VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Ủa ở bản này sao không có chưc năng chạy lại các job chưa làm được hả bác?

bạn ơi cho hỏi có nhiều job mình đang reload ad thì nó đã báo cáo rồi, hoặc khi mình ra ngoài 1 lúc >5p thì nó cũng tự báo cáo, bạn sửa lại đc k

Thread online cho mình kích hoạt mấy acc SEOSPRINT nhé

2 hôm nay mình nghĩ ra một số ý tưởng khá hay về auto, hiện phần mềm đã ổn, chỉ còn vài lỗi lặt vặt nên mình sẽ dành thời gian vài ngảy để nghiên cứu ý tưởng này. Bây giờ đi chơi xả hơi đã có ai cần active gì thì tối mình về active cho nhé

Nhiệm vụ không phù hợp: Bạn không phù hợp với yêu cầu của chủ job, phần mềm sẽ thông báo lại là nhiệm vụ không phù hợp
p/s: vẫn đang xài v2@@

Bản 3.2 nhiều người khen lắm mà cậu. Chắc cậu ko quen nhìn khung không load ảnh à. Hoặc có góp ý gì thì cứ nói để mình chỉnh sửa

Nếu mình có list 30 job, giờ có thêm list 30 job nữa thì nó sẽ gộp thành 1 hay vẫn là 2 list riêng biệt nhỉ

là sao? cậu nói rõ hơn giùm mình đc k

Nhiệm vụ không phù hợp: Cậu copy cái link nhiệm vụ mở trong trình duyệt, cậu vào google dịch sẽ thấy bọn Seo có dòng thông báo là bạn không cần làm nhiệm vụ này, hoặc là bạn không thỏa mãn yêu cầu của chủ job... những nhiệm vụ thế này mình để trạng thái là nhiệm vụ không phù hợp, tool tự next qua

Nếu mình có list 30 job, giờ có thêm list 30 job nữa thì nó sẽ gộp thành 1 hay vẫn là 2 list riêng biệt nhỉ

Nếu bạn có 2 list job riêng thì bạn sử dụng tool convert để gộp 2 list đó làm một, nhưng nhiệm vụ trùng sẽ bỏ qua. Và nhớ là đổi tên list thành seo.aj thì tool mới nhận dạng được

Tool bây giờ chạy nhanh chưa bác ???Em bỏ lâu rồi nhưng giờ có tool của bác nên tội gì ko làm vài acc :m122:
Bác biết cách active acc info US ko truyền cho em tý :m003:
Ah mà em nghĩ bác bán tool xong phải thu phí mấy bác bán HMA với VPS luôn.Vì đa số mua tool của bác cũng sẽ mua kèm HMA với VPS để fake :m131:

Mấy thím cho hỏi : cái Other click QC ấy. ví dụ là Tak: 1+2 chẳng hạn. Thì mình click đủ Tak +2tab hay là chỉ click Tak rồi copy vào khung báo cáo,phầm mềm sẽ tự click 2 tab còn lại cho.

Mấy thím cho hỏi : cái Other click QC ấy. ví dụ là Tak: 1+2 chẳng hạn. Thì mình click đủ Tak +2tab hay là chỉ click Tak rồi copy vào khung báo cáo,phầm mềm sẽ tự click 2 tab còn lại cho.

copy link tak vào phần Other Ad rùi nhấn Submit Link Ad là auto tự động làm tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week