VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

mình góp ý thêm phiên bản 3.0 này !! tích hợp WEB lỗi flash quá nhiều !!!! phiên bản 2.0 tuy hiện tab nằm ngoài nhưng ko gây lỗi gì nếu nói chính xác tool 2.4 tuy vậy nhưng ứng dụng tốt hơn 3.0 !

Ver 3.1

http://www.mediafire.com/?en7bj9dc2fke217

_ Fix lỗi không load đủ Ad và thêm chức năng load image nếu gặp captcha hoặc gặp Ad ảnh.

_ Thêm chức năng next Job nếu không muốn làm job đó nữa

_ Các bạn down patch về giải nén ra và copy đè vào thư mục chứa bản 3.0

Có thêm cái next Job hay quá, còn cái báo cáo nữa thì sao bác, thêm cái đó nữa là OK luôn

Mà có mấy bạn báo lỗi gì nhỉ, mình chạy rất OK và thấy tốt hơn phiên bản cũ rất nhiều

Có thêm cái next Job hay quá, còn cái báo cáo nữa thì sao bác, thêm cái đó nữa là OK luôn

Mà có mấy bạn báo lỗi gì nhỉ, mình chạy rất OK và thấy tốt hơn phiên bản cũ rất nhiều

Lỗi load không đủ Ad tớ mới fix rồi mọi người dùng thử coi xem còn bị không load đủ Ad nhiều không. Lỗi này là lỗi của tool, có người bị có người không một phần cũng là do mạng của người đó nữa, mạng ai chậm thì mới bị nhiều, mình mới fix các bạn update patch 3.1 nhé

Nhiều bạn không hiểu, do mình mặc định tắt load ảnh và load flash để tool load nhanh hơn, mọi người lại tưởng là lỗi, hôm nay rất nhiều người pm mình vì cái này, với là khi tắt ảnh mọi người không nhận biết được đâu là Ad của google ... Cái này mình mặc định nó như thế để tool load nhanh hơn lại bị lầm tưởng là lỗi ... Mình đã thêm chức năng load ảnh nếu bạn nào không biết cách nhận biết Ad google

Cái này mai mình sẽ làm. Cái gì quan trọng thì mình làm trước :D

Last edited by a moderator:
Lỗi load không đủ Ad tớ mới fix rồi mọi người dùng thử coi xem còn bị không load đủ Ad nhiều không. Lỗi này là lỗi của tool, có người bị có người không một phần cũng là do mạng của người đó nữa, mạng ai chậm thì mới bị nhiều, mình mới fix các bạn update patch 3.1 nhé

Nhiều bạn không hiểu, do mình mặc định tắt load ảnh và load flash để tool load nhanh hơn, mọi người lại tưởng là lỗi, hôm nay rất nhiều người pm mình vì cái này, với là khi tắt ảnh mọi người không nhận biết được đâu là Ad của google ... Cái này mình mặc định nó như thế để tool load nhanh hơn lại bị lầm tưởng là lỗi ... Mình đã thêm chức năng load ảnh nếu bạn nào không biết cách nhận biết Ad google

À mà mình thấy có 1 số job có click thêm các QC khác, thường thì nó sẽ hiện ra 1 cửa sổ trình duyệt web đó và đồng thời trên tab của job đó hiện lên thông báo click other ads, nhưng sao có 1 số job nó hiện ra web rồi nhưng tab nó vẫn có chữ Load Ad Success (Sau khi click GA), vào thi thấy vẫn có info other ads nhưng không biết nếu các job như vậy thì nó có báo cáo link Other Ad cho mình không? và nếu mình không submit other ads (trường hợp không click kịp chẳng hạn) thì nó có tự báo cáo mà không có link các QC khác không?

À mà mình thấy có 1 số job có click thêm các QC khác, thường thì nó sẽ hiện ra 1 cửa sổ trình duyệt web đó và đồng thời trên tab của job đó hiện lên thông báo click other ads, nhưng sao có 1 số job nó hiện ra web rồi nhưng tab nó vẫn có chữ Load Ad Success (Sau khi click GA), vào thi thấy vẫn có info other ads nhưng không biết nếu các job như vậy thì nó có báo cáo link Other Ad cho mình không? và nếu mình không submit other ads (trường hợp không click kịp chẳng hạn) thì nó có tự báo cáo mà không có link các QC khác không?

