VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Chưa thấy bạn nào nhận xét hộ mình là 3.6 chạy đã ổn chưa nhỉ. có bị lỗi không, click other ad đã mượt chưa. Phần chạy lại những job chưa làm được có ok không

Đang chạy đây bác vừa xong 1 acc, thấy khá OK, chạy được 10 task không bị dis nữa, click Other trong tool rất tiện

À mà cái Tak, WM add vào nó có giống GA không, tức là tab GA nhập là 3 nghĩa là click vào GA rồi đi vào 3 trang nữa, nhập cho Tak có giống vậy không? vậy những job nó yêu cầu chỉ cần click vào Tak thôi thì cũng phải nhập Tab Tak là 1 à

Đang chạy đây bác vừa xong 1 acc, thấy khá OK, chạy được 10 task không bị dis nữa, click Other trong tool rất tiện

À mà cái Tak, WM add vào nó có giống GA không, tức là tab GA nhập là 3 nghĩa là click vào GA rồi đi vào 3 trang nữa, nhập cho Tak có giống vậy không? vậy những job nó yêu cầu chỉ cần click vào Tak thôi thì cũng phải nhập Tab Tak là 1 à

Đúng rồi cậu à, các ad khác đều giống GA, click thêm mấy tab thì điền số tab vào, tool chỉ hỗ trợ click 1 ad + mở thêm tab chứ ko hỗ trợ click nhiều ad của một loại ad nhé. Những job yêu cầu chỉ cần click tak thì cũng phải nhập tab tak là 1, cho nó thêm 1 link nữa, càng tốt mà

acc minh -8 danh tieng khong dam so vao tool luon. ca ngay ko dam chay tool .. chan

Bản 3.6 có bug khi click other ad. Mình đang fix tạm thời các job mà click other ad chưa làm được. Các bạn đợi chút

acc minh -8 danh tieng khong dam so vao tool luon. ca ngay ko dam chay tool .. chan

Cậu tìm hiểu về nhiệm vụ danh tiếng đi, nếu không biết làm job danh tiếng thì mãi mãi ko chơi được Seo đâu, job danh tiếng là các job mà bên cạnh nó không có mấy dấu gạch gạch ấy

Bản 3.6 có bug khi click other ad. Mình đang fix tạm thời các job mà click other ad chưa làm được. Các bạn đợi chút

Cậu tìm hiểu về nhiệm vụ danh tiếng đi, nếu không biết làm job danh tiếng thì mãi mãi ko chơi được Seo đâu, job danh tiếng là các job mà bên cạnh nó không có mấy dấu gạch gạch ấy
JOB lam 1 lan voi ben canh no ko co dau ### ha ban.

JOB lam 1 lan voi ben canh no ko co dau ### ha ban.

Đúng rồi đó cậu, làm 1 lúc là lên danh tiếng mà, mà danh tiếng dương sẵn thì làm job ít bị từ chối, chứ danh tiếng âm sẵn thì làm đúng vẫn bị từ chối

Pro nào tận dụng tool tối đa thì 1 ngày nhiu $ z :m012:
= Cho tới hiện tại người kiếm dc nhiều $ nhất = tool này là nhiu $/ngày :m012:

Đúng rồi đó cậu, làm 1 lúc là lên danh tiếng mà, mà danh tiếng dương sẵn thì làm job ít bị từ chối, chứ danh tiếng âm sẵn thì làm đúng vẫn bị từ chối
Cam on ban. toi ve minh lam. chu kieu nay choi 5 ngay la dang ky 1 ID lai thay doi ID tool . met qua'

Mấy hôm nữa mính sẽ tạo job danh tiếng cho các bạn làm cho đỡ bị âm. Đêm qua thức xem bóng đã với làm tool mệt, hôm nay không làm việc được, chắc mai mới làm được

tool click other add Ok rồi đấy thớt ơi :D:binhsua06:

k search được là do site không ở trang đầu google hoặc yandex.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back