update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Tui có nhiều group mà, Group chuyên làm sáng tối thì đánh 2 chữ , group chuyên làm trưa thì oánh 1 chữ chơi, tính khùng khùng với thèn PIX mà ko khùng lại nó :siunhan::m175:

kẻ thách thức vĩ đại đã ra đi...hic, ko có ai bị ban thì topic bùn, mà có thì ai cũng bùn. Thành thật chia bùn với các cô bác anh chị bị lên dĩa chiều nay.

Pix ko vào đc thì sao pay đc đây mấy pro, buồn quá. hay lên đĩa 2 group này luôn nhỉ.

log vào pixprofit với P&P vẫn dc, vào đó pay nhanh đi, ko là ko kịp đóa.

Có ai giải thích được vì sao 1 cái ID xuống 0 còn cái kia lên 9 ko. OMG

Có ai giải thích được vì sao 1 cái ID xuống 0 còn cái kia lên 9 ko. OMG

chuyện thường tình ở phố ấy mà, có khi đúng hết nó vẫn lên 9, sai tè lè lại về 0. nó có 3 số 0,8,9 cho random tỉ lệ 50:25:25.

Mềnh cũng chơi hơn 20G mà cũng hẻm dám chơi trò như bác BAO đen :binhsua04:
An phận thủ thường thôi :binhsua08:

Chiến là phải có người die chứ, ko test sao biết được thế nào :p :binhsua78:

có ai biết pix làm sao mà biết mình gõ 1 chữ không?
Pix dùng soft phân biệt hay bằng mắt thường nhỉ?

code mình goc nó sẽ chuyển qua 1 sever trung gian, ở cái trung gian đó thì nó có " vị thần " , cái ông thần này sẽ tách code làm 2 nếu đó là laọi 2 chữ. Những bác gõ 1 chữ thì nó sẽ nổi lên trên như CR7 . Túm cổ và banned . Hiểu vậy thôi, cong cách nó alfm thì không biết đc. nó thuê người gõ cho nó thì nó phải có cách để phân loại người mà. Bác cứ gõ theo rule của nó nhá. Nó ko banned nữa đâu. tên tâm mà giữ pri để chiến $ . Chúc bác may mắn.

code mình goc nó sẽ chuyển qua 1 sever trung gian, ở cái trung gian đó thì nó có " vị thần " , cái ông thần này sẽ tách code làm 2 nếu đó là laọi 2 chữ. Những bác gõ 1 chữ thì nó sẽ nổi lên trên như CR7 . Túm cổ và banned . Hiểu vậy thôi, cong cách nó alfm thì không biết đc. nó thuê người gõ cho nó thì nó phải có cách để phân loại người mà. Bác cứ gõ theo rule của nó nhá. Nó ko banned nữa đâu. tên tâm mà giữ pri để chiến $ . Chúc bác may mắn.
hihi! vậy là nó dùng tool hỗ trợ để phân biệt hả bạn?

Xin lỗi tình yêu, chính thức từ bỏ thằng này. Gõ 2 chữ cung bị ban. ID chủ group lập trước 14/2 chưa có tiền sử gõ 1 chữ ? *** hiểu thằng Pix nghỉ gì trong đầu nữa. Hey. Chó chết.

Xin lỗi tình yêu, chính thức từ bỏ thằng này. Gõ 2 chữ cung bị ban. ID chủ group lập trước 14/2 chưa có tiền sử gõ 1 chữ ? *** hiểu thằng Pix nghỉ gì trong đầu nữa. Hey. Chó chết.

Bạn xem lại lịch sử gõ của mấy id bị ban thử, xem có bị lệch code, sub siếc gì ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,877
171,922
Latest member
bongdalucenter
Back
Top Bottom