VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

haiz. vừa gửi tiền cho bác xong thì lên đây đã thấy thông báo này, hix chán quá. Nếu được thì bác active giùm mình 1 ID thôi. hix hix :(

Bác cứ để ý cái bọn ong ve ấy làm cái éo gì , nó thừa nước đục thả câu , bác dừng ko active thế thì biết bao ae cần hay đến sau lại ko đăng kí đc ^^.Bác tự ái thế hóa ra bác cho bọn nó hoàn thành cái mục đích ấy à.Em nói thế bác đừng giận , chấp mấy bọn vớ vẩn làm gì

theo tớ nghĩ thớt nên đa dạng phần config báo cáo, thêm nhiều tùy chọn mẫu báo cáo như 1) 2)....hay link GA, link google, link google ad,......link tak,....và khuyến cáo các mem mới sau 3 4 lần chạy tool thì đổi mẫu báo cáo, như thế sẽ tránh tình trạng trùng lặp hơn.

Bác cứ để ý cái bọn ong ve ấy làm cái éo gì , nó thừa nước đục thả câu , bác dừng ko active thế thì biết bao ae cần hay đến sau lại ko đăng kí đc ^^.Bác tự ái thế hóa ra bác cho bọn nó hoàn thành cái mục đích ấy à.Em nói thế bác đừng giận , chấp mấy bọn vớ vẩn làm gì
Mình thấy bác Poker làm vậy là hợp lý , hiện giờ SEO đang có bão , ban hàng loạt mà nguyên nhân chưa bik rõ , chỉ đoán là chủ job RP. Tính sơ sơ cũng vài trăm acc , nay các bác lập acc mới , lại auto nó lại ban tiếp thì lại có cãi vả mệt. Bác Poker cứ hoàn thiện auto rùi tính tiếp đi , ngưng active cả SEO và VIP luôn , vì có khả năng 1 thành phần ko chiến SEO lại đổ bộ qua VIP , lập acc rùi khiến bên VIP bị ban theo , vì bên VIP cũng toàn các chủ acc bên SEO thui.

Seo đang bị bão, lắm bạn vào pm mình chửi là viết tool làm Seo nát mất miếng ăn của mọi người. Từ giờ mình sẽ không active thêm ID cho bạn nào nữa, mình sẽ hỗ trợ những bạn vẫn đang dùng tool của mình. Mai mình bắt đầu làm việc lại nhé, mình sẽ chiến trực tiếp trên HMA luôn nên có lỗi gì mình sẽ nắm được. Các bạn đang dùng tool của mình đợi đến ver 3.7 nhé

Xin thông báo lại là Không nhận active thêm ID và active ID mới của bất cứ bạn nào từ ngày 10/03/2013, bạn nào đã gửi tiền mình sáng mai mình sẽ send lại. Thân
OK Ngóng tin bác. Mặc dù mới buy chưa chiến được mấy đã bão ^^

mình nghĩ sao bác poker không giới hạn số ID y như một số trang web giới hạn số thành viên- đến mức quy định thì người ta đóng không cho reg nick mới! ví như số ID active đến cỡ 500-600...hay tới mức nào đó phù hợp thì bác không active thêm ID nữa! tập trung viết ô tô khác và cứ như vậy, chia site ra chiến.....

Mình nghĩ nên có thêm chức năng gán cố định mỗi nick 1 user agent riêng

Các bạn đừng đổ tại auto. Loại auto như bọn tớ viết thế này không giống như kiểu cheat bên PTC. Đây chỉ là giả lập người dùng ngồi làm thôi. Với lại các bạn đừng có tham lam đòi hỏi chạy nhiều task. Bạn nghĩ sao khi admin thấy bạn nộp task nhanh như máy. 5 phút mà nộp đến 10 task thì chắc chỉ có người máy thôi :D

Các bạn đừng đổ tại auto. Loại auto như bọn tớ viết thế này không giống như kiểu cheat bên PTC. Đây chỉ là giả lập người dùng ngồi làm thôi. Với lại các bạn đừng có tham lam đòi hỏi chạy nhiều task. Bạn nghĩ sao khi admin thấy bạn nộp task nhanh như máy. 5 phút mà nộp đến 10 task thì chắc chỉ có người máy thôi :D

he he bác nói chí phải. minh chạy 6 tab còn tháy lo lo nì. Bác Poker nên giới hạn 5-6 Tab thui. ah lỗi tool báo CLickAd chưa kip click nó báo thiếu Ad còn đó Poker

mình nghĩ sao bác poker không giới hạn số ID y như một số trang web giới hạn số thành viên- đến mức quy định thì người ta đóng không cho reg nick mới! ví như số ID active đến cỡ 500-600...hay tới mức nào đó phù hợp thì bác không active thêm ID nữa! tập trung viết ô tô khác và cứ như vậy, chia site ra chiến.....

