VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Payment Mode Quick Payment

Date 03/03/2013 12:15

Batch 133973334

From U5955075 (Ngo Huu Duy Dat)

To U4441304 (sting2582000)

Amount $1.50

Memo MEMO ghi rõ: Active ID phần mềm VNAJ ( ID là :1721640 )

Payment Purpose Other
active giùm mình với thanks

Đang chạy ngon lành, thì bỗng dưng:

Đã active cho tất cả các bạn đã gửi mail cho mình cho tới thời điểm này nhé. Các bạn check mail dùm mình mình đã trả lời lại rồi đó. Bạn nào chưa được active thì pm trực tiếp yahoo mình nhé. Tốt nhất là pm qua skype dùm mình. Yahoo dạo này lỗi suốt. Skype: sting2582000.

Update lại link bản vá lỗi nhanh lỗi click other ad làm đơt tool cho bạn nào chưa biết, các bạn giải nén và copy đề vào thư mục chứa tool

Một số chú ý cho các bạn khi dùng bản 3.5:

_ Cái thời gian giải phóng dữ liệu, với các máy cấu hình yếu các bạn nên để là 15 phút ( Ram 2GB trở xuống thì để là 15 phút). Máy cấu hình cao hơn thì để cao hơn một chút

Lúc nãy có bạn bảo với mình là máy ram 2GB để thởi gian giải phóng dữ liệu là 90 phút. Nên tool chạy được 30 phút là bị đơ rồi

_ Cái thứ 2 là trong bản 3.5, folder library có 2 file âm thanh lúc cần click ad và lúc hoàn thành nhiệm vụ, các bạn đừng xóa nó đi, nếu không tool sẽ bị lỗi. Bạn nào chạy bị lỗi thì kiểm tra dùm mình trong folder library đã có 2 file này chưa, nếu chưa có thì thêm vào dùm mình

PS: Cộng cho mỗi người 2 ngày sử dụng vì lí do chậm trễ :D

Last edited by a moderator:
hu hu dù đã up bản patch 3.5 vào vẫn bị dis như thường .
bác chủ thớt fix giùm với
hiện tại vẫn xài bản 3.4

Chiều mai pm trực tiếp yahoo tớ nhờ tí cậu nhé

Bạn nào dùng tool chạy nhỏ hơn 15 phút mà bị dis thì pm trực tiếp yahoo mình nhé. Còn ai dùng trên 15 phút mà bị stop working là do máy bị quá tải thôi, bạn xem lại thông số cấu hình để nghị cho bản 3.5 ở đầu topic hộ mình nhé

Chiều mai pm trực tiếp yahoo tớ nhờ tí cậu nhé

Bạn nào dùng tool chạy nhỏ hơn 15 phút mà bị dis thì pm trực tiếp yahoo mình nhé. Còn ai dùng trên 15 phút mà bị stop working là do máy bị quá tải thôi, bạn xem lại thông số cấu hình để nghị cho bản 3.5 ở đầu topic hộ mình nhé

đọc đoạn này là ra kết quả rồi
_ Cái thứ 2 là trong bản 3.5, folder library có 2 file âm thanh lúc cần click ad và lúc hoàn thành nhiệm vụ, các bạn đừng xóa nó đi, nếu không tool sẽ bị lỗi. Bạn nào chạy bị lỗi thì kiểm tra dùm mình trong folder library đã có 2 file này chưa, nếu chưa có thì thêm vào dùm mình

giờ chạy ok rồi :x

cái other ad sao mình click takru hoặc wmlink xog nó báo load success rồi. lúc báo lại cho chủ job thì lại hiện là k load đủ ad nhỉ

tình hình là máy mình dưới 15' dis cũng có mà trên 15' stop working cũng có,hum qua chạy đc v3.4,bây h chạy thì cũng stop working.....ko biết bị sao nữa?

tình hình là máy mình dưới 15' dis cũng có mà trên 15' stop working cũng có,hum qua chạy đc v3.4,bây h chạy thì cũng stop working.....ko biết bị sao nữa?
Ban. dow 3.5 oai ban~ fix thử lại xem sao chỉnh thời gian chính xác theo ram máy bạn . Ban kiem tra start task manager khi chạy tool máy có tải ko nếu quá tải thì giảm số tab xuống xem sao .
UP cho một ngày đẹp trời .

Last edited by a moderator:
trial dùm ID: 1720867
đợi 2 ngày rồi chưa thấy

Tool này chạy mạng 3g có ổn không vậy các bạn?
Mang 3G oài fake ip nữa hjx nếu tốc độ 3G đó mà bằng mạng có dây thì chạy ổn còn mạng 3G mà chập chờn thì ( chúng tôi đã cố gắng hết sức ) ^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week