VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

dịch ra tiếng Việt đi cậu, sẽ thấy thui.

Cùng câu hỏi,chắc phải đưa ID của mình cho bác chủ thớt phải không ạ?Id SEO mình là 1686936

Gửi ID vào mail của thớt với tiêu đề xin Active trial tool ....:binhsua58:

Last edited by a moderator:
Hình như chỉ chạy được tối đa là 5 task 1 lúc nhỉ , mình viết vào 7 task nhưng tool vẫn chạy có 5 :( thêm nữa site có GA baner mình load image nó cũng chẳng ra luôn :( , còn 1 số job Yandex nó bắt nhập captcha cũng phải next :(

chỉ cần tải bản 3.2 Full về có cần tải bản pack nữa ko vậy thớt , tình hình là mình tải bản full 3.2 chạy mà lỗi tùm lum khó chịu quá

chỉ cần tải bản 3.2 Full về có cần tải bản pack nữa ko vậy thớt , tình hình là mình tải bản full 3.2 chạy mà lỗi tùm lum khó chịu quá
Tải full rồi tải patch chép đè.
Convert tool cũng lỗi nên down riêng rồi chép đè vào

- - - Updated - - -

Hình như chỉ chạy được tối đa là 5 task 1 lúc nhỉ , mình viết vào 7 task nhưng tool vẫn chạy có 5 :( thêm nữa site có GA baner mình load image nó cũng chẳng ra luôn :( , còn 1 số job Yandex nó bắt nhập captcha cũng phải next :(

một số job nó bắt nhập cap thì chịu khó load lại ... thật nhiều ;))
mình load tầm 5 7 lần thì đc @@ có khi k đc cho next lun :|

Tải full rồi tải patch chép đè.
Convert tool cũng lỗi nên down riêng rồi chép đè vào

- - - Updated - - -

một số job nó bắt nhập cap thì chịu khó load lại ... thật nhiều ;))
mình load tầm 5 7 lần thì đc @@ có khi k đc cho next lun :|
Tread off suốt nhỉ , chắc phải quay lại làm tay quá , mua tool nửa tháng rùi chưa chạy đc $ nào , lỗi lại chờ ra bản mới ra bản mới @@ bạn gửi cho mình xin bản bạn đang dùng được ko , mình tải bản Full 3.2 rồi pack rồi , List mình mới làm bằng bản 3x nên ko cần convert nữa , sáng nay chạy 5 task thì có 1 vài lỗi kết nối gì đó nhấn ok thì chạy được , hồi nãy chỉnh thành 7 job báo lỗi h ko chạy được luôn :))

Tool bây giờ chạy nhanh chưa bác ???Em bỏ lâu rồi nhưng giờ có tool của bác nên tội gì ko làm vài acc :m122:
Bác biết cách active acc info US ko truyền cho em tý :m003:
Ah mà em nghĩ bác bán tool xong phải thu phí mấy bác bán HMA với VPS luôn.Vì đa số mua tool của bác cũng sẽ mua kèm HMA với VPS để fake :m131:

Bác lật cả cái forum này xem ai bán VPS cài đc HMA :binhsua122:

Tread off suốt nhỉ , chắc phải quay lại làm tay quá , mua tool nửa tháng rùi chưa chạy đc $ nào , lỗi lại chờ ra bản mới ra bản mới @@ bạn gửi cho mình xin bản bạn đang dùng được ko , mình tải bản Full 3.2 rồi pack rồi , List mình mới làm bằng bản 3x nên ko cần convert nữa , sáng nay chạy 5 task thì có 1 vài lỗi kết nối gì đó nhấn ok thì chạy được , hồi nãy chỉnh thành 7 job báo lỗi h ko chạy được luôn :))