Mình đã có kế hoạch riêng rồi, đang triển khai đây, một hai hôm nữa các bạn sẽ biết

500 -600 acc thì ko band hàng loạt hơi lạ :binhsua08:. Giờ thì SEO đóng LR , webmoney phải có sdt mới rút tiền dc , SEO làm gắt để khỏi cheat dc rồi :binhsua11:

Xin thông báo với các bạn đã active tool của mình. 2 - 3 hôm nữa mình sẽ hủy active tất cả các ID, và update lại tool lên ver 4.0. Đến lúc đó các bạn pm trực tiếp mình để active lại ID nhé. Do hiện nay mọi thứ đang rất rối, mình đang phải refund lại tiền cho một số bạn nên mình sẽ reset lại các ID đã active

Ver 4.0 này sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn đã sử dụng tool của mình với hệ thống black list ID trực tiếp trên server, đảm bảo các bạn không bị từ chối job và báo cáo proxy. Tích hợp load job từ server với những bạn làm ref của mình. Job của mình 100% được trả tiền, mình sẽ chiến trực tiếp trên HMA và tool, chỉ những job nào được trả tiền mình mới update lên server, đảm bảo cho các bạn không âm danh tiếng, không bị từ chối job, không lo report proxy, và chắc chắn là tool sẽ chạy được

Đồng thời mình xin thông báo lại một lần nữa là không active thêm ID cho bất cứ người nào, mình đã thông báo rất nhiều lần rồi, lần này xin thông báo lại một lần nữa và bạn nào có gửi tiền vào tk của mình ( đặc biệt là tk LR ) mình sẽ không refund. Hôm nay tk LR của mình đã bị hack ( mình vẫn đang tìm hiểu)

đã tìm hiểu kỹ bị baned là do nhiều acc có chung 1 báo cáo , hiện bạn nào vấn muốn chạy tool bản 3.6 thì phải config từng job nhé

bản v4.0 là 1 sự đột phá
từ v1 đến v3 trải qua 1 v là 1 sự thay áo hoàn toàn mới
hóng hàng :D

Xin thông báo với các bạn đã active tool của mình. 2 - 3 hôm nữa mình sẽ hủy active tất cả các ID, và update lại tool lên ver 4.0. Đến lúc đó các bạn pm trực tiếp mình để active lại ID nhé. Do hiện nay mọi thứ đang rất rối, mình đang phải refund lại tiền cho một số bạn nên mình sẽ reset lại các ID đã active

Ver 4.0 này sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn đã sử dụng tool của mình với hệ thống black list ID trực tiếp trên server, đảm bảo các bạn không bị từ chối job và báo cáo proxy. Tích hợp load job từ server với những bạn làm ref của mình. Job của mình 100% được trả tiền, mình sẽ chiến trực tiếp trên HMA và tool, chỉ những job nào được trả tiền mình mới update lên server, đảm bảo cho các bạn không âm danh tiếng, không bị từ chối job, không lo report proxy, và chắc chắn là tool sẽ chạy được

Đồng thời mình xin thông báo lại một lần nữa là không active thêm ID cho bất cứ người nào, mình đã thông báo rất nhiều lần rồi, lần này xin thông báo lại một lần nữa và bạn nào có gửi tiền vào tk của mình ( đặc biệt là tk LR ) mình sẽ không refund. Hôm nay tk LR của mình đã bị hack ( mình vẫn đang tìm hiểu)
Vậy giờ không chạy tool được phải không poker . Và TK LR bị hack tên hack pro vậy

Vậy giờ không chạy tool được phải không poker . Và TK LR bị hack tên hack pro vậy

Các ver trước tool vẫn chạy bình thường nhé, 2 -3 hôm nữa mới có thay đổi, khi nào có mình sẽ thông báo

LR hình như bị DNS Changer. Check DNS Changer rồi thấy xanh lè không sao cả mà đăng nhập vào LR vẫn bị. Đến giờ vẫn chưa hiểu là tại làm sao. Vừa cài lại win + đổi tất cả mọi thứ rồi. Đang rối ren lại bị thêm vụ này, mất mấy chục $ trong LR

Các ver trước tool vẫn chạy bình thường nhé, 2 -3 hôm nữa mới có thay đổi, khi nào có mình sẽ thông báo

LR hình như bị DNS Changer. Check DNS Changer rồi thấy xanh lè không sao cả mà đăng nhập vào LR vẫn bị. Đến giờ vẫn chưa hiểu là tại làm sao. Vừa cài lại win + đổi tất cả mọi thứ rồi. Đang rối ren lại bị thêm vụ này, mất mấy chục $ trong LR
Chia buồn cùng bác , khi nào tool ver 4 ok mình PM lại bác sáu chúc Ver 4 mau chóng hoàn thành

Bán 5 acc seopsrin rating 1x 2x 3x , tặng kèm 1 acc HMA còn hơn chục ngày , 5 acc trên mới đăng ký Tool auto VNAJ còn hơn 20 ngày SD bạn nào cần thì pm nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back