VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Mấy thím cho hỏi : cái Other click QC ấy. ví dụ là Tak: 1+2 chẳng hạn. Thì mình click đủ Tak +2tab hay là chỉ click Tak rồi copy vào khung báo cáo,phầm mềm sẽ tự click 2 tab còn lại cho.
Vẫn phải click đủ Tak+ 2tab rồi mới copy vào cả 3 link đấy chứ

[h=1]We're sorry...[/h]... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

Ai làm dùng hma bị báo lỗi này k? mình bị quá nửa job báo thế này @@

Hi. thank ! Tí bác poken vào thì hãy xác nhận lại cho e nhé cho chắc chắn .
k cần poker xác nhận đâu bạn, cái này chính xác là khi gặp other ad thì nó sẽ tự động mở trang web chủ trên trình duyệt mặc định của mình ở 1 cửa sổ khác, sau đó bạn click 1 ad của TAK rồi click thêm 2 link nữa, copy hết vào vào summit ad

We're sorry...

... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

Bạn đổi IP khac xem. Thường bị khi ở wasington vơi NewYork thì phải.

We're sorry...

... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

để hạn chế tình trạng này, sau khi bạn fake ip thì bạn mở google hay yandex lên, nhập vào 1 từ nào đó, nếu search bình thường thì mở tool làm, còn ra we are sorry hay bắt nhập captcha thì change ip khác. Mình làm như vậy khi chạy tool ít khi bị nhập captcha.

Mấy cái job nó yêu cầu mở nhiều tab từ 10-15 tab là phần mềm ko chạy đc. đều cho vào danh sách load ko đủ ads. bác poker fix cái lỗi này đc ko ạ ?

Bác poker ra bản fix lỗi load hình ảnh đi bác, các job bắt nhập capcha phải next hoài

Mấy cái job nó yêu cầu mở nhiều tab từ 10-15 tab là phần mềm ko chạy đc. đều cho vào danh sách load ko đủ ads. bác poker fix cái lỗi này đc ko ạ ?

10 - 15 tab cơ à. Để mình xem

Bác poker ra bản fix lỗi load hình ảnh đi bác, các job bắt nhập capcha phải next hoài

Uh đang fix sắp có bản 3.3 rồi. Hiện bản 3.2 mà bị cái này thì cậu đổi IP ấy

10-15 tab chắc do bạn ấy để time ko đủ nó load, tớ vẫn chạy 15tab bt nhé, nhiều tab thì set thời gian nhiều thêm chút :), 10-15 tab nếu set 5p là ko kịp :)

tớ có acc chưa ref cho ai
bạn send list cho mình
chúng mình làm đôi bạn cùng tiến nhé :x hj

:binhsua104: hì có rất nhiều topic tuyển ref đó bạn kiếm lấy 1 người ref theo họ. List của mình cũng theo ref mà có nên không share được
------------------------------------

Cho mình hỏi hiện tại mình đã mua active cho 1 ID giờ ID đó mình không dùng nữa nên mình muốn chuyển thời hạn sử dụng sang cho ID khác có được không vậy pokervn2012 ???

Last edited by a moderator:
:binhsua104: hì có rất nhiều topic tuyển ref đó bạn kiếm lấy 1 người ref theo họ. List của mình cũng theo ref mà có nên không share được
------------------------------------

Cho mình hỏi hiện tại mình đã mua active cho 1 ID giờ ID đó mình không dùng nữa nên mình muốn chuyển thời hạn sử dụng sang cho ID khác có được không vậy pokervn2012 ???

Được đó bé yêu à:binhsua06:

Các bác cho em hỏi về tool tí:
+ Cái phần load Task nó mặc định là “chặn hình ảnh” hay sao mà em không load được hình thế?--- đến task kêu nhập cap không hiện hình sao nhập ( dù đã nhấn Load Image/ Reload AD.)

Bác nào chỉ mình cách rút tiền SEO với . Lâu wa ko làm, giờ làm lại mà ko thấy chỗ rút tiền đâu hết

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back