VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

trial dùm ID: 1720867
đợi 2 ngày rồi chưa thấy

Mình online yahoo và check mail suốt mà có thấy đâu, mình vừa active trial cho cậu rồi đó

Tool này chạy mạng 3g có ổn không vậy các bạn?

Chạy mạng 3g không mà không fake IP bằng HMA nữa thì vô tư bạn nhé

tình hình là máy mình dưới 15' dis cũng có mà trên 15' stop working cũng có,hum qua chạy đc v3.4,bây h chạy thì cũng stop working.....ko biết bị sao nữa?

Do máy bạn không đủ cấu hình rồi, cậu cho số task chạy ít xuống nhé

cái other ad sao mình click takru hoặc wmlink xog nó báo load success rồi. lúc báo lại cho chủ job thì lại hiện là k load đủ ad nhỉ

Cái này thì pm trực tiếp mình nhé

đọc đoạn này là ra kết quả rồi
_ Cái thứ 2 là trong bản 3.5, folder library có 2 file âm thanh lúc cần click ad và lúc hoàn thành nhiệm vụ, các bạn đừng xóa nó đi, nếu không tool sẽ bị lỗi. Bạn nào chạy bị lỗi thì kiểm tra dùm mình trong folder library đã có 2 file này chưa, nếu chưa có thì thêm vào dùm mình

giờ chạy ok rồi :x

Hjc bó tay cậu làm tớ cứ lo tool có vấn đề gì mà không biết là lỗi ở đâu

soft good. có cái add sock nữa thì excellent

Bạn dùng HMA fake ok mà ! Ko thì fake bằng Proxifier cũng được !

- - - Updated - - -

máy của e i3,ram 2g,bây h nâng lên 4g chạy tốt ko thớt?thanks

Ram 2Gb chạy ok rồi. Mình cũng 2Gb chạy 9 task thôi trong lúc tool chạy thì nghe nhạc lướt web phà phà !

Bạn nào có list job ip VN của tool này cho mình xin với.
Mình đang tìm hiểu nhưng chẳng có list job để thử.

ko biết sao mình chạy tool v3.5 thì nó dis ko thì stop working,hum qua chạy v3.4 thì vô tư,hum nay thì chạy cũng hay bị stop working.không biết sao nữa.

một số job mở site nó tự phát nhạc,video - thớt xem có thể chặn nó không , y như chặn load ảnh là oke!

ko biết sao mình chạy tool v3.5 thì nó dis ko thì stop working,hum qua chạy v3.4 thì vô tư,hum nay thì chạy cũng hay bị stop working.không biết sao nữa.

Xác nhận mình cũng bị giống bạn này, mặc dù cấu hình mình khá cao, và chỉ chạy 6,7 task vẫn bị stop

Bác poker cho em hỏi là tool này nó vào trang của chủ job rồi nó tự động lấy link, mỗi lần nó đều lấy các link giống nhau đúng không? vì em vừa bị 1 nick thằng Pomah gì đó (thằng này có 1 loạt job 0.75) từ chối mất 4,5 job với lý do là sao chép, vãi nhà nó, không check xem mà cứ phán thế rồi từ chối, đang gửi mail lại cho nó = tiếng Anh mà không biết nó có biết đọc không nữa

à còn nữa, khi chạy đến 1 vài job tool cũng hay bị đơ lun - cỡ vài phút , xong nó chuyển thẳng qua mục job quá time! máy chip mạnh, ram 4GB , chạy tool lướt web , nghe nhạc vô tư nên chắc không phải do cấu hình rồi!
mà job quá thời gian chẳng biết là job nào, trong mục library có file job_blackListJob, job_hetTien, job_khongPhuHop... sao không có file job quá thời gian @@

Xác nhận mình cũng bị giống bạn này, mặc dù cấu hình mình khá cao, và chỉ chạy 6,7 task vẫn bị stop

Bác poker cho em hỏi là tool này nó vào trang của chủ job rồi nó tự động lấy link, mỗi lần nó đều lấy các link giống nhau đúng không? vì em vừa bị 1 nick thằng Pomah gì đó (thằng này có 1 loạt job 0.75) từ chối mất 4,5 job với lý do là sao chép, vãi nhà nó, không check xem mà cứ phán thế rồi từ chối, đang gửi mail lại cho nó = tiếng Anh mà không biết nó có biết đọc không nữa
cái thằng Poman avatar hình thằng nhân viên mặt lạnh đúng ko ? Thằng đó là chủ job đểu đó , nó vs vài thằng nữa làm ko bao giờ trả tiền đâu , rùi từ chối kiểu như : / hay n m gì đó . Tốt nhất né nó ra !:binhsua12:

cái thằng Poman avatar hình thằng nhân viên mặt lạnh đúng ko ? Thằng đó là chủ job đểu đó , nó vs vài thằng nữa làm ko bao giờ trả tiền đâu , rùi từ chối kiểu như : / hay n m gì đó . Tốt nhất né nó ra !:binhsua12:

ko phải bạn, thằng này khác, trước giờ dễ tính lắm, từ lúc làm SEO đã làm job nó tới giờ rồi

Link lấy random hết nhé, nó từ chối đểu đó. Cậu xem file logReport trong folder Log mà xem.

ko phải bạn, thằng này khác, trước giờ dễ tính lắm, từ lúc làm SEO đã làm job nó tới giờ rồi
To cung lam no va job ko phu` hop ne nguyen list luon Oi la kho tinh. avatar của nó hình con cún
Còn cái thằng mặt khó tính thì trước tốt lắm sau đó thì no chặn USA job của nó ít hơn trước

Last edited by a moderator:
Mình vẫn chưa biết cách check ads GA, mọi ng chỉ mình với, cho thêm mấy cái ảnh cho dễ hình dung thì tốt nhất

Thanks nhiều ợ @@

Mình vẫn chưa biết cách check ads GA, mọi ng chỉ mình với, cho thêm mấy cái ảnh cho dễ hình dung thì tốt nhất

Thanks nhiều ợ @@
Để khỏi thắc mắt chỗ này chỗ kia bạn xem video hướng dẫn là hiểu được tool làm gì .( đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng )

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back