VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

v3.4 có hiện tượng bị treo task, job đã hoàn thành rồi mà tool ko báo cáo, task load ad success, load đầy đủ ad1, ad2 ... Mình để yên cả 20 phút cũng không thấy báo cáo hoặc hủy job gì cả. Mình bấm next job thì nó chạy như gió. Không biết có ai bị như mình không?

active trial dùm
ID: 1714822

- - - Updated - - -

active trial dùm
ID: 1714822

v3.4 có hiện tượng bị treo task, job đã hoàn thành rồi mà tool ko báo cáo, task load ad success, load đầy đủ ad1, ad2 ... Mình để yên cả 20 phút cũng không thấy báo cáo hoặc hủy job gì cả. Mình bấm next job thì nó chạy như gió. Không biết có ai bị như mình không?
tui cũng bị, job làm xong rồi mà không chịu báo cáo, tui ngồi tui canh me coi nó làm gì, chờ xí thấy nó chuyển qua mục job quá thời gian! kakaka @@

Hầu hết các trường hợp như thế này là do vấn đề mạng chứ không phải là cấu hình máy. Máy chỉ cần ram 2g là chạy ngon lành rồi, nhưng nếu mạng chậm quá thì ko load được web nên mới bị như vậy. Cậu thử trên IP VN và IP HMA sẽ thấy hoàn toàn khác biệt

Thêm nữa phần nhiều là các job hết tiền, cái này thì kể cả bạn có làm tay thì cũng thế
Bạn nhìn vào giữa bức ảnh thấy có click làm Job mà ko báo cáo đó!!
cứ ở trạng thái chờ 20job còn gì

- - - Updated - - -

Chỉ copy link từ Other ad thôi, cậu nói đúng rồi

- - - Updated - - -

Cậu ơi, cậu có ref cho mình phải không? vào topic báo ID và mail nhé, cậu bị như trên là do list nhiều job đang chờ tiền với bị không load được ad nhiều quá

uhm nhưng tớ chưa active đc acc!! ko biết tại sao thử mấy sdt rồi.mình đk IP usa nhưng dùng sdt VN ko thấy đc

- - - Updated - - -

uhm nhưng tớ chưa active đc acc!! ko biết tại sao thử mấy sdt rồi.mình đk IP usa nhưng dùng sdt VN ko thấy đc

Phải là số Vina hoặc Mobi 11 số mới được, thử lại rồi vào Topic cho mình email và ID nhé

- - - Updated - - -

những job bị xóa tool không nhận ra mà hình như cho vào job không phù hợp

Không phải đâu bạn, do bạn chưa đủ rating để làm đó thôi nên mở ra nó sẽ hiện đèn pin nhưng không phải bị xóa, bạn lấy acc rating cao mở sẽ được (lúc trước mình cũng tưởng bị xóa giống cậu)

Phải là số Vina hoặc Mobi 11 số mới được, thử lại rồi vào Topic cho mình email và ID nhé

- - - Updated - - -

Không phải đâu bạn, do bạn chưa đủ rating để làm đó thôi nên mở ra nó sẽ hiện đèn pin nhưng không phải bị xóa, bạn lấy acc rating cao mở sẽ được (lúc trước mình cũng tưởng bị xóa giống cậu)
tớ dùng 3 sdt viettell 11 số rồi mà nó ko gửi cho

- - - Updated - - -

tớ đk ka nick IP vn thử cũng ko đc.ko biết mn có bị thế ko

Hình như bản 3.4 tùy chỉnh báo cáo có vấn đề, tùy chỉnh rồi không bít có lưu hay kô mà cái job nào cũng bị đánh 2 dấu báo cáo tìm kiếm và từ khóa hết.

tớ dùng 3 sdt viettell 11 số rồi mà nó ko gửi cho

- - - Updated - - -

tớ đk ka nick IP vn thử cũng ko đc.ko biết mn có bị thế ko

Số VT không được cậu ạ, phải là mobi hoặc Vina 11 số

- - - Updated - - -

Hình như bản 3.4 tùy chỉnh báo cáo có vấn đề, tùy chỉnh rồi không bít có lưu hay kô mà cái job nào cũng bị đánh 2 dấu báo cáo tìm kiếm và từ khóa hết.

Khi tùy chỉnh bạn chọn config báo cáo rồi nhớ tick vào mục báo cáo chung rồi lưu lại, ra load lại list lần nữa sẽ thấy

- - - Updated - - -

Đó chính là 16 job không load đủ ad đó cậu. Tool có bắt đầu nhiệm vụ ok nhưng không load được đủ ad, thì khi cậu vào xem phần nhiệm vụ đang làm nó vẫn hiện ra

- - - Updated - - -

Vụ này thì chưa nghe nói thấy bao giờ, nếu làm xong mà không báo cáo được thì nó cho vào job quá thời gian rồi tự next job khác

tui cũng bị, job làm xong rồi mà không chịu báo cáo, tui ngồi tui canh me coi nó làm gì, chờ xí thấy nó chuyển qua mục job quá thời gian! kakaka @@

Đúng rồi job làm xong mà ko báo cáo được thì vào phần job quá thời gian :D

Last edited by a moderator:
bạn để cái black list như cũ được không? chứ mình chơi 5 nick mà cái nick đầu tiên khờ khờ không biết change ip nên bị từ chối thôi chứ 4 nick còn lại vẫn làm job đó được mà :binhsua04:

bạn để cái black list như cũ được không? chứ mình chơi 5 nick mà cái nick đầu tiên khờ khờ không biết change ip nên bị từ chối thôi chứ 4 nick còn lại vẫn làm job đó được mà :binhsua04:

:D Ok thế tớ sẽ cho tùy chọn, ai thích cho black list thì cho, ai ko cho thì thôi nhé :D. Mọi người chờ up patch 3.4.1 nhé

Xác nhận là bị treo task đó thớt à, nhất là mấy task làm đầu và gần cuối. Đành next jop hoặc tắt lun.

Xác nhận là bị treo task đó thớt à, nhất là mấy task làm đầu và gần cuối. Đành next jop hoặc tắt lun.

Xác nhận có bị treo task, đó là những job tới trực tiếp web mà không qua search. Đang được update trong 3.5.

3.5 sẽ là version đầu tiên chạy được 10 task. Mình đang gấp rút hoàn thiện, có thể sẽ up trong ngày hôm nay

:binhsua06: Mong bác update hoàn thiện. À , bác có onl yahoo ko ? đổi dùm e vài acc ID VIp , bữa ghi sai số. với lại xin kích hoạt thêm acc :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week