VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Bán 5 acc seopsrin rating 1x 2x 3x , tặng kèm 1 acc HMA còn hơn chục ngày , 5 acc trên mới đăng ký Tool auto VNAJ còn hơn 20 ngày SD bạn nào cần thì pm nhé.

Bạn bán bnhiêu tiền ?:binhsua07:

6$ coi như hoàn $ mua auto bạn ạ
inbox mình mấy cái ID để mình check thử! có khi mua thêm ít cái chạy cho vui!:binhsua17:

Lấy cái acc 4r này ra đảm bảo rằng như mình nói , còn khi mua tớ mới pulic ID nhé , bạn mua hay ko thì tùy , mình ko xài nữa thì bán thôi bỏ đó cũng phí mà :)) , còn mình mà pulic ID cho bạn thì .... biết đâu bất ngờ :))

Xin thông báo với các bạn đã active tool của mình. 2 - 3 hôm nữa mình sẽ hủy active tất cả các ID, và update lại tool lên ver 4.0. Đến lúc đó các bạn pm trực tiếp mình để active lại ID nhé. Do hiện nay mọi thứ đang rất rối, mình đang phải refund lại tiền cho một số bạn nên mình sẽ reset lại các ID đã active

Ver 4.0 này sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn đã sử dụng tool của mình với hệ thống black list ID trực tiếp trên server, đảm bảo các bạn không bị từ chối job và báo cáo proxy. Tích hợp load job từ server với những bạn làm ref của mình. Job của mình 100% được trả tiền, mình sẽ chiến trực tiếp trên HMA và tool, chỉ những job nào được trả tiền mình mới update lên server, đảm bảo cho các bạn không âm danh tiếng, không bị từ chối job, không lo report proxy, và chắc chắn là tool sẽ chạy được

Đồng thời mình xin thông báo lại một lần nữa là không active thêm ID cho bất cứ người nào, mình đã thông báo rất nhiều lần rồi, lần này xin thông báo lại một lần nữa và bạn nào có gửi tiền vào tk của mình ( đặc biệt là tk LR ) mình sẽ không refund. Hôm nay tk LR của mình đã bị hack ( mình vẫn đang tìm hiểu)

Chờ tin vui của bác :binhsua20:

Đồng thời mình xin thông báo lại một lần nữa là không active thêm ID cho bất cứ người nào, mình đã thông báo rất nhiều lần rồi, lần này xin thông báo lại một lần nữa và bạn nào có gửi tiền vào tk của mình ( đặc biệt là tk LR ) mình sẽ không refund. Hôm nay tk LR của mình đã bị hack ( mình vẫn đang tìm hiểu)
Sao lại bị hack LR thế bạn... chia buồn

Xin thông báo với các bạn đã active tool của mình. 2 - 3 hôm nữa mình sẽ hủy active tất cả các ID, và update lại tool lên ver 4.0. Đến lúc đó các bạn pm trực tiếp mình để active lại ID nhé. Do hiện nay mọi thứ đang rất rối, mình đang phải refund lại tiền cho một số bạn nên mình sẽ reset lại các ID đã active

Ver 4.0 này sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn đã sử dụng tool của mình với hệ thống black list ID trực tiếp trên server, đảm bảo các bạn không bị từ chối job và báo cáo proxy. Tích hợp load job từ server với những bạn làm ref của mình. Job của mình 100% được trả tiền, mình sẽ chiến trực tiếp trên HMA và tool, chỉ những job nào được trả tiền mình mới update lên server, đảm bảo cho các bạn không âm danh tiếng, không bị từ chối job, không lo report proxy, và chắc chắn là tool sẽ chạy được

Bác tắt mã bảo vệ của LR rùi à :binhsua21:. Của e 1 là đăng nhập trên IP đúng , 2 là xác nhận code qua mail mới dc log vào , rùi mã code , pin từa lưa mà @@

lên bản v4 bác poker có thể tắt cái lệnh bạn cần đóng phần mềm ko?
mình rõ ràng đã tắt phần mềm rồi mà mở lên nó cứ báo như thế
mỗi lần như thế phải reset máy
chọn ip ngon ko bị lỗi của hma xong phải reset tiếc quá

Cái đó bạn chờ một tí mở lại là được mà:binhsua14:ngs
Ngóng Ver 4 từng ngày

theo e thì bác poker nên chuyển từ active ID sang active theo máy ,giới hạng 1 máy bao nhiêu ID add vào ,lỡ xui có bị BAN thì cũng add acc khác vào dc

thất nghiệp... ai qua HYIP làm quả lẻ không :binhsua119:

Vào Task Manager >>> Process rồi end task cái VNAutoJob là ok

Vào Task Manager >>> Process rồi end task cái VNAutoJob là ok

tin bùn là mình vào process ko có vì trước đó mình tắt rồi mà
nhưng khi mở lên lại báo là phải đóng phần mềm mới bực chứ hé hé

1 slot ref cho bac' poker :))

tin bùn là mình vào process ko có vì trước đó mình tắt rồi mà
nhưng khi mở lên lại báo là phải đóng phần mềm mới bực chứ hé hé

Mấy lần tắt phần mềm rồi bật lại đều báo như vậy. Mình làm như trên là ok. Nếu không có trong process thì chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week