VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

tool chay rat on :D
dang dong tien bat gao
nhung ai mua thang 2 nay van ap dung khuyen mai mua 5 tang 1 khong thot

- - - Updated - - -

tool chay rat on :D
dang dong tien bat gao
nhung ai mua thang 2 nay van ap dung khuyen mai mua 5 tang 1 ah thot

Sao bác không để mở Other Ad như trước, em thấy tiện lợi hơn, mở new tab như vầy nó cũng mở web vào cửa sổ mình đang bật chứ đâu vào cái cửa sổ new tab, mà mở kiểu này thấy tool bị chậm hơn, mỗi lần mở nó cứ đơ đơ

Sao bác không để mở Other Ad như trước, em thấy tiện lợi hơn, mở new tab như vầy nó cũng mở web vào cửa sổ mình đang bật chứ đâu vào cái cửa sổ new tab, mà mở kiểu này thấy tool bị chậm hơn, mỗi lần mở nó cứ đơ đơ
Đúng oy` đó. có khi nó không chịu mở cái site chứa other ad lun và tool bị treo, lúc này phải tắt trình duyệt thì nó sẽ bình thường lại.

Và có 2 cái em thắc mắc hoài mà không hiểu đó là cái Search error và không load đủ Ad, lúc chạy nick này thì serch được mà nick khac không search được, còn cái không load đủ ad là do đâu? vì mạng em khá ổn, hay là gặp những ad chỉ có 1 link thì nó vậy?

chưa lắm về cái giải phong dữ liệu có thể nói them 1 chút ko

tool xài ngon nhưng tội cái list JoB không biết lấy :binhsua06:

Bạn chọn 15 phút thì tính từ lúc bạn ấn Start để tool làm việc đúng 15 phút thì tool hoàn thành hết những tool đang chạy rồi clear dữ liệu cho nhẹ! Rồi lại tiếp tục chạy !

cái giải phóng dữ liệu là trong quá trình chạy tool , mình muốnt hay đổi cấu hình gì gì đó. ví dụ bạn để tự giải phóng dữ liệu là 15p thì bạn chạy tool đc 15' nó sẽ cập nhật cấu hình mới.
theo mình hiểu là vậy ... hi vọng là đúng. hehe

xin lỗi chủ thớt ở ver 3.5 này máy mình gặp lỗi rồi
tool chạy ngon lành nhưng sau tầm 5p nó báo ra cái bảng này và phải kick vào nút quit mới dc và out soft @@

tổng 55 job mà hoàn thành 2 job thì tức là 53 job kia không hoàn thành hả bác

Uh cái này mình thấy nhiều bạn nói hiện lên cùng tab nên bị lẫn, nên mình đang thử nghiệm kiểu mới coi mọi người dùng thử xem thế nào, nhưng chắc không ổn mình phải tạm thời quay về click other ad như phiên bản trước

Và có 2 cái em thắc mắc hoài mà không hiểu đó là cái Search error và không load đủ Ad, lúc chạy nick này thì serch được mà nick khac không search được, còn cái không load đủ ad là do đâu? vì mạng em khá ổn, hay là gặp những ad chỉ có 1 link thì nó vậy?

Không phải, vấn đề search error và không load đủ ad là chung nguyên nhân, đó là phần mềm đã tìm được link, đã click nhưng không thể load được link đó lên trình duyệt. Nguyên nhân tại sao thì mình cũng không biết được, vấn đề là nằm ở trình duyệt firefox và web cần mở, nhiều khả năng là vào thời điểm đó việc truy cập vào cái web mà tool cần mở bị lag nên tool không mở được link đó. Mình đã thử nghiệm khi tool vừa báo search error mình có mở luôn cái site cần tìm trên trình duyệt web thì cũng phải mất rất nhiều thời gian thì trình duyệt mới mở được

Chỉ còn cách duy nhất là với mỗi account bạn nên chạy tool 2 lần, để quét lại những job chưa làm được, vừa là để thuận tiện trong việc click GA, khi mà làm nhiều nhiệm vụ thì không còn nhiều Ad để click. Khi chạy lại tool thì những nhiệm vụ đã làm rồi chỉ mất chưa đến 5s để lướt qua. Nên việc chạy lại tool không phải là quá mất thời gian. Nhất là bây giờ đã có bản 10 task thì chắc cũng ko vất vả lắm

Bạn chọn 15 phút thì tính từ lúc bạn ấn Start để tool làm việc đúng 15 phút thì tool hoàn thành hết những tool đang chạy rồi clear dữ liệu cho nhẹ! Rồi lại tiếp tục chạy !

Đây là câu trả lời chính xác cho cái giải phóng dữ liệu

xin lỗi chủ thớt ở ver 3.5 này máy mình gặp lỗi rồi
tool chạy ngon lành nhưng sau tầm 5p nó báo ra cái bảng này và phải kick vào nút quit mới dc và out soft @@

ờ ... đúng

- Tool có sạn r @@ đang chạy dis luôn :-s
Ram 4gb 2,2 core i3 :-<

Không vấn đề gì cậu, cái này là do cái mở other ad mình đang thử nghiệm, nhưng mà không ổn rồi, mai mình sẽ đưa phần other ad về phiên bản cũ và up patch lên 4rum

Mình xin nhắc lại một lần nữa để mọi người hiểu là tool tất nhiên không thể làm chính xác 100% như người được. Làm được tới 90% mình nghĩ là ổn rồi, mọi người chịu khó chạy lại tool 1,2 lần để bù vào cái 10% kia là ổn :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week