VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

chạy tốt, k còn bị các lỗi như trước nữa mặc dù vẫn bị lưu hình và chưa có 10 tab
nhưng sao giờ k bỏ load ảnh đi nữa vậy, tắt cái load ảnh đi chạy sướng hơn

Cái lưu hình đó cậu đừng chuyển tab nhanh quá nhé. Để tool tự chạy, chỉ khi nào click GA hẵng mở qua để click thôi, tại job load nhiều tab quá mà mình lại chuyển tab để xem thì nó bị như vậy đó

Tool chạy ngon hơn nhưng mà bỏ cái tắt hình ảnh đi cũng uổng, mình nghĩ nên để tùy chọn tắt hình ảnh đi hoặc không sẽ hay hơn

Tool chạy ngon hơn nhưng mà bỏ cái tắt hình ảnh đi cũng uổng, mình nghĩ nên để tùy chọn tắt hình ảnh đi hoặc không sẽ hay hơn

Vấn đề là như này, nếu mình tắt hình ảnh đi mà muốn mở lại thì sẽ rất khó, phải load đi load lại thì hình ảnh mới lên, tương tự với trường hợp ngược lại. Cái này khá khó nên mình sẽ nghiên cứu thêm

Thêm 1 cái nữa là những ad google dạng liên kết khi click vào mở ra một web mới gồm toàn ad ga vẫn chưa được tool hỗ trợ, mình cũng sẽ nghiên cứu thêm về cái này

Xin active trial tool

Hi ban
ID cua minh la: 1707228. Ban cho minh active dung thu tool nhe

Thanks ban

- - - Updated - - -

Hi ban
ID cua minh la: 1707228. Ban cho minh active dung thu tool nhe

Thanks ban

thế còn các loại ads wmlink , robotex , chikata ... thì sao nhỉ ??

Các loại ad khác thì bạn nhập vào phần other ad. Tool sẽ tự load đủ site của chủ job, sau đó sẽ mở site đso trên trình duyệt của bạn, bạn tự click ad và copy link vào mục other ad rồi submit link để tool tự báo cáo cho bạn

Hôm trước có hỏi bạn về việc có 2 list job, mình đang để là seo.aj và seo.aj1

vậy giờ mình copy đè cùng tên seo.aj thì job gộp chung không hay là 1 file sẽ mất đi

Hôm trước có hỏi bạn về việc có 2 list job, mình đang để là seo.aj và seo.aj1

vậy giờ mình copy đè cùng tên seo.aj thì job gộp chung không hay là 1 file sẽ mất đi

Bạn muốn gộp 2 list thì bạn dùng tool. trong bản 3.3 đã có tool gộp 2 list đó, bạn mở ra và ghép 2 list job lại làm một, job nào trùng sẽ tự động được loại bỏ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week