VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

chạy tool mới và bị lỗi 2 lần:

đang dùng bản 3.6, có ai click được other ads ko?? "Nghe" các bạn nói có mà sao mình click vào, tool hiện Load ads successful, đợi 1 lúc thì nó quay lại trang web của chủ job, cứ lòng vòng như vậy hết time. Ko mở được tab ads nào hết.

chạy tool mới và bị lỗi 2 lần:
View attachment 23096
Thường quá tải mới bị zậy .
đang dùng bản 3.6, có ai click được other ads ko?? "Nghe" các bạn nói có mà sao mình click vào, tool hiện Load ads successful, đợi 1 lúc thì nó quay lại trang web của chủ job, cứ lòng vòng như vậy hết time. Ko mở được tab ads nào hết.
Chưa hiểu ý bạn lắm là nó đã load xong nhưng nó ko hiện cái web mà bạn click mà hiện cai web của chủ job mặc dù là hoàn thành Hay nó hiện ra web khác rồi mà bạn xem thì nó ko mở trên tab ads nào ( nếu cái này thì do link tak có mấy web ko co liên kết nên tool ko co tab để mở ).
Có một job
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=170238&cnt=c84fa87e1298c2910f7cefb6a2616f08https://www.google.com.ua
http://drogovyzh.ru.gg/дроговиж миколаївського районуДроговижНеофіційний сайт с.Дроговиж44100
Đôi khi đến click other mình click xong ga đến khi tiếp tục đến ad tak thì nó vẫn hiện main web là web của GA chứ ko phải trang web chủ job

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi khi tool báo click GA mình vào main web không sao kéo thanh chạy xuống được. như kiểu bị đơ. sang các tab cũng chịu luôn. tắt đi mở lại thì không mở được. bó tay luôn ...

cho mình hỏi khi tool báo click GA mình vào main web không sao kéo thanh chạy xuống được. như kiểu bị đơ. sang các tab cũng chịu luôn. tắt đi mở lại thì không mở được. bó tay luôn ...

Mình cũng bị y như bạn này, thương xuyên không kéo thanh cuộn xuống được, phải tắt tool hoặc restar lại máy

Mình cũng bị đơ
1 . Lúc nó đang giải phóng dữ liệu ( stt ở dưới cùng tool co báo )
2 . quá tải nên tool nóng ^^ ( tớ chờ một tí là lại được cố gắng tắt hết chương trình thì tool mới chạy ổn được , còn tớ vào web quậy mấy tab là tool nó nóng sợ tool nóng lắm )
=> Đừng để tool nóng ( quá tải ) tắt mọi thứ tập trung làm tí hoặc giảm số task lại là okay

xác nhận cái, tui cũng bị và đôi khi đang chạy tool tự tắt lun - kiểm tra ram thấy không có quá tải!

xác nhận cái, tui cũng bị và đôi khi đang chạy tool tự tắt lun - kiểm tra ram thấy không có quá tải!
Task manager bạn có hay xem ko chứ khi tool tắt oài thì ram về trạng thái bình yên sao biết được có quá tải hay ko . Mình chạy thấy ổn chỉ khi ,mình làm nó quá tải mới bị lỗi
Và khi nó giải phóng dữ liệu nữa mình chờ nó một tí xong nó chạy tiếp tục ko sao cả .

Task manager bạn có hay xem ko chứ khi tool tắt oài thì ram về trạng thái bình yên sao biết được có quá tải hay ko . Mình chạy thấy ổn chỉ khi ,mình làm nó quá tải mới bị lỗi
theo dõi suốt quá trình chạy tool +lướt web, thấy ram vẫn còn thư thả nhiều lắm!

cho mình hỏi mình chỉnh cấu hình báo cáo cho từng job như thế nào?(chủ yếu là Link tìm kiếm với cụm từ tìm kiếm),mình click vạo 1 job nào đó bỏ tick vào link search rùi save,sau đó click vào job đó thì cái dấu tick vừa bỏ đi cũng còn bình thường.

Thường quá tải mới bị zậy .

Chưa hiểu ý bạn lắm là nó đã load xong nhưng nó ko hiện cái web mà bạn click mà hiện cai web của chủ job mặc dù là hoàn thành Hay nó hiện ra web khác rồi mà bạn xem thì nó ko mở trên tab ads nào ( nếu cái này thì do link tak có mấy web ko co liên kết nên tool ko co tab để mở ).
nó ra link ads luôn. khoảng vài giây là nó trở lại trang của chủ job và ko có link ads nào được mở

Mình chỉnh task xuống 5 mà tool vẫn đơ đơ ...
Nên 1 cách nữa là dùng soft tối ưu ram, memory cleaner chẳng hạn
Mình test thấy khá ổn ..

Mình hiểu rồi, vấn đề hiện tại bây giờ là đơ tool. Mọi người cho mình ý kiến về bản 3.5 và 3.6 bản nào hay đơ tool hơn, hay là 2 bản như nhau, và với các bản trước thì như thế nào. Bản 3.6 này có thêm mấy chức năng nên có thể trong quá trình chỉnh sửa vẫn còn lỗi.

Coi bộ tình hình phải đưa ra bản full 100% thôi, mọi người không phải mó vào phần mềm thế là hết đơ tool :D

Mình hiểu rồi, vấn đề hiện tại bây giờ là đơ tool. Mọi người cho mình ý kiến về bản 3.5 và 3.6 bản nào hay đơ tool hơn, hay là 2 bản như nhau, và với các bản trước thì như thế nào. Bản 3.6 này có thêm mấy chức năng nên có thể trong quá trình chỉnh sửa vẫn còn lỗi.

Bản này có vẻ ít bị stop hơn nhưng hay bị không kéo được thanh cuộn, và có 1 trang khi click WM thì nó ra pop up trang WM đó luôn -> không load ad được

À tối bác có onl không vậy để em active thêm vài acc nữa

Bản này có vẻ ít bị stop hơn nhưng hay bị không kéo được thanh cuộn, và có 1 trang khi click WM thì nó ra pop up trang WM đó luôn -> không load ad được

À tối bác có onl không vậy để em active thêm vài acc nữa

Có mình đang online đây, tôi online cả buổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week