VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

mình ref cho bác NaSU bác ấy sent list 92 job mà die gần 80 job nên mình làm trong 15 phút :))

Bác pokervn2012 ơi vào đây cho mình hỏi tý:

Mình dow tool của bác về chạy trên LAP thì nó không load đc list Job, mình qua máy bàn thì load list job và chạy ngon lành ( cả 2 máy đều cài Net 4.0 )

job bị xóa, từ chối và không phù hợp.

chạy xong có job nào ở 3 cái này chắc xóa luôn cho gọn nhỉ?

để lại có tác dụng gì đâu

Bác thớt có thể giảm giá cho ID bên VIP Prom được không ạ? định tuyển ref bên VIP nữa mà nó ít job hơn SEO nhiều, kiếm được ít. Chắc cũng ít người đăng ký tool bên VIP, nếu bác giảm giá em sẽ kêu gọi ref. Và ai active bên VIP thì chỉ được đổi acc bên VIP, bác thấy thế nào?

Last edited by a moderator:
Bác thớt có thể giảm giá cho ID bên VIP Prom được không ạ? định tuyển ref bên VIP nữa mà nó ít job hơn SEO nhiều, kiếm được ít. Chắc cũng ít người đăng ký tool bên VIP, nếu bác giảm giá em sẽ kêu gọi ref. Và ai active bên VIP thì chỉ được đổi acc bên VIP, bác thấy thế nào?
Mình cũng có ID bên này mà chưa có upline, nhưng ít job quá nên cũng chẳng active

Hi all

Vì lí do các nhiệm vụ bên VipProM ít hơn bên Seo rất nhiều nên mình sẽ giảm giá active ID bên VipProM, cụ thể như sau.

1 ID Vip = 0.8$. Và vẫn mua 5 tính tiền 4
5 ID Vip = 0.8 x 4 = 3.2$

Cứ 1 ID Seo thì được đổi 2 ID Vip và ngược lại.

Bảng giá này sẽ có hiệu lực từ ngày hôm nay 27/02/2013 :D . Những bạn nào đã active ID Vip trước đây thì có thể đổi 2 ID Vip thành 1 ID Seo nhưng thông cảm cho mình không hoàn lại tiền được :). Thanks

Chúc mọi người vui vẻ :)

phiên bản 3.3 chậm hơn 3.2 rất nhiều!!3.2 chạy rất mượt và nhanh còn 3.3 chạy phát sinh lỗi anh em xài 3.2 đi nhá !!!

theo mình thấy khác
chạy rất ngon và mấy vụ load captcha ko cần kick load nhiều lần mới có captcha mà đánh
chạy vẫn binh thường như bản trước có chậm j đâu
thêm tính năng xóa cooker lúc mình cần rất là ngọt :x

thêm tính năng lưu acc và theo từng user agent nữa cho tiện việc đăng nhập acc nữa là ok

thêm tính năng lưu acc và theo từng user agent nữa cho tiện việc đăng nhập acc nữa là ok

Tính năng này mình định làm luôn trong 3.3 nhưng gấp quá nên chia nhỏ ra, để update ở 3.4 vậy

theo mình thấy khác
chạy rất ngon và mấy vụ load captcha ko cần kick load nhiều lần mới có captcha mà đánh
chạy vẫn binh thường như bản trước có chậm j đâu
thêm tính năng xóa cooker lúc mình cần rất là ngọt :x

Với một số máy tính cấu hình hơi yếu hoặc mạng chậm thì đúng là 3.3 load chậm hơn 3.2. Còn với máy nào ngon mạng ổn thì 3.3 là lựa chọn tốt nhất, không còn bị lỗi linh tinh nữa

Vấn đề load ảnh mình sẽ nghiên cứu thêm, cái này cần nhiều thời gian

- - - Updated - - -

có auto cho webip không thớt

Sau khi bản auto này hoàn thiện ( cũng sắp finish rồi ) mình sẽ làm thêm bên webip, wmmail, ... và các web khác tương tự

Mình dow tool của bác về chạy trên LAP thì nó không load đc list Job, mình qua máy bàn thì load list job và chạy ngon lành ( cả 2 máy đều cài Net 4.0 )

Bạn pm trực tiếp yahoo mình nhé

Hi all

Vì lí do các nhiệm vụ bên VipProM ít hơn bên Seo rất nhiều nên mình sẽ giảm giá active ID bên VipProM, cụ thể như sau.

1 ID Vip = 0.8$. Và vẫn mua 5 tính tiền 4
5 ID Vip = 0.8 x 4 = 3.2$

Cứ 1 ID Seo thì được đổi 2 ID Vip và ngược lại.

Bảng giá này sẽ có hiệu lực từ ngày hôm nay 27/02/2013 :D . Những bạn nào đã active ID Vip trước đây thì có thể đổi 2 ID Vip thành 1 ID Seo nhưng thông cảm cho mình không hoàn lại tiền được :). Thanks

Chúc mọi người vui vẻ :)
Thế cho mình kích hoạt thêm dc ko bác ? 12 acc mình mua trc tết đều VIP hết :binhsua25::binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week