VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

theo mình thấy thì bản 3.2 chạy ổn nhất, đến giờ mình vẫn dùng 3.2, lỗi search error và k đủ ads ít hơn hẳn so vs các bản còn lại

- - - Updated - - -

3.4 cũng ổn, mặc dù mình k thích bằng 3.2

list job 3.6 chạy đc bản 3.5 không mọi người? thấy bản 3.5 tốt nhất !

nghỉ đúng rồi bản 3.5 là ngon nhất
nên để kick other ads = web để mình copy vào cũng dc
chứ bên 3.6 kick trúng cái tak.ru lỗi là phải chạy lại job đó lun
hận đời

nghỉ đúng rồi bản 3.5 là ngon nhất
nên để kick other ads = web để mình copy vào cũng dc
chứ bên 3.6 kick trúng cái tak.ru lỗi là phải chạy lại job đó lun
hận đời
Mỗi người có suy nghĩ khác nhau, mình thì thích click trên tool hơn, click trên web load không kịp.

thớt ơi cho mình hỏi tí về tool,mình tự tìm thêm job chứ ít quá,ví dụ như chủ job yêu cầu site của nó 4 site mỗi site (30s),1+3 GA mỗi site (60s)thì mình thiết lập như thế nào và tổng thời gian báo cáo phải là bao nhiêu?thanks

Tình trạng ko load đủ ads tăng trở lại ~~ poker tìm cách giải quyết triệt để đi!! ko cần ra chức năng mới nữa fix hết đã :D

Bắt đầu từ ngày mai mình sẽ tham gia chiến Seo cùng với các bạn, nên nếu có lỗi gì mình sẽ là người biết và fix đầu tiên. Trước mình làm tool toàn test trên IP Việt mà mạng nhà mình khá ngon nên không có vấn đề gì xảy ra. Mình đã mua acc HMA chuẩn bị chiến Seo, có thông tin gì mới về fix tool mình sẽ update

đã send chờ thớt active
LR:U1837393
ID:1718256

active dùm nha thớt
Description: Active ID phần mềm VNAJ ( ID là :1735772 )
Amount: − 1.50 wmz
Fee: − 0.02 wmz
Date: 3/8/2013 2:22:05 PM
From: Z257661909481
To: Z229081499179, [email protected]

Đã active cho 2 bạn, lần sau các bạn gửi mail cho mình để mình dễ nhìn nha

Bắt đầu từ ngày mai mình sẽ tham gia chiến Seo cùng với các bạn, nên nếu có lỗi gì mình sẽ là người biết và fix đầu tiên. Trước mình làm tool toàn test trên IP Việt mà mạng nhà mình khá ngon nên không có vấn đề gì xảy ra. Mình đã mua acc HMA chuẩn bị chiến Seo, có thông tin gì mới về fix tool mình sẽ update

fake IP chay tool lỗi nhiều lắm , Mình làm mấy job đó = IP vn bình thường khi qua acc Fake lại báo thiếu add or error search

fake IP chay tool lỗi nhiều lắm , Mình làm mấy job đó = IP vn bình thường khi qua acc Fake lại báo thiếu add or error search

Đúng rồi đó cậu, thế nên khi mình test tool không thấy có vấn đề gì, nhưng mọi người lại xài HMA. Bây giờ mình sẽ sử dụng trực tiếp HMA để làm để có gì thay đổi cho phù hợp

Lúc Fake IP cậu nhớ check khi ra như này thì change IP lại!

Check xong IP khoan đã chạy tool mở web vào google nhập đại cái gì xem nó có bắt nhập capt ko nếu ko mới mở tool làm việc, nếu có thì chịu khó change IP rồi check lại !

Attachments

• 3-7-2013 2-56-22 PM.png
    3-7-2013 2-56-22 PM.png
    3.6 KB · Views: 41
Last edited by a moderator:
theo tình hình là hầu như các job tak.ru pp link-wm nói chung là other ads đều đc liệt vào danh sách job quá thời gian và ko đủ ads

mình vào check IP & user agent nó báo thế này là sao nhỉ ! IP vn máy nhà mình mà
Black list Yes
(IP ranges which should not be delivering unauthenticated SMTP)
(Illegal 3rd party exploits, including proxies, worms and trojan)
Proxy No
Black list??? nôm na là vậy

Bây h seo nó ban hết. Fake acc = hma nó ban thẵng tay. Không biết kiếm cơm sao với nó nữa đây

Bây h seo nó ban hết. Fake acc = hma nó ban thẵng tay. Không biết kiếm cơm sao với nó nữa đây

?????? mình fake 8 nick = hma nè@@ có gì đâu ko bị ban acc nào@@

chưa đấy bạn... bên topic bạn Natsu 10 người xài HMA thì 9 người bị ban, chủ thớt cũng không ngoại lệ. mình ban 5 acc.... rồi h hết acc để làm luôn...chưa bít đi về đâu đây :binhsua21:

Poker cần JOB test tool hok !! mình share 300job cho nè ^^~

- - - Updated - - -

chưa đấy bạn... bên topic bạn Natsu 10 người xài HMA thì 9 người bị ban, chủ thớt cũng không ngoại lệ. mình ban 5 acc.... rồi h hết acc để làm luôn...chưa bít đi về đâu đây :binhsua21:

xài hơn tháng rồi @@ chã bị gì@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week