Mọi người có ý kiến thì mình off để update phiên bản. Còn ver nào cũng chạy được hết nhé, chỉ có thiếu chức năng thôi. Cậu không thấy mọi người đều comment là chạy bình thường à. Cậu tự ý sửa config thành 7 task thì tất nhiên là không chạy được rồi. Hạn sử dụng vẫn tới 01/04 nghĩa là mọi người vẫn còn hơn 1 tháng nữa để sử dụng nhé. Cậu không dùng được thì pm mình để mình xem cho, mấy hôm rồi mình online suốt thì có thấy ai nói gì đâu, vừa off nick để tập trung code thì bắt đầu thấy lên 4rum kêu là sao

Mọi người có ý kiến thì mình off để update phiên bản. Còn ver nào cũng chạy được hết nhé, chỉ có thiếu chức năng thôi. Cậu không thấy mọi người đều comment là chạy bình thường à. Cậu tự ý sửa config thành 7 task thì tất nhiên là không chạy được rồi. Hạn sử dụng vẫn tới 01/04 nghĩa là mọi người vẫn còn hơn 1 tháng nữa để sử dụng nhé. Cậu không dùng được thì pm mình để mình xem cho, mấy hôm rồi mình online suốt thì có thấy ai nói gì đâu, vừa off nick để tập trung code thì bắt đầu thấy lên 4rum kêu là sao

Có 1 mình bác ấy kêu chứ mấy bác, tool chạy ngon lành mà, bác cho ra bản mới nhanh nhé :D

Ver 3.3

_ Fix các lỗi ở ver 3.2
_ Thêm tính năng xóa hoặc không xóa list Ga đã check

Định làm thêm một số tiện ích nữa nhưng mọi người giục quá nên tạm thời đến đây đã

Các bạn lưu ý giúp mình mọi version đều sử dụng được, tuy nhiên càng version sau thì càng ít lỗi, không thể nào hoàn hảo được cả. Rất nhiều người đã sử dụng được, không có lí gì chỉ một vài bạn là bị lỗi. Nếu có thì chỉ là lỗi do không tương thích với phần mềm. Những lỗi như vậy xin pm trực tiếp mình

Mọi vấn đề về lỗi phát sinh khi sử dụng phần mềm như chạy bị lỗi, không chạy được, active ID,... xin pm trực tiếp yahoo pokervn2012.

Các ý kiến góp ý xin comment lại trong topic

Mình vẫn online cả ngày nhưng không thấy bạn nào bị lỗi pm gì cả

Bạn điều chỉnh lại chức năng time khi nộp Job được ko?

Ví dụ mình ghi là 1 phút nộp, nhưng gặp mạng lag hoặc máy đơ thì nó để im đấy cho mình ấn nộp

Chứ ko báo là trễ thời gian, nhiều cái load đc đủ tab rồi, chờ click GA thôi chưa kịp click nó đã báo trễ giờ rồi next job luôn

Uổng gê @@

Chỉ có lỗi bé tẹo thế thôi, còn lại tool quá good

Bạn điều chỉnh lại chức năng time khi nộp Job được ko?

Ví dụ mình ghi là 1 phút nộp, nhưng gặp mạng lag hoặc máy đơ thì nó để im đấy cho mình ấn nộp

Chứ ko báo là trễ thời gian, nhiều cái load đc đủ tab rồi, chờ click GA thôi chưa kịp click nó đã báo trễ giờ rồi next job luôn

Uổng gê @@

Chỉ có lỗi bé tẹo thế thôi, còn lại tool quá good

Điều chỉnh time nộp job thế nào nhỉ, với những nhiệm vụ như thế bạn tự vô mà chỉnh cho nó cao lên chút. Mình có filter theo job quá thời gian hay là không load đủ ad đó cậu

Dạo này yahoo bị làm sao nhiều khi mình nói mà mọi người không nhận được. Các bạn chuyển sang dùng Skype cho tiện, tốt hơn yahoo nhiều. Nick skype của mình là : sting2582000

chạy tốt, k còn bị các lỗi như trước nữa mặc dù vẫn bị lưu hình và chưa có 10 tab
nhưng sao giờ k bỏ load ảnh đi nữa vậy, tắt cái load ảnh đi chạy sướng hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week