VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Tool chạy phải nói là rất ngon, không còn bị lối search nhưng mà sao lại bị bắt stop program 2 lần ??? đang thử chạy lại

Tool chạy phải nói là rất ngon, không còn bị lối search nhưng mà sao lại bị bắt stop program 2 lần ??? đang thử chạy lại

Bao nhiêu lâu thì bị stop hả cậu. Máy mình test ram 1.5 GB chip 2.5 mà chưa bị stop bao giờ

Bị stop là do chạy năng quá hay là sao bác?

Stop là do crash trình duyệt đó. Cậu dùng firefox thỉnh thoảng cũng bị crash trình duyệt, firefox bắt reset đấy. Thì tool cũng như vậy, tool dùng nền tảng firefox mà. Có 2 lí do

1 là do trong các web load lên có web chứa gì đó gây crash trình duyệt
2 là do load quá nặng mà máy cấu hình ko chịu được

Bao giờ ra bản chạy từ A-Z 100% vậy sếp :binhsua15:

Vừa reg của pác này 100 ID từ trước đến giờ, treo auto trên 10 VPS, mỗi job 10' thực hiện, cảm nhận mượt, không lag, hoàn thành job ok, không còn bị lỗi gì nữa :binhsua02:

Bao giờ ra bản chạy từ A-Z 100% vậy sếp :binhsua15:

Chạy A-Z thì có gì hay đâu bạn? nó ẩn chứa nhiều rủi ro quá, mình thấy bán auto thế này là quá ổn rồi, auto 100% 1,2 người xài còn được chứ public ra có mà loạn @@

- - - Updated - - -

Vừa reg của pác này 100 ID từ trước đến giờ, treo auto trên 10 VPS, mỗi job 10' thực hiện, cảm nhận mượt, không lag, hoàn thành job ok, không còn bị lỗi gì nữa :binhsua02:

Bạn ơi VPS của bạn cài được HMA hay sao?

Mình là chủ 3 job trong SEO, auto 100% đi, mình báo Admin SEO cho :binhsua03:

- - - Updated - - -

Chạy A-Z thì có gì hay đâu bạn? nó ẩn chứa nhiều rủi ro quá, mình thấy bán auto thế này là quá ổn rồi, auto 100% 1,2 người xài còn được chứ public ra có mà loạn @@

- - - Updated - - -

Bạn ơi VPS của bạn cài được HMA hay sao?

Vào mục Sell - Buy or Trade nhé :binhsua07::binhsua07:

Mình đang dùng bản Trial và kết quả thế này,mọi người cùng bác pocker vào đánh giá xem,máy mình core i3 mà..............

vãi gió. VPS cài được HMA :)) mà đây là auto 95% bạn treo nick được thì siêu thật

Mình đang dùng bản Trial và kết quả thế này,mọi người cùng bác pocker vào đánh giá xem,máy mình core i3

Mình cứ chạy quá nửa số job là bị đơ máy hoặc ra thông báo nhỏ, bắt buộc phải tắt và khởi động lại auto

mà other ads là phải copy luôn cả link site chính à, mình cứ nghĩ chỉ copy link mở thêm từ other ads chứ

Mình cứ chạy quá nửa số job là bị đơ máy hoặc ra thông báo nhỏ, bắt buộc phải tắt và khởi động lại auto

mà other ads là phải copy luôn cả link site chính à, mình cứ nghĩ chỉ copy link mở thêm từ other ads chứ

Chỉ copy link từ Other ad thôi, cậu nói đúng rồi

- - - Updated - - -

Mình đang dùng bản Trial và kết quả thế này,mọi người cùng bác pocker vào đánh giá xem,máy mình core i3

Cậu ơi, cậu có ref cho mình phải không? vào topic báo ID và mail nhé, cậu bị như trên là do list nhiều job đang chờ tiền với bị không load được ad nhiều quá

Hầu hết các trường hợp như thế này là do vấn đề mạng chứ không phải là cấu hình máy. Máy chỉ cần ram 2g là chạy ngon lành rồi, nhưng nếu mạng chậm quá thì ko load được web nên mới bị như vậy. Cậu thử trên IP VN và IP HMA sẽ thấy hoàn toàn khác biệt

Thêm nữa phần nhiều là các job hết tiền, cái này thì kể cả bạn có làm tay thì cũng thế

Last edited by a moderator:
Mình đang dùng bản Trial và kết quả thế này,mọi người cùng bác pocker vào đánh giá xem,máy mình core i3 mà..............

Với lỗi không load đủ ad như trên thì làm sao để tool nó chạy lại những job lỗi đó bạn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week