VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Từ từ khoai nó mới nhừ chứ các bác :binhsua01:
Chậm 1 vài ngày cũng không sao đâu. Cốt yếu là bác poker hồi phục sức khỏe để chúng ta thấy được 1 V4 hoàn chỉnh đến từng milimet :binhsua07:

Nhân tiện cũng xin chúc bác poker mau chóng khỏi bệnh :binhsua168:

Mong ngóng gì nữa giờ IP US chủ job cũng ghét cho vào danh sách đen rồi chỉ góp phần phá seosprint thôi

Mong ngóng gì nữa giờ IP US chủ job cũng ghét cho vào danh sách đen rồi chỉ góp phần phá seosprint thôi
Thay vi noi nhung loi ko nen noi thi ban nên tim hieu ly do hoc hoi them nhe , seo hoat dong dau phai mới ngay hom wa dau ban , bạn ko quyet tam theo thì còn nhiu chỗ để cho ban dc chem gio thoải mãi đó ( ranh qua ). Seo ngheo lam nen ban khỏi cần thêm mắm muoi. Tks

Last edited by a moderator:

hãy cứ im lặng mà làm việc...vì sẽ có lúc...*** ngưng sủa...người ngưng rủa...bom đạn thôi đì đùng và những thằng khùng sẽ xuống mồ câm lặng!!!

Quan trọng là rút kinh nghiệm mỗi người có config báo cáo riêng.

rãnh vào làm mấy Job cho Việt nam. cái nào cũng ..20 RUB :binhsua08:

rãnh vào làm mấy Job cho Việt nam. cái nào cũng ..20 RUB :binhsua08:

Má ơi 20 RUB.
Nếu có thì chỉ anh em làm với :binhsua01:, ngày làm 20 job là 20 x 20 thế là được 400 RUB rồi. Ôi giàu rồi giàu rồi :m168:

Last edited by a moderator:
20 RUP ý là 0.20 đó bạn :binhsua50: hehe

Thớt ơi thớt mong thớt từng ngày, từng giờ, từng phút, từng giây. Thớt ở đâu xuất hiện đi e trả tiền thuốc men cho thớt :binhsua37:

Thớt ơi thớt mong thớt từng ngày, từng giờ, từng phút, từng giây. Thớt ở đâu xuất hiện đi e trả tiền thuốc men cho thớt :binhsua37:
:binhsua57: kêu réo quá!

chủ thớt đã khỏe đang làm ver 4 trong quá trình test . Xong chạy ổn sẽ co hàng cho mọi người ^^...

chủ thớt đã khỏe đang làm ver 4 trong quá trình test . Xong chạy ổn sẽ co hàng cho mọi người ^^...

Sao bác biết ^^ có pm bác thớt à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week