VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

zậy còn các dạng qc đặc biệt thì thế nào hở bác vd như begun hay dicf

còn yêu cầu job taku 1+3 thì mình điền vào taku tab là bao nhiu
tks
Pokervn2012 có nói chưa hỗ trợ mấy QC khác ngoài GA, Wmlink, takru PP.

Add như Ga thôi bạn vẫn là 1+3 nhưng khi click ở tool thì chỉ click 1 takru, còn 3 tab phụ auto tự mở

Trường hợp này ta phải làm lại list job có click other ah thớt
"(Chú ý chỉ convert được những nhiệm vụ click Ga, những nhiệm vụ click other ad do đã đổi kiểu click nên không convert được)"

cho hỏi 1 vấn đề đó là click taku là mình có cần kéo nó vào trong mục check ad rồi sau đó mới click hay lick thẳng lun khỏi cần kéo vào mục check ad

cho hỏi 1 vấn đề đó là click taku là mình có cần kéo nó vào trong mục check ad rồi sau đó mới click hay lick thẳng lun khỏi cần kéo vào mục check ad
Tat ca deu phai keo vao check ad thi ban moi biet quang cao do da click hay chua ^^.

các bạn cho mình hỏi

Đối với những job search error, nguyên nhân là do đâu

Chỉnh sửa job như thế nào cho phù hợp

các bạn cho mình hỏi

Đối với những job search error, nguyên nhân là do đâu

Chỉnh sửa job như thế nào cho phù hợp

Nguyên nhân tool không tìm thấy web khi add job bạn nên thêm từ khóa
2 . Check lại trang search google ,yandex điền từ khóa vào xem có search ra site ko

Mọi người cho em hỏi cái có phải VNJA là mình chỉ chạy rồi click quảng cáo nó cần thôi còn đâu tự chạy hết phải ko mọi người

1. Đúng rồi, 2 tab còn lại tool sẽ tự mở, giống như click GA đó

2. Bạn phải convert mới được, vì list job ở 3.6 có định dạng khác 3.5, bạn sử dụng tool convert kèm trong thư mục chứa tool đó, convert nhanh mà, mấy giây là xong

À thì mấy job mà click other ad thì bạn chịu khó ad lại hộ mình, vì cấu trúc khác nhau hoàn toàn nên mình không convert cái other ad cho các bạn được

Em xin góp ý với bác Poker,bác có thể thêm trong phần Quản Lý Job một ô để khi mà em add job mới thì chỉ cần gõ vào ID Job thì tool sẽ báo là job đó đã add hay chưa không?Vì hiện tại khi add job thì sau khi nhập đầy đủ các thông số như:keyword,link job,số lần click add...rồi bấm save thì tool báo là job này đã có thì mất thời gian lắm ạ.Sẵn cho em hỏi cái là nếu job yêu cầu click 2 cái quảng cáo takru khác nhau thì mình điền như thế nào vào ô Takru tab ạ?

Em xin góp ý với bác Poker,bác có thể thêm trong phần Quản Lý Job một ô để khi mà em add job mới thì chỉ cần gõ vào ID Job thì tool sẽ báo là job đó đã add hay chưa không?Vì hiện tại khi add job thì sau khi nhập đầy đủ các thông số như:keyword,link job,số lần click add...rồi bấm save thì tool báo là job này đã có thì mất thời gian lắm ạ.Sẵn cho em hỏi cái là nếu job yêu cầu click 2 cái quảng cáo takru khác nhau thì mình điền như thế nào vào ô Takru tab ạ?

Bạn copy link job rồi ấn search ! Nếu đã add job rồi thì tool sẽ hiện lên nếu ko thì bạn add vào thôi ! Còn click 2 tak tạm thời chưa hỗ trợ, update dần dần mà !

éc chờ bác thớt on active dùm ID :D

CHo mình hỏi cái soft này gì thế? :D:binhsua10:
Đọc tit +#1 giùm đi ...

~~ haiz ... đang làm bên ip vn thiệt ngon, chạy 10 task nhanh , ngốn ít ram hẳn luôn
qua ip mĩ , 10 task , ngốn ít ram hơn nhưng ...đang chạy lại dis @@
i dont know why :((

Đọc tit +#1 giùm đi ...

~~ haiz ... đang làm bên ip vn thiệt ngon, chạy 10 task nhanh , ngốn ít ram hẳn luôn
qua ip mĩ , 10 task , ngốn ít ram hơn nhưng ...đang chạy lại dis @@
i dont know why :((
Because HMA ^^ khi bạn change IP tốc độ giảm vì HMA chiếm mấy trăm MB ram => máy nóng ram cao => tèn tén ten
Pà kon né thằng job này nhé 0.6 rup nó từ chối hơn 50% số người làm job cho nó ( lý do copy paste ảo quá cho nó ra đi đi .list job 203 của natsu có link đó
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=207489&cnt=ebdeb1409d5914c757e01d4bca3d11f5

Last edited by a moderator:
Chưa thấy bạn nào nhận xét hộ mình là 3.6 chạy đã ổn chưa nhỉ. có bị lỗi không, click other ad đã mượt chưa. Phần chạy lại những job chưa làm được có ok không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back