VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Mới thử nghiệm thử bỏ hết các job có Other ad ra và chạy tool ngon lành, không bị dis nữa, thế là có phải đó là lý do không nhỉ, có thể trong cái lúc nhảy ra Other ad nó bị nặng vào lúc đó nên dis chăng (dù đã tải bản vá rồi, máy core i5 Ram 4G)

Mới thử nghiệm thử bỏ hết các job có Other ad ra và chạy tool ngon lành, không bị dis nữa, thế là có phải đó là lý do không nhỉ, có thể trong cái lúc nhảy ra Other ad nó bị nặng vào lúc đó nên dis chăng (dù đã tải bản vá rồi, máy core i5 Ram 4G)

Mình vẫn đang chạy bữa giờ từ 3.4 hay 3.5 hay các ver khác đều ko bị Stop Working !
P/S: mình đặt FF làm default nhé. FF nhẹ hơn GC nhiều !

Uh cái other ad mình vẫn chưa hài lòng về nó, đang thử làm lại cái click other ad trực tiếp trên tool

mình chạy có others ad vẫn bt mà .
k cần bản vá lỗi luôn ? các bạn thử bật sẵn web mặc định xem. nó chỉ nhảy tab thì sẽ đỡ giật

Cái này là do cấu hình máy của bạn mà mở web nó ăn ram nhiều lắm bạn thử làm seo bằng tay đi sẽ biết tốc độ của máy bạn .
uhm mình cũng ko biết sao máy mình ăn ram khiếp thế,có pác kia bảo máy bác cũng 2gb mà chạy 9 task nghe nhạc lướt web nữa chứ...

uhm mình cũng ko biết sao máy mình ăn ram khiếp thế,có pác kia bảo máy bác cũng 2gb mà chạy 9 task nghe nhạc lướt web nữa chứ...
Chuyện bình thường thôi bạn ơi. Nhiều khi máy Core I , ram nhiều lại lag , giật hơn máy due core là do nhiều yếu tố lắm : có cài antivirut ko ? chế độ thế nào ? win nào ? Chứ nhiều máy core i chạy nặng cứ bật tắt auto tubor cũng thường xuyên dis , máy cài mấy ANti " có tiếng " như Kis cũng nặng quá mà dis , ......

Mình đang làm click other ad trực tiếp trên tool, mình cần các bạn tổng hợp giúp mình các ad khác cần click, kèm theo đó là link của web site nào có ad của loại đó để mình làm việc. Tạm thời mình sẽ làm 3 loại ad là Takru, Wmlink, People group trước vì 3 loại đó phổ biến

Ver 3.5 mới đầu k sao .. chạy 10 task vù vù
Mình cài patch , chạy 10 task lag, r dis tool @@

Last edited by a moderator:
Mình đang làm click other ad trực tiếp trên tool, mình cần các bạn tổng hợp giúp mình các ad khác cần click, kèm theo đó là link của web site nào có ad của loại đó để mình làm việc. Tạm thời mình sẽ làm 3 loại ad là Takru, Wmlink, People group trước vì 3 loại đó phổ biến

PP Tak http://ukrsnooker.com/
Wlink http://investiciyi.narod.ru

Tool chạy rất là good ^^ hiện tại thì ko còn vấn đề gì nữa.
Nhưng mà mình mong muốn bạn poker có thể thực hiện 1 điều ước nhỏ nhoi của mình ^^ đó là
Tích hợp chạy 20 task (máy mình chạy v3.5 ko có vấn đề gì cả, ko lag(chỉ giật tí xíu vài giây))
1 lần nữa mong bạn poker có thể thực hiện mong ước của mình :D

Tool chạy rất là good ^^ hiện tại thì ko còn vấn đề gì nữa.
Nhưng mà mình mong muốn bạn poker có thể thực hiện 1 điều ước nhỏ nhoi của mình ^^ đó là
Tích hợp chạy 20 task (máy mình chạy v3.5 ko có vấn đề gì cả, ko lag(chỉ giật tí xíu vài giây))
1 lần nữa mong bạn poker có thể thực hiện mong ước của mình :D
được voi đòi tiên, 5task lên 10 task là đc rồi, mua 1 ID có 1,5$/tháng mà đòi lắm thế???!! mơ đi kon!@@@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back