VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

có JOb việt nam không bạn,share cho mình làm với, đăng ký lại 1 acc VN làm vậy :((

có đấy nhưng mình ko share đâu ^^~ mình chỉ share cho poker test tool thôi !! để tool mau hoàn thiện!

Hic chết hết rồi, SEO đến ngày tàn rồi, không là được = HMA thì kiếm ăn được gì nữa, hic, bao nhiêu acc mua tool chết gần sạch rồi

nghe nói bên topic nasu choảng nhau với bác j mà ẩn cư ấy
nên hậu quả là toàn thể dân hma die =))

trâu bò húc nhau
ruồi mũi die ko kịp ngáp

Xác nhận chính xác là acc nào auto thì bị ban, acc làm = tay vẫn bình thường, giờ sao đây@@ uổng cái tool nhỉ

hình như sau khi lên ver3.6 thì có vấn đề nhỉ, bữa dùng 3.5 vẫn tốt đấy thôi. Đoán vậy, không biết đúng không nữa. Dù sao thì cũng đã bị ban rồi :(
p/s: mà anh poker có cho đổi ID lại không thế, đổi cho e từ id:1721246 sang 1605166, thanks bác

Xác nhận chính xác là acc nào auto thì bị ban, acc làm = tay vẫn bình thường, giờ sao đây@@ uổng cái tool nhỉ
tui nghĩ là do đội quân ref chinh chiến seo cùng cậu quá đông - chạy cùng 1 list job - báo cáo tương tự nhau nên nó kiểm tra , nghi ngờ và band!
tui chạy vài acc thôi - mỗi acc cấu hình báo cáo mỗi cái khác nhau , có nét riêng biệt nên vẫn bình yên vô sự!

Chuẩn đấy mình vẫn chạy auto mà , ip vn có sao đâu login ầm ầm mỗi tội giờ sao ko rút được ra LR nhỉ thấy báo đỏ chót bác natsu chỉ hộ với

không cho chạy tool thì làm sao ma kiếm tiền đây..... acc mình acc nào cũng còn hơn 50RUP chưa kịp rút, sáng vào nó ban mất mẹ.... :binhsua21:

Chuẩn đấy mình vẫn chạy auto mà , ip vn có sao đâu login ầm ầm mỗi tội giờ sao ko rút được ra LR nhỉ thấy báo đỏ chót bác natsu chỉ hộ với
cổng LR đã bị khóa! (vì VN - admin seo nó nói vậy đó):binhsua11:

tui nghĩ là do đội quân ref chinh chiến seo cùng cậu quá đông - chạy cùng 1 list job - báo cáo tương tự nhau nên nó kiểm tra , nghi ngờ và band!
tui chạy vài acc thôi - mỗi acc cấu hình báo cáo mỗi cái khác nhau , có nét riêng biệt nên vẫn bình yên vô sự!

Mình làm list tự kiếm vẫn bị ban chục acc đấy thôi, như cậu phải thử chạy = tool tiếp xem mới biết được, mình vẫn có acc không bị ban, nhưng log và IP US là ra đi

tình hình là hôm qua tool vẫn chạy tốt ào ào nhưng tới hôm nay

có ai bị như mình ko,
và thắc mắc 40 mấy job nó mấy đi đâu

mạng thì ko vấn đề tb trên 100kb/s và chỉ chạy có 4 task

Attachments

135.2 KB · Views: 47
Last edited by a moderator:
tình hình là hôm qua tool vẫn chạy tốt ào ào nhưng tới hôm nay
View attachment 23178

có ai bị như mình ko,
và thắc mắc 40 mấy job nó mấy đi đâu

mạng thì ko vấn đề tb trên 100kb/s và chỉ chạy có 4 task

chắc lỗi vo tình phát sinh do máy bạn thôi chạy lai dc mà!

vẫn còn làm đc hả các bạn... vậy mình lập lại acc và chạy lại tool nào, mắc công nhờ bác poker change ID :binhsua17:

bên topic kia bảo do thằng chủ job mikou nó report ad seo hàng hoạt do xài proxy đấy qua xin id nó mà cho vào blacklist

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week