VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Cho mình hỏi lỗi này là bị sao vậy?

- - - Updated - - -

:binhsua105: Xuất hiện lỗi ko load dc Ads Flash chủ thớt ơi , còn việc lick main web nữa @@

Cái này là thông báo tự động từ trình duyệt không phải lỗi nhé bạn. Bạn cứ ok đi. Thông báo trên nghĩa là khi trình duyệt load trang nào đó mà nó không có dữ liệu. Không có vấn đề gì cả

:binhsua105: Xuất hiện lỗi ko load dc Ads Flash chủ thớt ơi , còn việc lick main web nữa @@

click main web bản update chiều nay có nhé :D. Ko load được AD Flash chiều nay cũng có luôn :D

Lỗi quan trọng nhất là không load đủ Ad có vẻ như là đã hết thì phải

click main web bản update chiều nay có nhé :D. Ko load được AD Flash chiều nay cũng có luôn :D

Lỗi quan trọng nhất là không load đủ Ad có vẻ như là đã hết thì phải

vâng lỗi ko load đủ ad đã giảm và dần đều về 0 :D

mình vừa gửi mail cho thớt thớt có onl check dùm mình cái nhé , hôm bữa ACtive 6ID nhưng gửi trùng 1 ID thành ra còn có 5 ID thớt check hộ và active cho mình 1 ID nữa nhé :(

active tai khoan cho minh cai nhe. minh send tien tu truoc tet do' cau. nt qua dt cho cau hom qua ma ko thay tra loi. so dien thoai cua minh la 0972979888 do. :binhsua80:

đã gd thành công 5 ID
có hiện tượng tự tắt tool bạn ơi
theo mình nên gán thêm 3 nút vào auto: clear cookie, thay đổi agent, xóa list GA đã click
như vậy lúc nào k muốn làm nữa hoặc tool tự tắt thì lúc bật lên vẫn còn list GA đã click, khỏi rs IP
mong fb mới có thêm 10 task nha

Ver 3.2 Full

Ver 3.2 Patch

Tool Convert

Các bạn giải nén ra và copy đè vào trong thư mục chứa tool

_ Fix lỗi còn tồn tại ở bản 3.1

_ Đã click được GA trên site tab

_ Thêm chức năng kéo thả job giống tool SSJM, các bạn kéo thả link job vào khung link nhiệm vụ. Nếu nhiệm vụ đó hiện ra thông tin nghĩa là nhiệm vụ đã tồn tại còn không thì nghĩa là nhiệm vụ chưa tồn tại bạn có thể ad nhiệm vụ đó vào list

_ Thêm chức năng Reload Ga nếu Ga đó bị kẹt không mở thêm được Ad

Khi bạn click Ga mà đã load success nhưng Ga đó không mở thêm được Tab, có 2 nguyên nhân

1 là link GA đó vốn dĩ không đủ tab

2 là link GA đó có chứa plugin mà trình duyệt không thể load hoàn toàn, nếu là nguyên do thứ 2 thì bạn click vào reload Ga để reload lại trang đó

_ Thêm chức năng ghép List Job

_ Thêm chức năng config báo cáo chung

Nếu bạn muốn tất cả các job trong list job của bạn báo cáo cùng một mẫu thì bạn check vào ô báo cáo chung, khi đó tất cả các job sẽ báo cáo cùng mẫu trong config báo cáo. Mỗi lần đổi ID bạn chỉ cần vào config lại báo cáo chung là xong

- - - Updated - - -

active tai khoan cho minh cai nhe. minh send tien tu truoc tet do' cau. nt qua dt cho cau hom qua ma ko thay tra loi. so dien thoai cua minh la 0972979888 do. :binhsua80:

Mình đi ăn đã. Bạn buzz trực tiếp yahoo mình nhé, mình sẽ pm lại :D nhiều người quá mình cũng ko nhớ ai với ai. Sorry bạn trước nha

Last edited by a moderator:
đây rồi, hóng mãi :binhsua104:
bạn nghiên cứu thêm 10 task và cái 3 cái nút mà mình đề nghị nha, tks

bản v3.2 thật đã sướng chỉ bất tiện là lâu lâu bị dis 1 lần là phải reset modem hu hu vì khi mở tool nó tự xóa cooker

Bản 3.2 này công nhận là bản chạy tốt nhất trước tới giờ :)), chạy rất mượt

Mình chỉ thắc mắc là có 1 số job sao Main web của nó lại hiên thế này

Có rất nhiều job như vậy, mình phải vào các tab khác để click GA
Và chức năng load image hình như không dùng được nữa, click vào nó không ra gì cả

Phát hiện thêm 1 số job main web nó như thế này nữa:

Mình chỉ thắc mắc là có 1 số job sao Main job của nó lại hiên thế này

Và chức năng load image hình như không dùng được nữa, click vào nó không ra gì cả

Mình cũng bị vậy
Lâu lâu thì bị như này để một lúc nó mới load job tiếp

Còn Task 5 thì vầy:

Mình có ý kiến thế này: lúc tắt tool thì tool tự hiện lên tùy chọn "Có xóa cookie hay không" và có thế yêu cầu xác nhận nếu cần ! Tránh trường hợp có lỗi phát sinh tool bị tắt thì còn chạy lại được, không cần phải đổi IP nữa !

View attachment 22795

View attachment 22801

:)) cái này hoàn toàn không vấn đề gì đâu. Là do mình có tắt ảnh và một số thử lặt vặt bên trong site của chủ job nữa để tool load cho nhanh nên nhìn site mới ngộ như thế đó. Bạn có thể click vào reload Ad để reload ra trang chủ của site

Mình cũng bị vậy
Lâu lâu thì bị như này để một lúc nó mới load job tiếp

Còn Task 5 thì vầy:

Cái bên này cũng thế này. Main job hiện linh tinh các bạn đừng để ý, mình tắt style của nó nên nhiều khi nó thế đấy. Về vấn đề load image thì các bạn click 1 lần mà ko được thì click thêm vài lần nữa. Do là trong quá trình reload lại trang kèm image thì cùng lúc đó ở những task khác cũng đang load web nên nhiều khi bị như vậy. Load một vài lần là được

Mình có ý kiến thế này: lúc tắt tool thì tool tự hiện lên tùy chọn "Có xóa cookie hay không" và có thế yêu cầu xác nhận nếu cần ! Tránh trường hợp có lỗi phát sinh tool bị tắt thì còn chạy lại được, không cần phải đổi IP nữa !

đã gd thành công 5 ID
có hiện tượng tự tắt tool bạn ơi
theo mình nên gán thêm 3 nút vào auto: clear cookie, thay đổi agent, xóa list GA đã click
như vậy lúc nào k muốn làm nữa hoặc tool tự tắt thì lúc bật lên vẫn còn list GA đã click, khỏi rs IP
mong fb mới có thêm 10 task nha

2 ý kiến này sẽ được update trong 3.3 nhé.

Vấn đề tự tắt tool là do tool chạy quá tải. Máy bạn nào yếu thì chỉ làm 3 hoặc 4 job cùng lúc thôi nhé. Máy cấu hình mạnh thì chạy vô tư

View attachment 22795

View attachment 22801

Mình hiểu là tắt hình ảnh, nhưng mà ý mình nói là rất nhiều job main web của nó hiện y như 2 cái hình này ấy, job nào bị cũng hiện y vậy, chắc chắn là không phải web của chủ job, các site tab thì vẫn bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back