Nó vẫn hiện load ad success kèm theo cái ( Click Other Ad ) nữa. Nếu cậu không submit link thì nó sẽ không tự báo cáo đâu. Khi đó ở phần load thiếu AD sẽ + thêm 1 đó :D

Nó vẫn hiện load ad success kèm theo cái ( Click Other Ad ) nữa. Nếu cậu không submit link thì nó sẽ không tự báo cáo đâu

Ý mình nói là nó chỉ hiện Load ad Success không thôi ấy, không có (Click Other Ad) đằng sau nên mới thấy lạ, nhìn không phân biệt được, phải vào tab coi info other ad mới biết, có vài job như vậy, còn lại thì vẫn Load add Success (Click other ad) như thường

Ý mình nói là nó chỉ hiện Load ad Success không thôi ấy, không có (Click Other Ad) đằng sau nên mới thấy lạ, nhìn không phân biệt được, phải vào tab coi info other ad mới biết, có vài job như vậy, còn lại thì vẫn Load add Success (Click other ad) như thường

Ok vậy là lỗi giao diện, cái này cũng ko ảnh hưởng lắm mai mình làm luôn 1 thể

ko có list job để làm!!! Chán quá

Xin lỗi nhưng mà mình phát ớn với những cái comment kiểu này quá, việc add job không phải là khó mà là lười không chịu làm, list job seo nó giống như 1 tài sản quý mà người ta vất vả mới có được, không có ai đi share cho đâu, thay vì ở đó than vãn thì nên tự add job mà làm. mỗi ngày 10 job thôi lâu dần sẽ có 1 list đầy đủ

Mình click ad trên tab site ko được, click vào tool ko tự load ad! Main web thì ok !:m190:

Uh đúng rồi, patch 3.1 bị cái này, bạn nói mình mới để ý, tạm thời mọi người click ad trên main web nhé. Mình fix lỗi ko load đủ ad nên có bỏ qua cái đấy

Bạn dùng bản 3.1 thấy tình hình load không đủ ad có còn bị như 3.0 nữa không

tình hình có ai lỗi léc j nữa ko để bác ấy fix lun

Chỉ cần các bạn feed back lại lỗi không load đủ ad không còn nữa thì tool gần như là kết thúc, chỉ còn chỉnh sửa 1 vài cài rất nhỏ và không ảnh hưởng gì nữa thôi

Uh đúng rồi, patch 3.1 bị cái này, bạn nói mình mới để ý, tạm thời mọi người click ad trên main web nhé. Mình fix lỗi ko load đủ ad nên có bỏ qua cái đấy

Bạn dùng bản 3.1 thấy tình hình load không đủ ad có còn bị như 3.0 nữa không

Job ko load đủ ad có giảm xuống, tool chạy khá mượt. Nhưng mà mấy job bị lỗi search error đa phần là link search để yandex !

Job ko load đủ ad có giảm xuống, tool chạy khá mượt. Nhưng mà mấy job link search để yandex toàn bị lỗi search error !

Cậu pm yahoo mình nói chi tiết hơn được không

sao download về mà có cài famernet 4.0 mà mở nó ko lên vậy giúp với

Cậu pm yahoo mình nhé

Job ko load đủ ad có giảm xuống, tool chạy khá mượt. Nhưng mà mấy job bị lỗi search error đa phần là link search để yandex !

yandex.ru thi ok mà yandex.ua thì ko chạy dc đó pokervn ạ
tình trạng load ko đủ ads vẫn còn và giảm bớt phần nào
mình đang chạy tool thì thấy 1 job main web đen xì bi mắc web của google NYA.com j đó mà hình như kick mấy tab ko tính vậy nên tắt tool lun @@

chính xác hơn là do chức năng mới thêm vào next job khi next thì main web vẫn là ads đó nên ko bjk làm sao cả

Mình chạy tool xong tắt mở lại thì tool không hiện clear cookie mà hiện thông báo "Bạn cần đóng phần mềm trước", click ok 2-3 lần thì vào tool được, kiểm tra user agent thì đã thay đổi. Như vậy không biết cookie đã xóa chưa.
Mình có ý kiến thế này:
Sau khi chạy xong 1 lượt list job, những job nào không hoàn thành như search error, không load đủ ad, connect time out, job quá thời gian thì kích vào info sẽ ra những job đó. Thêm vào chức năng lưu những job đó lại. Ở lần chạy tool kế tiếp thì chỉ chạy những job đó thôi, tool không cần duyệt qua những job đã làm hoặc hết tiền như vậy sẽ tiết kiệm rất nhiều time.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back