,7 là cao nhất và cũng k có đơ luôn
P.s lúc trc giảm task tooll nó vẫn đơ nhé @@

Last edited by a moderator:
Mình dùng Memory cleaner
Nhiều khi tool chạy ram tới 2, mấy
Giờ giảm task + soft thì còn 1,7 là cao nhất và cũng k có đơ luôn
P.s lúc trc giảm task tooll nó vẫn đơ nhé @@

Tuyệt, tớ sẽ kèm theo phần mềm này trong tool luôn

Sử dụng các phần mềm nặng hoặc chạy đồng thời quá nhiều phần mềm sẽ khiến cho hệ thống trở nên ì ạch và quá tải, thậm chí khiến cho máy bị treo, nhất là trên những máy có cấu hình yếu. Memory Cleaner 1.6 là công cụ hàng đầu để giải quyết vấn đề này.Memory Cleaner là phần mềm nhỏ gọn và miễn phí, sẽ thực hiện chức năng tối ưu và giải phóng dung lượng trên bộ nhớ, để giúp máy tính hoạt động mượt mà hơn, ngay cả khi đang chạy các ứng dụng nặng hay chạy đồng thời nhiều phần mềm khác nhau.Memory Cleaner hoạt động thực sự hiệu quả, đặc biệt trên những máy tính có cấu hình yếu và dung lượng bộ nhớ RAM khiêm tốn.

Tuyệt, tớ sẽ kèm theo phần mềm này trong tool luôn

Sử dụng các phần mềm nặng hoặc chạy đồng thời quá nhiều phần mềm sẽ khiến cho hệ thống trở nên ì ạch và quá tải, thậm chí khiến cho máy bị treo, nhất là trên những máy có cấu hình yếu. Memory Cleaner 1.6 là công cụ hàng đầu để giải quyết vấn đề này.Memory Cleaner là phần mềm nhỏ gọn và miễn phí, sẽ thực hiện chức năng tối ưu và giải phóng dung lượng trên bộ nhớ, để giúp máy tính hoạt động mượt mà hơn, ngay cả khi đang chạy các ứng dụng nặng hay chạy đồng thời nhiều phần mềm khác nhau.Memory Cleaner hoạt động thực sự hiệu quả, đặc biệt trên những máy tính có cấu hình yếu và dung lượng bộ nhớ RAM khiêm tốn.

liệu xài soft giảm ram sau này có hại cho máy ko?
bác nên có 2 phiên bản cho tùy người lựa chọn nếu như kết hợp soft vào tool nhé
mình ko thích xài soft giảm máy cho lắm vì hại lắm (cái j cũng phải có cái giá của nó)
đọc đoạn dưới hài quá
bác pokervn kết hợp quảng cáo cho phần mềm nữa =))

liệu xài soft giảm ram sau này có hại cho máy ko?
bác nên có 2 phiên bản cho tùy người lựa chọn nếu như kết hợp soft vào tool nhé
mình ko thích xài soft giảm máy cho lắm vì hại lắm (cái j cũng phải có cái giá của nó)
đọc đoạn dưới hài quá
bác pokervn kết hợp quảng cáo cho phần mềm nữa =))

À không cái này không hại máy đâu, nó chỉ là 1 công cụ nhỏ để tối ưu hóa bộ nhớ thôi, chỉ tốt cho máy chứ không có hại. Ví dụ khi đang chạy phần mềm mà có những dữ liệu chiếm bộ nhớ mà không dùng đến thì phần mềm giúp giải phóng dữ liệu này đi thôi, chứ nó không tác động vào cấu hình máy, cái giải phóng dữ liệu tớ tích hợp trong phần mềm cũng tương tự nhưng phải sau 15 phút mới giải phóng được 1 lần, cón nếu dùng cái này thì nó giải phóng liên tục, chạy tool sẽ nhẹ và không bị đơ nữa

Khẳng định là không phải do chiếm RAM mà nó dis đâu, bác poker khỏi cần thêm PM ấy vào làm gì, mình vừa cài lại Win, và cài thử PM ở trên vào để theo dõi, lần đầu chạy 8 task, tool chạy mượt mà, lướt tab như bay, không có dấu hiệu gì là nặng, RAm thì chưa đến 50%, rồi tự dưng nó Stop Program, lần 2 thử lại 7 task cũng y vậy, giờ đang chạy 5 task thì chưa thấy sao

Có vần đề này mình muốn hỏi mọi người là các bạn dùng tool đến ver này đã thẩy tạm ổn chưa ( nghĩa là còn 1 số lỗi nào đó, click ad bị popup, tool thỉnh thoảng đơ nhưng nói chung là vẫn dùng tốt và sử dụng được hàng ngày). Nếu thấy ổn rồi thì mình xin tạm dừng phát triển tool để tập trung vào nghiên cứu một số cái để tối ưu hóa tool, cộng với một số kế hoạch xung quanh cái tool này như là load job server ...

Có vần đề này mình muốn hỏi mọi người là các bạn dùng tool đến ver này đã thẩy tạm ổn chưa ( nghĩa là còn 1 số lỗi nào đó, click ad bị popup, tool thỉnh thoảng đơ nhưng nói chung là vẫn dùng tốt và sử dụng được hàng ngày). Nếu thấy ổn rồi thì mình xin tạm dừng phát triển tool để tập trung vào nghiên cứu một số cái để tối ưu hóa tool, cộng với một số kế hoạch xung quanh cái tool này như là load job server ...

Load job sever thì những job đó ngó bộ nát hết bác ơi

theo em bác làm thêm auto wm mail là đẹp

ngoài một số lỗi nhỏ đó ra thì ngon rồi, tool có thể kiếm ăn hàng ngày rồi, thôi tập trung phát triển tool khác đi cậu ơi, như : wepip, wmmail...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,897
171,944
Latest member
Nguyenhatrang444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back