update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.362
Update tình mới nhất nhé, được 3$ pause vào để pay ai dè.... :binhsua80::binhsua32::binhsua32::m142:

Group tối gõ 2 chữ, Group buổi trưa gõ 1 chữ vì giấc đó nó hay ban thách thức nó xem sao ,mà bị hàng loạt thế kia là tối nó vào sảng nó check rùi ban luôn hay sao á :binhsua72:

Reactions
962
MR
0.307
Group tối gõ 2 chữ, Group buổi trưa gõ 1 chữ vì giấc đó nó hay ban thách thức nó xem sao ,mà bị hàng loạt thế kia là tối nó vào sảng nó check rùi ban luôn hay sao á :binhsua72:

bác bao cũng can đảm thật thay vì buổi tối gõ 1 chữ trưa gõ đàng hoàng thì bác lại làm ngược lại

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000

hơ hơ... tui để ý mỗi lần tui vào loa loa lên là đang bùn vì hok thấy ai banned nữa là y như rằng các bác xếp hàng vào đêy điểm danh liền... cảm ơn sự yêu thương của các bạn dành cho mình nhé... :binhsua95::binhsua95:

P/s: Thật lòng chia buồn cùng các bác... :binhsua80::binhsua80:

bác bao cũng can đảm thật thay vì buổi tối gõ 1 chữ trưa gõ đàng hoàng thì bác lại làm ngược lại

Toi không nghĩ như bác dung ,G bác bao ban vào buổi tối nếu đánh 1 chử buổi tối thì nó ban sớm hơn nửa

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

giờ nó 99% ban cả group chứ nó có chừa con nào lại đâu mà lạ hở bác :|

Thấy có ng bi ban co 1 -2 ID thui à.Không ban nguyên G

Tui có nhiều group mà, Group chuyên làm sáng tối thì đánh 2 chữ , group chuyên làm trưa thì oánh 1 chữ chơi, tính khùng khùng với thèn PIX mà ko khùng lại nó :siunhan::m175:

Tui có nhiều group mà, Group chuyên làm sáng tối thì đánh 2 chữ , group chuyên làm trưa thì oánh 1 chữ chơi, tính khùng khùng với thèn PIX mà ko khùng lại nó :siunhan::m175:

Bác Bao chắc phải có đến 20 chục group hok bác... :binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,634
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week